Q.5 Series ngắn khám phá YHCT PSD-số 18

Lượt xem: 3,333

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,316
1,060
31
0 ₿
Đây có thể là bài viết cuối cùng trong chuỗi bài viết chia sẻ về PSD vì đã chạy đủ KPI tháng này :ami-(10):và người con gái trong số này là Thập Bát Muội. Nếu ai đã có dịp trải nghiệm qua số 15 trước đó (một trong những số hot của YHCT) thì sẽ không xa lạ gì với em 18 vì sau thời gian rời xa YHCT thì em đã quay lại. Em tầm 9X đời cuối, gốc miền Tây, da trắng, tướng loli, nhìn rất có nét, đặc biệt là đôi mắt nâu và nụ cười rất đẹp. Ông nào cần giao diện đẹp, bố cục cân đối thì bơi vào.

Mình cũng ủng hộ em được 2-3 lần và theo đánh giá kỹ thuật massage khỏe rất ổn, đi đá nóng và bẻ khớp tốt. Ngoài ra các skill khác thì cũng như đa phần các bé khác vì mặt bằng chung YHCT họ có sự đầu tư về kỹ thuật massage khỏe và test phần này khá kỹ khi nhận KTV.

Nét đặc trưng của bé ngoài gương mặt đẹp có lẽ là V1 tròn, săn chắc, núm ti hồng và khuôn ngực khá đẹp, có thể nói một trong những V1 đẹp nhất ở YHCT. Sau khi thả kiến ở lưng khá phê thì ngón tay bé lướt qua khe mông, chạm vào 2 hòn bi và đầu quy khá kích thích. Sau đó, bé yêu cầu mình chổng mông lên và HJ ngược nhẹ nhàng, bác nào hệ “10 giây” thì chắc nên báo em trước. Phần kích thích mặt trước, em cho khám phá BB nhẹ nhàng, thoải mái, em đầu tư cho áo ngực khá đẹp nên vừa bú bình vừa nhìn em kích thích vãi. Out trong nhẹ nhàng.

Tick phòng thường, tip 300-400 tùy theo túi tiền, không mặc nhiên quy định và cũng không quy chụp gán ghép cho ai. Tiền trong túi mình không ai móc được nếu mình không muốn.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,316
1,060
31
0 ₿
Bác này biết hàng đấy. Vậy mà xin qua JK vẫn bị chê á. Nói nghe JK xong thấy mắc cườj quá

• Haha
Điểm cảm xúc: Uytb

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,316
1,060
31
0 ₿
Bác Lực ghẹo mình hoài nha. Công lực của bác vào thì em nào chả ngã sống xoài vào lòng :3onion15: Theo Súng đánh giá bé thuộc hệ tình cảm nhẹ nhàng, xinh duyên nên chắc chắn bác Lực sẽ cảm xúc dâng trào. Còn gu bác Lực thế nào nữa thì ib mình, biết số nào mình share số đó hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
nghe nói đợt 18 có qa Hasu nhưng k hợp nên quay về. tính ra YHCT khách quen đều đặn mỗi ngày cũng ngon chứ

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

anhcoca

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/1/24
Chủ đề
0
4
0
Sài Gòn
0 ₿
Cho xin địa chỉ,bro ơi

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,316
1,060
31
0 ₿
Ae trên dd đều đi và trải nghiệm thực tế, nói CSVC bình dân thì đúng chứ dơ thì không. Tùy vào bác đang dùng bộ tiêu chuẩn mấy sao để đánh giá. Cơ sở này 1 sao về CSVC. Xin thông tin đến bác.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nhiều ông nói dơ.đừng có đi
Sao tui đi thấy bình thường ko đến nổi nào