Rp Style PĐ trong lúc chờ mỳ chín...

Lượt xem: 5,381

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Hú các anh em mà chả ai hưởng ứng, định về luôn nhưng quyết tâm khám phá lần đầu style như thế nào cho biết
Vừa lấy phòng ksan pđ xong là bay qua style liền...
Vào gặp locker vé svip thẳng tiến, đc ngay cái phòng đối diện quầy luôn, thấy cũng hơi căng căng => locker đc cái mau mắn, dễ thương, cộng điểm chổ này
Csvc: lần đầu đi nên ko dám đánh giá, chỉ thấy phòng rộng, giường sạch, cũng khá ổn.
Locker kêu có yêu cầu em nào ko, mình snghi ra một số cái tên anh em hay rp nào là C, T, M...cuối cùng lại "em cho anh em nào dễ thương xíu là đc", nghe hơi sai sai
Zô nằm đc 5' thì em zô, em hỏi mình "anh có xông hơi ko?" Mình cởi đồ và kêu em ko xông cùng anh ah, ẻm kêu zô trước 1' sau em zô với cái khăn trên người...
Đánh giá sơ bộ:
Em tên H...g, nghe nói sinh năm 93, v1 hơi nhỏ, v2 nhiều lipi, v3,v4 ko check..
Sv:
Mát khoẻ: cũng ko đủ bài lắm, hơi bị đau đầu nên kêu ẻm quánh đầu hơi nhìu
Mát mệt: mình hơi "ham" nên kêu ẻm làm 2 cái; 1 cái ngay tại bồn tắm, 1 cái sau khi mát khoẻ; nói chung đủ bài nhưng ko cia
Tick + tip: 1,2chai

P/s: có 2 góp ý nho nhỏ:
1 là hơi vòi, mình bít 2 cái sẽ fai tip thêm nên ko nói gì mình cũng sẽ chủ động đưa, nói rồi nên đưa ít hơn dự tính kaka
2 là ẻm làm cho mình tô mì xong đi đâu mất tiêu, cái này tc ổn hơn, ngồi chơi khi chưa có khách (có khách cũng ko ai giữ lại chi)

Quánh giá tổng thể thì cũng đc 8/10, hẹn dịp khác sẽ đi các em đc rp

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and anhhai111991

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Mừng bác tê trym.Làm 2phát mà tip 700 ẻm có vui ko bác ,Bác cho mình zalo+tên e này với ,muốn đi Phương đôg lắm rồi .

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Lúc đầu đưa 1 tờ nhá hàng thử, mặt ẻm căng như dây đàn , xong mình đưa thêm thì cũng zui zui, nhưng như mình góp ý ak, bỏ mình bơ vơ hịchc

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Có hơi hụt hẫng :D

thich_massage_ctvn

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
0
24
5
35
0 ₿
theo mình thì bác làm 2 phát cho e ấy hơn tiền vé 700 đến 800k là mấy e hài lòng mà củng tùy vào sinh lý của bác nữa.kkkk