Rp em 20 Đại Nam thành - uống cf tối với nàng ca sĩ :D

Lượt xem: 16,743

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Dạo này Sài Gòn chúng ta quá nóng, tại hạ cũng làm biếng đi đâu, ở nhà cho khỏe. Nhưng hỡi ơi, bị tên huynh đệ yêu quái rủ đi lai rai tâm sự. Mà tâm sự xong, nó lại đói bụng và thèm cf.........đang ở Nguyễn Thượng Hiền, thôi chạy qua ĐN thành cho....gần, vừa có mì trứng, mì bò vừa có cf :rolleyes:

CSVC không cần nhắc đến, sau khi chải chuốt make up này nọ xong 2 thằng làm 2 tô mì trứng, sau đó được locker báo có phòng nên xách mạnh ai nấy xách "hắc lộ đoạn trường thủy" lên phòng luôn. Hôm nay 2 đứa quyết định random, coi ăn ở ra sao....hi vọng tốt hơn lần chuột bạch trước.

Đang nhâm nhi ly cf thì em gõ cửa, "okie come in babe", em bước vào với 1 nụ cười thân thiện. Màn sơ bộ hỏi han "u như kỹ", biết được em mang áo số 20, mang tên 1 ca sĩ nổi tiếng 1 thời, hehe coi như hnay được uống cf với nàng ca sĩ vậy. Đánh giá tổng quan face, body: Face cũng khá 7đ, cao 1m63-1m65 tính luôn dép; v1 7đ, v2 có 1 chút lipid 6.5đ, V3 khá tròn và săn chắc 7đ. Còn lại huynh đệ vào cảm nhận thêm.

Nhận xét phần ms khỏe, em làm ổn, mặc dù lực chưa đủ phê với tại hạ, thôi đành vậy, mình trâu quá mà. Em có đi lưng đá nóng, xém quên túi cát nhưng tại hạ kịp thời nhắc nhở. Phần ms 0 khỏe em làm tạm được, chỉ những skill cơ bản như kiến, xoa người, được cái chịu hợp tác và khá thoải mái "khám" nhưng 0 "phá" :D
Ngoài ra, em khá hoạt ngôn, chịu bắt gió chuyện trên trời dưới đất, trảm phong bí kíp ở mức chấp nhận được.

Túm cái váy lại thì đây là 1 số khá ổn, tại hạ sẽ note lại dành cho những lần hot list kẹt phà ;)

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Ừ mấy em ở đây do công việc, bận bịu make up, chỉnh sửa này nọ hay có khi.........ngủ quên mà lố giờ làm, sợ đi trễ này đổi giờ cho nhau. Vậy nên tại hạ mới nói đi "giờ vàng" là an toàn nhất :)

Musashi Miyamoto

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
41
67
0 ₿
À ra là thế, giờ tui đã hiểu, đa tạ bác.

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Đã mang danh giống ca sĩ cũ, sao bác không bảo em làm vài ca khúc để chiều lòng người quân tử? :D

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,785
1,283
0 ₿
Giống ca sĩ nào vậy đại hiệp? Nếu giống ca sĩ Siu Black hay chị Chanh thì thôi tại hạ ko dám tưởng tượng! Mà đại hiệp và bằng hữu cũng còn may măn nhỉ, đi random thì tỷ lệ gặp Diệt Tuyệt Sư Thái hơi cao đó! keke

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Quý danh của em ấy thì đúng là giống Chanh sư tỷ đó hiệp khách, còn ngoại hình thì khá hơn sư tỷ đó nhiều ^ ^
Tại hạ và bằng hữu cũng gặp ca khó vài lần, gần nhất là em 52, cơ mà cũng chưa được "vinh hạnh" diến kiến Diệt Tuyệt Sư Thái, nên dàn tinh binh của tại hạ vẫn được sống yên ổn :rolleyes:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,785
1,283
0 ₿
Oh, mà huynh đài biết số của Sư Thái chưa? Nếu chưa và mún bít thì inbox cho tại hạ để nhận thông tin nhé, rồi khi nào huynh đài có nhã hứng mún luyện công để nâng cao võ nghệ thì cứ tìm Diệt Tuyệt Sư Thái để lĩnh giáo, bảo đảm sau khi luyện công với Sư Thái xong thì võ công của huynh đài sẽ tiến bộ đáng kể!:D

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Tại hạ có xem các comment của hiệp khách, và đoán già đoán non là số 15, mong là đúng. Tại hạ võ công kém cỏi, chỉ muốn yên ổn phiêu bạt giang hồ, nên 0 dám diện kiến Sư Thái đâu ạ.:confused: Trong trường hợp này, tại hạ nhớ lời sư phụ dặn "tránh voi 0 xấu mặt nào" :D:D

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
tý đi DN với thằng bạn , mấy bác cho vài số hot với :))

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,785
1,283
0 ₿
Bác louiskoo có nhã hứng luyện công với Diệt Tuyệt Sư Thái ko ạ? Hãy thử 1 lần đi, bảo đảm bác sẽ mê liền! keke:D

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Xem ra Diệt Tuyệt Sư Thái đã để lại sự quan ngại sâu sắc trong lòng hiệp khách Hido. Bằng hữu LouisKoo phải chăng chính là Cổ Thiên Lạc - Dương Quá? Nếu vậy Diệt Tuyệt Sư Thái chỉ là hậu bối của bằng hữu, sợ gì, thử luôn đi. Tại hạ giới thiệu thêm em 52 nè, công lực có thể 0 bằng Sư Thái nhưng cũng có số má lắm, bằng hữu và vị nào đồng hành cứ chia nhau thỉnh giáo Sư Thái và 52, bảo đảm công lực tăng vượt bậc :D:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.