Report 7/12: Cũng Style nhưng nhân viên mới.

Lượt xem: 4,049

namag

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/10/16
Chủ đề
2
18
10
0 ₿
Mình lúc xưa có 1 cái nick cựu trên này lưu user/pass trong Chrome, cài lại máy xong lâu quá quên mất user/pass.hic...reg cái khác mấy tuần nay.

Trưa đang làm việc tự nhiên thấy nóng nực quá, nhìn đồng hồ 14h nghĩ chắc ngày trong tuần vào giờ này bên Style thường vắng khách, thế là lấy xe trốn cơ quan vọt qua Phương Đông tắm cái. Lên bảo loker cho anh cái phòng Super trong nhà kho, loker bảo anh ngồi chờ 30p tại đang kẹt. Hỏi locker bên Aura là Bác Chì tuyển đào mới hay bên này qua, loker bảo bên này qua, hỏi luôn em Thanh rãnh không (vì đi mấy lần mà kiếm em Thanh bận mãi chưa được đi với em lần nào), loker bảo em Thanh đang làm cho khách trong phòng anh tính vào đó. Thế là bó gối ngồi chờ mở đt xem chơi, nhìn mấy em lượn qua lượn lại nhìn đồng hồ 14h45 đã qua 30p gọi loker bảo chưa xong. Hỏi em Kim còn làm không, loker bảo em Kim nghỉ làm luôn rồi anh.

Nghĩ chút tính đi random luôn cho nó hồi hộp, ngồi nhìn các em lượn qua lượn lại gặp 1 em xấu quắc to đùn như hà mã lượn qua cái hết hồn bỏ luôn ý nghĩ trong đầu đi random luôn.he.he...Ngồi tí gặp 1 em tướng như người mẫu cao tầm 1,65m, mũi cao dọc dừa silicon (mình nhìn hay lắm lướt qua cái biết ngay), trắng trẻo đi xuống lấy chai nước suối. Ngoắc loker lại hỏi ngay em tên gì? Dạ tên Kim! Oái sao mày nói em Kim nghỉ làm luôn? Dạ em này là em Kim mới vào làm. Chút mày gọi cho anh em Kim new nhé.

Ngồi tí gặp em lượn qua, ngoắc vô hỏi em tên gì vậy? Bảo chút em lên với anh nhé!Okie.Xong.

Ngồi đợi đúng 55p, cũng có phòng nhà kho.hic...

Mắt mũi kèm nhèm đi lên cầu thang nữa, loker bảo phòng nhà kho dưới này anh ui...quê luôn thật tình đi 2 lần vào phòng này roài mà cứ đi lộn mãi. Vào phòng bo loker 50k gọi là vui vẻ. Xong xuôi còn anh và em đứng nhìn nhau, hỏi em vào làm lâu chưa? EM trả lời “Dạ 2 ngày” (chả biết đúng không mà cứ tin). Mình đi thay đồ em cứ đứng nhìn...thấy quê quê quay ra nói em lo thay đồ em đi nhìn anh chi anh ngại, còn không vô đây thay giùm anh, em quay ra tự đi lột đồ của mình còn mình thì tự lo. Xong chút quay ra, nhìn em nude 100% mà bất ngờ, không phải bất ngờ vì em nude mà bất ngờ vì cặp dưa lê rất đẹp căng cứng, kèm hình xăm 2 sợi lông vũ nơi cần xuất hiện.

Xong xuôi cũng tắm rửa cho nhau, xông hơi, xông khô, lội suối tắm hồ. Em cũng chịu khó hợp tác, mình kêu gì làm đó chứ không chủ động, vô xông hơi thì cứ ngồi đó, hỏi em qua đây ngồi với anh thì mới qua, kêu em BJ anh trong đây đi thì mới BJ, kêu gì làm đó...nói chung cũng hơi thấy vọng nhưng bù lại em chịu khó hợp tác kêu gì làm đó. Lên giường, cũng đấm bóp, xong cũng đi các bài, nhưng bài vở so với em Ngọc, em Chi thì thua xa. Xong xuôi em cũng chịu khó nằm lại tâm sự, ôm ấp các kiểu.

Ra về gần 4h30 mắc mưa quá trời, tắm xong giờ tắm mưa nữa, về tới nhà ở Bình Thủy mình mẩy như con chuột, run như cầy sấy vì quên đem áo mưa.hic.hic...

Chấm điểm:

Vòng loại tắm, xông,...: chịu vào tắm, xông chung, nhưng không chủ động, BJ cũng chỉ đúng BJ không triển bài làm mình sướng chết ngất như các lần đi các em trước.

Masa khỏe trên giường: nói chung không okie, vì bài đi ít và dở quá.

Masa mệt trên giường: cũng được, chịu khó hợp tác nhưng vẫn không chủ động, kêu gì làm đó. Lâu lâu em BJ mà kết hợp HJ cũng không hài lòng khoảng này.

Cao: tầm 1,65m mình dây cây cảnh đúng nghĩa.

Face: 8đ

V1: 9đ (bóp rất sướng, rất lạ dành cho các Bác thích cảm giác lạ, các Bác tự khám phá sao nó vậy nhé...)

V2: 8đ không chút mỡ (có hỏi em có tập gym gì ko thì em nói chắc đi bộ lên xuống cầu thang miết nó ốm vậy.he.he...)

V3: 8đ (săn chắc, xong xuôi nằm bóp đã luôn, cứng ngắt như ngày nào cũng tập squad vậy)

V4: cắt tỉa gọn gàng, có carvat, đặc biệt có 2 lông vũ (vì sao có 2 sợi lông này tại vị trí này các Bác tự tìm hiểu nhé.he.he...), cho khám phá nhưng phải nhẹ nhàng tình cảm, không thích hợp các Bác bặm trợn, mạnh bạo.

Tóm lại: Ưu điểm em Kim new là 1 em đáng đi, hiền vui vẻ, chịu khó hợp tác, các Bác nhìn em bên ngoài thì kết ngay vì em có khuôn mặt quá đẹp và biết trang điểm, vóc dáng như người mẫu. Nhược điểm: không chủ động (chắc do mới vô) làm khách hơi mất hứng tí, bài vở còn ít chư làm mình muốn ngất lên ngất xuống như em Ngọc, em Chi. Mình po em 700k như các lần đi trước (do 2 slot). Kết nhất xong em nằm tâm sự, v4 cạ cạ thèn em mình mãi mà nó chết rồi...chết qua 2 phát súng.hic....

Các Bác giúp hội em nó nhé, nghe hoàn cảnh em nó cũng tội, cứ vào mass nghe các em tâm sự thì em nào hoàn cảnh mình cũng thấy thương hết á.

P/S: Style giờ sẽ điều chuyển đào qua các điểm (30/4 – Aura ), nên Bác nào đi điểm nào cần em nào nên điện trước để hỏi để mất công vào không gặp. Góp ý anh Chì nếu được có thể nên tạo 1 danh sách các em tại điểm nào làm post trên này hoặc trên fanpage để các mem biết để ghé tìm ạ.