HTGD [Sụp hầm] Huỳnh Phúc Khang sáng M2 tết

Lượt xem: 4,197

Zarai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/2/24
Chủ đề
1
2
5
Hồ Chí Minh
0 ₿
Trước giờ cũng đi ăn chơi đủ các thể loại có ở SG, tốn chắc gần cả trăm củ, chỉ còn cái HTGĐ là chưa thử qua, bữa 28 tết có thử đi chỗ Huỳnh Phúc Khang book Na theo review của giáo sư @Lực phạm thấy cũng ok bú mút nhiệt tình.
Nay M2 tết rảnh rỗi mới tính thử ghé lại trải nghiệm em khác, có nhắn zalo trước cho tiệm thì nói có Hường service cũng tốt, nên tới nơi book Hường, nhưng mà đổi lại là một cục tức, trải nghiệm chưa bao giờ cảm thấy phí tiền vậy trong sự nghiệp ăn chơi
Mình tới tầm gần 11h30 sáng, tới nới thì đợi cỡ gần 10p thì Hường ra dắt lên phòng (csvc ở đây thì có nhiều ae review rồi nên không nhắc lại), vừa vào đấm lưng ầm ầm được cỡ 3 phút, ẻm gạ gẫm đi 2 người cùng lúc đi, mình thì thích trải nghiệm từng người nên từ chối. Tiếp sau đó là màn BJ đúng kiểu công nghiệp, làm ầm ầm kiểu nhanh cho xong, không có nóng lạnh, không có nuru, đứng thì toàn quay lưng lại phía mặt mình.
Làm ào ào 15p xong kêu a đứng dậy rửa tay đi, ẻm mặc đồ rẹt rẹt vô, xong đi nhanh ra quầy ngồi bấm điện thoại.
Tốn 550k mà ôm cục bực mình ngay đầu năm.
Không biết các ae khác có trải nghiệm ntn, mình thì trước giờ đi ăn chơi không thích viết bài review do nghĩ là hên xui tùy lúc, mà nay mới đầu năm bực quá nên phải về share lại cho ae biết mà né.

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
322
192
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Mình đi Hường lần nào cũng rất ok.

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
300
199
Ho Chi Minh
0 ₿
chia buồn, cũng nên nói luôn là mấy chỗ này ko chuyên nghiệp, người làm rất ok người làm ko ok, thành ra nếu muốn trải nghiệm kĩ nên hỏi Lực trước, món này ko phải mát xa mệt nên động lực làm việc nhân viên rất chi là chọi đá vào khách

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bởi vậy đâu phải tiệm nào mình cũng chỉ anh em đâu.
Đôi khi chỉ chấm dc 1.2 bạn làm tốt ở một cơ sở nào thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
Đi để xả stress thư giãn khám phá từng em chứ đâu kiểu phải kêu lên 2 em làm , khách ko chịu thì tỏ khó chịu làm cho nhanh , ngày xưa đi Maika bên Q10 khá hài lòng mà tiếc dẹp rồi , giờ kiếm quán ngon nằm thoải mái ôm ấp nude 100% với ng đẹp thì bộ môn HTGĐ khó đáp ứng quá hehe

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
Mới m2 mà sụp rồi à bác xin chia buồn với bác

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
Trải nghiệm mỗi người mỗi khác, bác xem review đi được 1 lần ok lần sau lại nghe theo cs rồi sụp . Kinh nghiệm là kg nghe cs vì thường hay đưa mấy đứa ế lên và ế với tết nữa sẽ thành combo bào bào . chia buồn cùng bác.

Mr.Tuna

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/9/23
Chủ đề
6
47
20
HCM
1 ₿
@Lực phạm tính trải nghiệm mà nghe sụp hố vầy nghe ghê quá đại ca. Thích chỗ maxa bài bản mà có thêm xíu vui vẻ ôm ấp càng tốt khó quá. Chắc chỉ tin được mỗi yhct ha ?

• Like
Điểm cảm xúc: El25

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thì tự nhiên nhảy vào chổ htgd cmt mần chi cha.
Đi massage vuốt dái đó.
Ghé qua Thảo Mộc Spa book e Dung làm 100p cũng có 500 xu thôi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
86
50
12589
0 ₿
HPK nhiều ẻm ok mà.tại t thấy mấy ẻm Bj nhiệt tình quá nên t sợ bị dính bệnh nên k đi nhiều chứ HTGD nên đi HPK tiệm ok nhất sg

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
109
83
44
0 ₿
Tui đi bé Na ngon lành. hem biết tết em vào chưa. hehe.

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
38
32
0 ₿
15ph cho 550k chát nhỉ. chia buồn cùng bác. mà bên đó đi dễ bị bế lắm đấy.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Trước bạn dùng tài khoản tên gì vậy

Mình trước cũng có giới thiệu cho vài ae trên này đi Hường. Thấy ok,ko thấy phàn nàn gì cả.
Tại thời điểm đang làm,cảm thấy nhanh tay thì mình chỉnh ngay được mà
Thời giờ thiếu gì chổ vui chơi,mọi nơi đều càn khách chứ chẳng ai chản chọe coi thường khách hàng cả.
Đôi khi cảm xúc,cảm giác của con người,ở mỗi thời điểm đều khác nhau,nhiều lúc rất khó trọn vẹn theo ta mong muốn.
Mọi ý kiến phản ánh lại ngay cho chủ tiệm,kịp thời xử lý,quán triệt gấp các vấn đề không mong muốn của đôi bên.
Ông tạo cái acc rồi đăng bài,xong mất hút.
Cảm giác không có tính khách quan.

Zarai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/2/24
Chủ đề
1
2
5
Hồ Chí Minh
0 ₿
trước mình ẩn danh, chỉ đọc thôi, hay đọc bài của bác Lực do cũng thích mấy món thư giãn, vuốt lướt, gần đây có đọc được cái bài bác tổng hợp về HTGĐ, có khen e Na, mình có đi Na ok, mà đi tới lần 2 gặp Hường thì bị như trên

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿