RP massage PĐ 01.05

Lượt xem: 2,650

hagiangKG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/4/16
Chủ đề
2
9
4
33
0 ₿
Nhân dịp lễ lộc chúc ae đồng dâm ngày lễ vui vẻ ngon trym... ^_^
Chả là hôm nay lễ lộc vác xác lên CT cùng các chiến hữu. Sau vài trận lai rai nổi máu anh hùng lên nên đành bàn bạc vác kiếm đi xông pha, nhưng ko biết nên tham chiến ở trận địa nào thế là đành ra quán cf vỉa hè ngồi họp bàn chiến lược sau khoảng tầm 20 phút thế là quyết định được tiến công PĐ ( do nghe được từ các chư tướng đồng dâm PĐ máu lửa lắm ^_^ ).
Đến nơi lên phòng chờ ngồi chờ tầm 50 phút vì các chư tướng đồng dâm khá đông, chàng Locker lên đến nơi mời các chư tướng vào phòng thế là chia tay các chiến hữu mỗi người 1 nơi chiến trường. Vào đến nơi Locker hỏi anh có quen em nào ko để em kêu ( nghỉ lại mới vô lần đầu biết ai đâu ko lẽ chơi Ramdom ) cuối cùng quyết định nhờ vào Locker chọn dùm em nào ngon ngon ấy nhé ^_^. Sau 1 hồi ngồi làm 1 điếu Craven có 1 e bước vào sau đây mình đánh giá sơ bộ e ấy.
E tên Ng.... Face tạm ổn.
V1 : Cam sành mọng nước
V2 : có lipit tạm chấp nhận
V3 : To nhưng ko cong
V4 : Nước nôi cũng đủ xài
Massage cũng tạm ổn,đá bi la liếm toàn thân hôn đủ chỗ kiểu 69 nhưng e ko chơi kkk, Hj Bj nhiệt tình bú bình khỏe re sau 1 hồi lâu mình e đổi đủ kiểu mà mình chưa xuất skill được thế là đánh đứng lên chơi tuyệt chiêu của Châu Tinh Trì bóp vú long trao thủ xoa xoa e vừa rên khe khẽ vừa Bj hết cỡ thế là ko cầm cự nổi đành out trong tê tái.Xong e bảo để e massage đầu cho a nhé.Nằm ra cho e massage đầu vừa 8 dóc kết thúc kèm theo 1 nụ hôn và 1 cái ôm nồng thắm. Thế là bái bai e hẹn khi khác gặp lại.
Tic 500k + tip 500k cho 1 lần xong pha quá đã =]]].

• Like
Điểm cảm xúc: Dragondn2222

babi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/4/16
Chủ đề
3
190
38
0 ₿
Lên CT và massage PĐ là ở đâu vậy bác . Thanks .

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
mừng thớt đc tê chym.... khách đông mà vẫn ramdom đc Ngxx ah.... hjhj

hagiangKG

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/4/16
Chủ đề
2
9
4
33
0 ₿
mình cũng chẳng biết sao nữa bác, vô bảo locker dẫn dùm 1 bé ok tý nhé thì e đó bước vào mình cũng chưa biết các e khác ntn vì mới vào đó lần đầu chờ những dịp sau sẽ check tiếp cho biết tay nghề các e :p:D