Phục vụ ơi .

Lượt xem: 2,728

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Tình hình vừa đi về và có một thái cực hỗn hợp , vui có, buồn có, sướng có, bực có. Và đều sau nay em xin nói mà anh em có không hài lòng thì bỏ qua cho em.
Số là lâu rồi em chưa có cảm giác xông hơi 2 loại phòng trong cùng một phòng cho nên boss thẳng tiến, vừa vào đến đá cái chống xe xuống một anh bảo vệ lại gửi thẻ rất lịch sự thấy đúng là đẳng cấp có khác. Đi được vài bước thì tới chân cầu thang một anh nhân viên lịch sự hỏi anh đi VIP hay di thường , mình bảo đi VIP anh và yêu cầu vài số mình ngâm cứu được thế là một cuộc chuyển mình xảy ra . Trái với vẻ niềm nở thì thái độ lạnh lùng đến khó tả một số thì anh báo bệnh nghỉ, một số thì anh bảo mới vào làm, và cả hai cùng tiến đên lế tân, lễ tân báo số kia đang trống, và em có thể vào ngay. Trên đường đưa vào phòng thì em cũng hỏi thăm anh về số kia để xem mình tìm hiểu và thực tế khác nhau không thì nhận được là số nghỉ thì bệnh nghỉ 1 tuần, số đó thấp người, còn số em đi thì cao ốm, em hỏi thăm kỹ thuật thì anh bảo bình thường và thêm câu là " anh yêu cầu ai thì em kêu vậy" , đên đây thôi em cũng muốn đi về cho rồi, chẳng lẽ mình đi chơi mà kg được yêu cầu hay sao mà có thái độ vậy.
Tập 2 sau khi mx xong vừa ra khỏi phòng thì gặp lại anh ấy, anh ấy ra đón tiếp niềm nở .........khách phòng kế bên . Và mình với em của mình như ở phương trời xa lạ, cùng dìu nhau đên thang máy, và thêm một cú bồi nữa là có 1 khách cũng vừa ra đi cùng thang máy xuống thế mà em vẫn chẳng được hỏi thăm mà trong khi anh đó rất quan tâm bên kia, cùng khách vừa vào , anh hỏi thăm và bảo số này là đẹp nhất, hichic, vậy số em hok được đẹp rồi huhuhu.
Tập 3 xuống phòng thưa giảng em nằm đó và thấy anh ấy bước vào mời nước .....mấy khách kia và chắc em bị lọt ghế hay sao ấy anh không thấy em. Và tiếp tục phải chờ đợi em của em ra lấy nước bưng mì.
Nói túm lại là em xin phép đề nghị là đánh giá lại nhân viên này cách đối xử rất khinh miệt và làm cho những khách yêu cầu số không hợp ý với họ là bị giống em . Dù đi vip hay thường gì thì cũng là việc của nhân viên phải tạo khách cảm giác thoải mái chứ, chẳng lẽ phải như thế.
Cảm ơn anh em đã đọc.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chia bùn cùng e trai. Đọc từ trên xuôang dưới có 1 sụe khó hỉu nhẹ về anh phục vụ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Lần đầu tiên đi mà thấy phục vụ mà dìm ktv và đổi xử 2 mặt với khách trắng trợn vậy luôn đó.

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Chia buồn với bác. Mà thôi ... Kệ bà nó đi, nó phục vụ bên ngoài thôi mà, miễn gặp được em ok là tốt rồi.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Ờ, tui thấy có gì đó sai sai... Hay là phục vụ mê ông oy :)

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

om mani padmin hum

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/4/17
Chủ đề
1
63
18
39
TPHCM
0 ₿
Chia buồn cùng pác. Cảm giác này thật sự ko dễ chịu chút nào. Phục vụ kiểu đó thì dẹp cho rồi. Ghét nhất thể loại coi thường khách hàng. Đừng quên khách hàng là người nuôi sống mình.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Chắc có chuyện gì đó, chứ các đợt trước Graham đi anh locker nhiệt tình lắm, còn dẫn số lên cho Graham xem trước nữa

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
bác đi giờ trưa thử và thử yêu cầu số xx xem nó như thế nào à, nếu số đó trong danh sách của nó thì nó sẽ niềm nở hỏi thăm tốt lắm , còn kg thì nó dìm số luôn mà,

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
Căng nhỡ chẵng lẽ pv xuống cấp vậy sao

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
chắc không đâu có thể là do mối quan hệ giữa pv đó và ktv có trục trặc nên vậy thoi.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chú là chú vip nhất rồi. Martin còn chưa được vậy. Chắc tại Martin hok phải soái ca nên hok được ưu ái

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Vip mà còn vậy chắc đi thường nó coi bằng 1/2 con mắt

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Có vụ dẫn lên xem trước nữa hả bác? Vụ này em mới thấy bên Tân Thủ Đô ( đại ca đó boa nóng cho thằng locker 200k).
Bác rp cho anh em nắm rõ vu này đi bác.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Trước đó Graham đi 2 lần, đến lần thứ 3 vẫn anh locker đó, vẫn bo anh 50k như 2 lần trước, Graham đề nghị anh 1 bé theo gu của Graham mà k lấy 2 số trước đó, thế là ảnh dẫn lên cho 1 bé mặc váy xanh cho Graham xem

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81