Q.1 sở thích lạ với bé 35 siu chiều khách

Lượt xem: 796

ngô tuấn vũ

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
104
34
0 ₿
Có bác nào có sợ thích hơi dị là thích hửi mùi nách mấy bé không , kiểu mùi cơ thể của mấy em noa làm mình thấy khá kích thích với bị nghiện á :9onion26::cuteonion17:

Nay với niềm đam mê của mình thì mình triển luôn qua tân định vì nghe bên này chiều khách tới bến luôn nên triển liền qua thì mấy em đưa máy cho lựa bé , mình thấy ấn tượng nhất là bé 35

check code các kiểu xong thì ngồi chơi xíu rồi được lên phòng nay mình book gói onsen

Ánh đèn rọi xuống đầu, ngồi trong phòng xông mồ hôi tui chảy tới nhễ nhại ngồi tự vào bồn như hưởng lạc thì bé bước vào với chiều cao 1m6 làn da trắng mướt nhìn phát là muốn yêu luôn khuôn mặt rất ưa nhìn lại gần chào hỏi thân mật

Kêu em vô tắm luôn 2 đứa mình cởi đồ cho nhau , dàn da áp sạt bé cũng lấy đùi cạ nhẹ vào thằng cu mình ngắm nhìn thân thể bé đúng kiểu nàng thơ không xăm hình hồng hào mình dây vào bồn tiện tay sờ nắn v1 ,em mình dây nên v1 hệ cam tươi căng mọng ngồi ôm em trong bể được em kì cọ rồi vệ sinh thằng nhỏ qua bàn tay mềm mại thì cũng ngóc đầu dậy xong xuôi ẻm nắm tay mời mình lên massage khỏe

Khâu khỏe em đi đủ bài mình tóm qua luôn cho nhanh vào chủ đề chính ngồi ôm V3 của bé trong tư thế quỳ mông nảy nở v4 tỉa gọn gàng vừa bóp mà miệng mình cứ toe lên vì sướng cái tay sướng cái tiền bỏ ra ghê rờ rờ 1 chút xong bé cũng dùng quả cam trườn cho mình vào lưng sướng tê cả cái lòng sau đó thòng tay xuống vuốt ve cu cậu từ từ hj nhẹ nhàng vào nhịp dần dần r bé lút cán luôn làm cái đầu mình như muốn nổ tung vậy tiện tay massage v4 cho bé nước nôi chảy nhẹ nhàng thế là “vòi “ luôn cái tư thế 69 được đáp lại trong sự chìu mến của ẻm cả 2 làm với nhau dưới cái khung cảnh đèn mờ kèm theo tiêng rên của bé khi mình lick nhẹ cái v4 vì ẻm sướng nước cứ thế tràn ra chờ em mất cảnh giác mình đè em ra rồi bắt đầu ngửi lấy ngửi để nách em rồi liếm , em thì lúc này mình nhờ em xục , mùi cơ thể em làm mình hứng quá nên cum luôn ra ngoài tung tóe đặc sệt ẻm cũng hóm hỉnh trêu anh có sở thích lạ nhỉ rồi vào tắm rửa gọn gàng vệ sinh cho cả 2 nằm ô mem tâm hự mỏng còn được bonus thêm quả đá lưỡi nồng nàn tới hết giờ(cái này chỉ dành cho bác nào vệ sinh sạch sẽ thui nhá )xong cả 2 cũng nói lời chia ly đường ai nấy ra về
tic có code nên được giảm từ 900 xuống còn 720
tip 980 cho tròn tiền :8onion38::8onion38:
tổng 1tr700

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
812
342
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh trải nghiệm thành công cùng bé 35 siêu cưng. Chúc anh có 1 buổi tối ấm áp, an lành và hy vọng là a sẽ dành nhiều thời gian để đến Dubai Tân định ghé thăm mấy bé nghen.

• Like
Điểm cảm xúc: ngô tuấn vũ

Adammat

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/4/19
Chủ đề
0
40
7
44
0 ₿
35 với 99 chiếc hàu nào ngon hơn dị các bác ?