Số 33 đn.....rp

Lượt xem: 5,388

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hero6969

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/6/16
Chủ đề
1
25
9
38
0 ₿
Chào tất cả ae dd. Cảm ơn bác @Kay Dylan đã tài trợ chương trình xs. Mình đã trúng giải ngày 14 thang 9 nên mình quyết định đi liền cho nóng...
2h từ nhà mình chạy đi lấy vé và chạy đến đại nam liền( đúng thiệt là nóng dưới ánh nắng mặt trời 2 h trua).
Vào ms đại nam lên lầu 2 đưa vé free kêu đi phòng vip. Tiếp tân kêu ko dc. Vé mời chỉ đi dc phòng thường. Mình nói bù tiền thêm để đi vip nhưng vẫn ko dc. Hơi buồn 1 chut vì trước h toàn đi vip ak. Đành chấp nhận đi thường vậy.
Csvc thì ae đã pít đầy đủ hết nên mình cũng hưởng thụ. Nào là xông ướt, xong khô, ngâm chân rồi đến tắm hồ thủy lực rồi vào phòng ms nước hehe
Locker nhiệt tình ko vòi vĩnh tiền bo.
Rồi lên phòng dc thằng QL đưa vào phòng đầu và hỏi có yêu cầu số nào ko. Mình kêu 3 4 số đều ko có( 48 60 38). Vụ gì đây ta, thôi thì random vậy. Đưa nó 50k kêu e nào xinh xinh và dễ chịu chút.
5p sau e đó bước vào. Đánh giá e nó như sau
Dáng e mình dây cây cảnh. 3 vòng rõ chuẩn. Khuôn mặt xinh. Có nét hơi buồn.
Vòng 1. Cam sành vn. Ko cho su đầu gié nhưng bóp thoải mái.

Vòng 2. Ko khám phá

Vòng 3. To láng mịng. Bóp rất đã tay

Vòng 4. Mình vừa mò tới. E nó đã tránh né nên mình bỏ lun ko khám phá. Tính mình thik cả 2 tự nguyện nên củng ko ép e nó.

Ms khỏe. Làm tốt đủ bài. Mình cũng đi TT PA BD.....nhưng DAI NAM ms khỏe thấy ok nhất.
Ms mệt. Vừa làm đá nóng xong e nó đổ dầu lên mông lên đùi mình. Rồi e nó cho kiến bò lên mông lên đùi mình. Cảm giác rất phê con tê tê. Và e nó kéo mông mình lên cao. Giống kiểu doggy rồi e xịt dầu vào trứng cúc và xúc xích mình. E lại cho kiến đi kiếm trứng cúc với xúc xích. Cảm giác rất là phê. E nó lam cũng khoảng 7 8 phút.
E kêu mình nằm ngửa. Và kiến bò đằng trước cùng với vuốt trụ, xoáy nòng và hj. Dc 5p mình sắp chịu ko nổi. Mình kêu e nó làm từ từ lại. E nghe lời và ko hj nửa. Mình cầm cự dc 5p nửa cũng chịu thua voi e nó.
Thiệt hại. Tic 1k. Tip 500k. QL 50k. Locker 50k. Giử xe 20k. TC 621k.
Mình văn chương dở nếu có gì ko hay mong ae bỏ qua. Cảm ơn ae đã đọc bài của mình

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
Em này làm cũng khá quá hen, Cảm ơn bạn đã trả bài và xin được chia vui cùng bạn :)

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Bác đợi vô tới phòng mới yêu cầu bị kẹt phà là đúng rồi,kêu số hot nữa cơ chứ :p bù lại đươc em này cũng, chúc mừng bác ngon trim :D

classe

Tù Binh
Banned
29/1/16
Chủ đề
0
33
14
0 ₿
Theo cá nhân mình, đi chỗ khá như ĐN mà ko mò được vòng 4 thì next. Chả ngon gì cả.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Hamaru

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/7/16
Chủ đề
2
230
14
37
0 ₿
Úi zồi ôi, như thế người ta gọi là bạo zâm đấy nhé các bác :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hamaru

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/7/16
Chủ đề
2
230
14
37
0 ₿
Đúng là đi massa gặp mấy em ddcn nó sướng thiệt, còn ko thì thấy nó cứ sao sao đâu bác à...

classe

Tù Binh
Banned
29/1/16
Chủ đề
0
33
14
0 ₿
Mình ko thích bú bình, V1 thì sao cũng được miễn là đừng Led TV hay bơm quá. Mình chi thích V4, tướng tá phải 1,65m trở lên. Nếu ko có tiêu chuẩn đó thì NEXT. PS: Mình bo đẹp nếu các em "biết điều".

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.