Gò Vấp QUÁ THẤT VỌNG THÁI ĐỘ NHÂN VIÊN NAM DUBAI

Lượt xem: 6,987

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Robot123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/4/22
Chủ đề
1
5
7
0 ₿
Tính mình không có nhỏ mọn coi như là mình xui nhưng nhiều khi mình nghỉ lại cũng thật là buồn, rõ ràng là mình bỏ tiền ra đi chơi nhưng lại nhận lại sự thiếu tôn trọng như vậy thật sự mình khá tức và buồn, mình muốn viết lên đây để chia sẻ cũng như để ban quản lí xem lại cách điều hành và quản lí nhân viên cơ sở.
Cách đây vài hôm mình có ghé bên cơ sở dubai nguyễn văn lượng, mình đi 1 mình lúc chiều tối tại cũng hơi tâm trạng nên muốn giải toả stress 1 tí. Cũng có nghe lũ bạn gth về quán nên mình cũng chỉ cầm vừa đủ túi tiền khi đi chơi, mình có mua 1 vé thư giãn 69, bạn ngồi quầy bán vé rất lịch sự và tử tế mình cũng thông cảm nhưng khi mình vừa bước vô thang máy thì thật ko thể chấp nhận đc cái bạn looker mang nước lên cho mình tay thì phì phèo cầm điếu thuốc, người đầy hình xăm trong không khác gì lưu manh sơ mi thì cố hở cút áo tỏ vẻ gì đó nch vs mình cũng bth mình thì ko có thiện cảm gì nhiều. Khi dẫn mình lên phòng thì bảo mình ngồi xuống còn hỏi thằng mình là anh có 50-100k gì ko bồi dưỡng cho nó uống nước, mình thì cũng ko so đo gì mấy vụ đó nhưng hôm nay mình chỉ còn đủ tiền để tip cho bé nên mới nói là e ơi e thông cảm cho anh nhé a ko còn tiền. Xong nó tỏ thái độ ngay lập tức ra phòng còn lẩm bẩm bảo mình là "Dơ". Thật lòng mình suy nghĩ ko biết mình đã làm gì sai, trong lòng cảm thâý rất khó chịu muốn về ngay vì cũng đã cụt hứng nhưng lỡ mua vé rồi nên đành ngậm ngùi xông hơi rồi đợi bé lên, cũng may là hôm nay gặp đc 1 bé cũng dễ thương nch nhẹ nhàng nên tính mình cũng ko chấp nhặc chuyện nhỏ đó. Trước khi về mình cũng có hỏi thăm đc đúng như người mình kể thì bạn looker hôm đó dẫn mình lên phòng dáng hơi cao cao, da đen mũi tẹt mặc áo hở cút để lộ hình xăm rất rõ tên Hoàng. Mình tính cho qua rồi nhưng khi về gặp bạn mình cafe nó có bảo dubai nó đi miết và có bảo mình cứ lên đây góp ý để ban quản lí xem lại, tất nhiên mình cũng lần đầu cũng như lần cuối mình vào cơ sở, mình cũng chỉ là người bình thường làm ăn thì mình cũng hiểu qui luật,ở cái gv nói riêng sg nói chung này ko thiếu cs massage và quan trọng nhân viên nữ xinh đẹp nhiệt tình thì cũng là 1 phần thái độ của các bạn quản lí từ giữ xe lên tới phục vụ cũng rất là quan trọng, mình hiểu ai cũng vì cuộc sống mưu sinh các bạn cũng cần đồng tiền bo đi chung vs tiền lương nhưng cũng ko nhất thiết phải chửi khách chỉ vì khách ko đem đủ tiền đi chơi như vậy.

Levi123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/22
Chủ đề
0
2
5
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Cái khác tôi ko biết chứ riêng dubai thì thằng nhân viên Hoàng này nó xin tiền bo tôi miết thành ra tôi quen rồi cứ mỗi lần đi chơi là xác định chuẩn bị sẵn tiền trước cho nó luôn để nó khỏi lèo nhèo

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Bị hoài sao bác k góp ý lun đi . Chứ bác làm vậy thành thói quen . Và sẽ bị ảnh ng những ng khác ấy

• Haha
Điểm cảm xúc: El25

Lehongphong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/22
Chủ đề
0
1
4
0 ₿
Bạn này nói đúng đó, tháng trước tui có cũng ghé dubai cũng bị cái bạn mà bài viết tả giờ nhớ lại thấy đúng y chang, hhh bữa đó tui vé thái giảm 30% lên phòng ko bo cho nó nó còn chữi tiền ít lol thơm hh giờ bạn đăng tui mới nhớ lại ôi cái kỉ niệm đi ms còn bị chữi không khéo có ngày ông nào xui ko bo nó nó đấm cho trận quá hh

Levi123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/22
Chủ đề
0
2
5
0 ₿
Thật ra mình đi chơi vs mình mấy đồng tiền lẽ này ko quan trọng nhưng chủ yếu là vui vẻ, chủ bài nghe viết có vẻ hiền chứ mình mà nói mình câu đó mình ko để nó yên đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Robot123 and Mr Mìn

Belong113

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/22
Chủ đề
0
2
4
34
0 ₿
Mình cũng giống bác đây chia buồn cùng bác mình cũng từng bị xin nhưng nó xin khéo cách đây 1 tháng mình vào chơi di cũng vé sexween cao cao ốm ốm xăm hai cánh tay Ns chung là lần đâu cũng như lần cuối tôi vào đó SỢ VÃI Bác Ơi !!!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Robot123 and Chiến thần

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Anh giống em ghê đi chơi chủ yếu vui vẻ là chính , đi chơi mà ko vui thì tốn tiền thà lấy tiền đó đi ăn còn ấm bụng hơn phải không anh ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Robot123 and Chiến thần

Belong113

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/22
Chủ đề
0
2
4
34
0 ₿
Nó xin khéo bác ơi Đi chơi thì sao tránh được nó cứ bảo sắp xếp em út gì gì đó xong nó xin thôi
Bác y như tui giờ tui mới biết nó tên hoàng chỉ biết nó đen đen cao cao ốm xăm tay nói chung nhìn chẳng khác gì thằng du côn cả DuBAi cũng có tiếng mà lựa mấy bạn looker quá chán

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần and Levi123

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
5 năm lăn lộn trong chốn massage tui chỉ 2 lần bị locker đòi tip đó là lúc tập tành đi vấp phải mấy massage cỏ bị vòi tip locker. Chia buồn vs bác, lễ tân với locker là bộ mặt cơ sở mà

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần and Pan_Nu11

Taken_88

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/9/15
Chủ đề
0
23
3
36
0 ₿
Xin chia buồn cùng bác. Tôi đi hoài có thấy locker xin tiền bao giờ đâu.

Thembuloz

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/22
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Dubai là cơ sở lớn, mình là khách quen ở đây, dịch vụ rất oke nhất là khâu quản lí và nhân viên nữ ở đâu. Chia buồn cùng bác, chắc có lẽ do bạn looker đó có chút khó khăn trong cuộc sống với đang có tâm trạng ko vui nên có những cư sử và hành động thiếu chuẩn mực như vậy, cái này lỗi cơ sở phải xem xét lại trường hợp này thì nên cho thôi việc chứ vì con sâu làm ảnh hưởng đến uy tín 1 cơ sở lớn và lâu năm ở gò vấp như vậy cũng ko đáng. Chúc cơ sở ngày càng phát triển

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Chú ko thấy chuyện này lạ à :))) 1 đống nick mới reg , chỉ cmt complain r off, cảm giác ko giống member cho lắm, còn giống gì thì xem lấy ở trên có ai cmt kìa , ahihi đồ ngốc :)))

• Like
Điểm cảm xúc: nguyen89

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Nói chung là ra quán lẹ =))