RP STYLE Phương Đông mới xong

Lượt xem: 4,743

nguoiquaduong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/6/17
Chủ đề
2
3
1
27
0 ₿
Xin chào các bạn !
Mình cũng là mem mới nhưng mình theo dõi page cũng lâu rồi và cũng đi massa nhiều
Mình biết là mình ko đi thì các em massage vẫn sống thôi nhưng mình xin nói ra vài cảm nhận của mình ah .
Đây là lần thứ 2 mình ghé Style thôi nhưng lần đầu và lần này sao khác quá .
lần thứ 1 mình bé C đi rất vui ! cũng 2 shot tic + tip + locker =1050
Lần này hơn 3h ngồi xe tới tây đô mình cũng cảm thấy mỏi lưng thế là style thẳng tiến . mượn dc chiếc Su của chiến hữu phi ngay vào cho 1 vé SVIP bé Ngọc thử xem sao
Phòng kế quầy vì minh ko co thời gian chờ . sau 5p em vào và cởi tất cả vào xông hơi . làm ngay 1shot nóng VL
Tiếp ra Tắm sơ sơ ko kĩ bằng bé C cũng ko vui bằng
massage khỏe tạm ổn nhưng tới phần massage đầu làm mình nhức CMN cái đầu
vừa làm vừa nói chuyện cũng vui , sau cùng tới phần massage mêt hand thì nhiều , cuối cùng sau một hồi vất vả cũng xong . vừa làm mình vừa nghĩ tới bé C để cho có cảm giác. có 69 nghịch ngợm v4 xíu
sau tất cả mình lại bị vòi tiền ! làm mất vui thật . rút KN ko đi bé Ng nữa .
cuối cùng ! hên quá vừa về tới là Đk TK trên CDMS để RP đây . trời mưa luôn kkkk
thân chào thân ái quyết thắng !

• Like
Điểm cảm xúc: Dragondn2222

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Chia buồn bác. Dù sao cũng đã chiến xong.
Bác tip bao nhiu mà bị vòi

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Ngọc nó full service mà sao kỳ vậy. Phương Đông style có cần xác nhận lại không, tránh gây thất thiệt cho khách và host. Chứ em này làm điên đảo đời trai chỉ thua bé Kim ngày xưa thôi

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Mình cũng xác nhận là bé ngọc này full sv nhé, làm 2 shot mà bác còn không hài lòng thì chắc bác khó tính quá.