RP massage Đại Nam 1 ngày nắng

Lượt xem: 5,426

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

marioapu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/8/16
Chủ đề
2
25
6
53
0 ₿
Trc tiên xin chào các bác, e là thành viên mới vào diễn đàn tìm hiểu chơi cho vui. Sở thích của e là massage khoẻ và HJ, do từng bị dính phốt nhẹ nên ko dám chơi BJ tuy cũng thích lắm. Em xin bắt đầu câu chiện :

Do có chuyện buồn trong việc business ở nhà nên e có đi lòng vòng trên mạng tìm j đó để xả stress thì tình cờ gặp dc diễn đàn này và có dơnload app camapro j đó về để dành dùng. Ngày hôm đó, Không một giọt bia nào trong người, đúng 11h e lao thẳng đến Bùi viện để lấy vé thấy trên camapro để 140 nhưng đến nơi 160k nhưng do tính chất là thư giãn nên e cũng vui vẻ mà làm 2 tấm.

Chạy một mạch đến Đại Nam, do trụ sở khá khuất nên e phải tìm kiếm khá lâu. Cuối cùng cũng vào dc đến nơi, đập vào mặt e đầu tiên là một phong cách khá chuyên nghiệp. Csvc phải nói là rất ổn so với tầm tiền này, sạch sẽ....Chịu. xong màn xông hơi tắm các kiểu thì e lên lầu và dc một bà chị hướng dẫn dắt lên chỗ locker(Lúc đầu e tưởng bà chị này massage cho mình nên cứ vừa đi vừa săm soi vòng 3 mà soi cỡ nào cũng ngán mỡ quá.....) đến locker thì khá thân thiện dắt tận tình và hỏi số, lúc đó e tip cho locker một ít rồi nhờ chọn mặt gửi vàng giúp, nếu mình thân thiện với locker thì ko việc j họ phải ăn thua j với mình cả. Nói chung locker rất thân thiện và dc việc....Chịu.

Ngồi trong phòng tầm 10phut thì một mỹ nhân bước vào. Chân dài miên man face thì chắc cũng khỏi phải bàn cãi, dường như là đẹp nhất trong số e đã từng đi....Chịu (iu locker vồn ra). Em massage rất bài bản và đủ nhưng hình như ko có dậm lưng. E có chất giọng ng miền tây đúng điệu và một gương mặt khá buồn, Skin trắng và ng rất là chắc, bóp cũng ko mạnh lắm nhưng cũng tạm dc. Đến lúc mát gần thì mình có hỏi là có dịch vụ j thì e trả lời chỉ có tay thôi a nhé....Chịu. Rồi tuyệt kỹ kiến bò dc tung ra khá là tê tái, sau đó e lật ngửa mai rùa ra và sức dầu rồi massage, do mình lố giờ quá nên ko có massage đầu. Ai mún ra lâu vậy đâu hix...Lỗ....Ko chịu

Tổng quan

Skin trắng ngon vô đối. Tướng cao ráo. Mặt 9/10
V1 : 9/10 chắc chắn là bưởi 5 roi, ngồi cách xa e thẳng tay massage mà vú vẫn đụng cạch cạch. nhưng mát gần thì e ko cho đung....1 phút thoáng buồn, nhưng thôi kệ, tôn trọng e nó cũng như tôn trọng danh dự bản thân, âu cũng là cái nghề nên mình cũng ko để tâm lắm vấn đề này.
V2 : Chắc lớm, ôm đã thì thôi. Mình chấm 8/10.
V3 : 7/10 nhé, v3 em khá cao và vừa vặn nhưng cá nhân mình thích mông to mà múp nên mình chấm điểm hơi cảm tính ae thông cảm nhé.
V4 : Ko cho check mình có chạm gần tới nhưng e kêu mình đừng cho vào nữa nên tôn trọng e.

Tổng thiệt hại là 630k cho một ngày để dc gặp mỹ nhân 1 tiếng và lên đỉnh. Cũng đáng mà nhỉ he he..........CHỊU

Nếu các bác thấy e report có j sai sót cứ nói nhé. Ko thì ủng hộ e để e làm những report sau cho thú vị hơn cho các bác, còn bác nào xin tên e nó thì IB e nhé. E nó làm ca sáng tầm quán mới mở á. Cảm ơn các bác đã đọc hết bài văn dài thồn lồn này, Chúc các bác một ngày ngon chym he he. E sẽ đi test ở các cơ sở khác và viết report tiếp. Bác nào có thông tin nơi nào có massage khoe và HJ only thì giới thiệu e đi với nhé.

Số KTV đâu bác?

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu and KaChiuSoa

marioapu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/8/16
Chủ đề
2
25
6
53
0 ₿
Góp ý chút với massage DN là bé này massage ngoài thả kiến ra thì kỹ năng "mềm" khá yếu nhé, do vậy nên mình out khá lâu, chủ yếu là e chỉ đứng HJ bt chứ ko có kỹ năng j đặc biệt nhé... A e nào thích nhìn face thì ib mình cho thông tin

marioapu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/8/16
Chủ đề
2
25
6
53
0 ₿

không biết bác có tin ko chứ e nó ko cho hix, lúc đầu e nó ko cho cứ lần lựa lần lựa mãi nói để cuối giờ, tới cuối giờ e cũng quên hỏi mất. Chỉ biết là một e khá cao mặt trắng đẹp, V1 khá to, tên Hiền. Bác nào biết em nó số mấy không

Massagerelax

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/12/16
Chủ đề
0
19
2
0 ₿
Ib mình thử với bác

chimto050505

Tập Sự