Massage Khoẻ Sụp hầm tại TM spa

Lượt xem: 2,496

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tentails

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/11/23
Chủ đề
1
53
45
SG
0 ₿
Trước giờ thì mình vốn k đăng bài review, hoặc chỉ inbox review cho 1 số ae đồng dâm khác mà mình cảm thấy nói chuyện hợp rạ. Thôi không dài dòng, cũng đã rất đắn đo có nên review hay không.

Thật ra thì mình đã đi TM kha khá lần, và mình rất là hài lòng với 2 ktv là H và L. Lần đầu tiên mình đi là H, lúc cơ sở vừa mới mở, và mình cực kì hài lòng về skill cũng như thái độ của ẻm. Sau thì mình đi L, thì vẫn cứ là rất hài lòng. H và L thì mỗi e 1 style nên mình cũng hay đi thay phiên cả 2.

Vào 1 hôm đẹp trời, mình có nhắn lễ tân hỏi bạn L có rảnh không thì lễ tân bảo có rảnh, thì mình xách đít lên và phóng qua ngay. Lúc vào thì mình chỉ nằm chờ e L xuất hiện, thì 1 bạn lạ hoắc bước vào, mình xin tạm gọi là X. Mình mới kiểu wtf e L của toy đâu? Mình có nhắn lễ tân thì bạn cũng xin lỗi và trình bày nguyên nhân thì mình thấy cũng k sao, lễ tân có kêu thử bạn mới này xem vì skill bạn cũng ổn, mình cũng ok (sai lầm khi đáng lẽ ra mình nên đi về và hẹn lại hôm khác).

Em mới này nhìn chung thì làm cũng có lực phần thân trên, tuy nhiên khi đến phần dưới thì bạn chỉ vuốt lên đến nửa đùi rồi thôi,và làm hoàn toàn bài của các spa dành cho chị em phụ nữ, nó không thể nào là aroma được. Ẻm kêu mới làm ngày đầu (lúc này mình mới kiểu rồi thôi xong có khi sụp hầm k?). Mình mới quan ngại nhân sinh và quay lại hỏi em: spa có training cho e k? Thì ẻm kêu không, chị chủ chưa có thời gian. Rồi mình kêu ẻm có vuốt cao qua nửa đùi k và mình cũng đón đầu trc là tip thêm 300k tại vì e còn mới nên ủng hộ luôn. Và vâng, ẻm kêu 300k hơi ít, 500k thì ok (lúc đó còn 10p hết giờ). Mình mới kiểu wtf? Giờ phải bỏ thêm tiền để dc trải nghiệm dịch vụ trong tic à? Thế HE luôn đi thì ẻm k chịu ahihi. Ok fine, xong xuôi mình xách đít đi về, tip 50k.

Thiết nghĩ cơ sở nên train ktv mới rồi hẳn đưa vào làm, chứ ai đời đem bài spa nữ vuốt đến đùi vào rồi gắn mác aroma. Chợt nghĩ lại bữa giờ mình đi cũng nhiều ktv bên này, thì thật sự là H và L là chân ái. Tất nhiên sẽ còn quay lại vì 2 e.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,291
890
41
1 ₿
Chủ người ta lên bài đây là thuần khoẻ rồi, có gì đâu mà sụp. Quần trọng làm khoẻ như nào, đi vào mấy chỗ này cứ đòi nứng với đòi xuất xong rồi kêu sụp.

tentails

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/11/23
Chủ đề
1
53
45
SG
0 ₿
mình k đòi nứng hay xuất gì nhé, cái mình nói là đem bài spa bình thường vuốt đến nửa đùi, xong hỏi lại thì kêu tip thêm, sự việc nó nằm ở chỗ đó thôi. Thêm nữa là nhân viên mới thì không train đúng bài như mọi người mà đã vào làm ngay. Vui lòng đọc kĩ không lại gắp chữ bỏ mồm người khác thì không hay.
Còn mà mình muốn những cái khác thì mình đã đi những chỗ khác mối quen giá cả hợp lý hơn, chất lượng hơn rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Iris2411

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chỗ này thì ko có HJ, nhưng bài vở là có vuốt sâu nhé bạn.... Còn vuốt mà tới nữa đùi thì nó ko hợp với đối tượng khách hàng cơ sở hướng tới... Đã vậy trong gói của TM đã bao gồm tip, ở đây bác thớt gợi ý tip thêm 300k vì bé cũng mới mà ẻm chê ít, đòi 500k mới chịu... Này là chuẩn sụp hầm, so với style của cơ sở và so với chất lượng tay nghề của các em còn lại, điển hình là L và H

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bài vở thì chủ quản sẽ training nếu ktv chưa quen hay chưa thành thạo.
Nhưng vs những ktv có tay nghề thì chủ quản lý sẽ test kỹ lại,bổ sung bài vở riêng của cs(skill để giữ khách)
Trong thời gian vừa rồi họ lu bu chuyển cs.nên cũng thiếu sót.
Vấn đề này thì hoan hỉ bỏ qua được

Vấn đề đáng nói ở đây,thì nên nêu rõ tên của ktv để quản lý lên đọc bài có thông tin rõ ràng để làm việc lại vs ktv ấy.
Mới bước vào làm cs người ta là có dấu hiệu bào tip rồi,kịch liệt lên án kịp thời,vì đây là khách quen,khách tiềm năng.
Vé đã trọn gói tip,ktv đồng ý hợp tác thì làm việc,dù có thấp,nhưng đi đường dài ăn dc số lượng khách đông,hay khách thương họ chủ động gửi tip thêm,không cần bào tip của khách.
Mà mấy ông tip ít thôi,chừa đường cho anh em bọn tôi quay lại với. Chứ người tip it,vs người tip nhiều,lần sau vào thấy khác bọt lắm
Thà mua ly nước giá trị cao cao chút ở Stabuck,katinat..hoặc hộp cơm ngon ngon.cho bé ktv mình yêu thích,thấy sẽ hay hơn. Chứ bơm tiền búp máu nhiều làm hư mấy bé dễ thương này.
Anh em bọn tui đi xách hồ,bốc xi,xúc cát ngày 300k búp máu không lại mấy cha mấy mẹ. Lúc đó sợ tới bà lao công,ông giữ xe cũng dè bỉu bọn tôi kkkk
Hóng chủ quản @Thảo Mộc Spa sớm can thiệp xử lý việc này như cách làm trước kia đến nay.
Đầu năm mới mọi chuyện cùng nhau hoan hỉ bỏ qua,xây dựng 2024 đầy may mắn,tài lộc.có nhiều đạn đi massage.
Chúc tất cả chúng ta mọi điều tốt đẹp.
(Cmt đầu tiên của mình ở 2024)

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
Năm mới vui vẻ bác Lực.

Đúng là nên nói tên để quản lí nói chuyện tư tưởng v em ấy.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki and Lực phạm

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Em chào anh

Thay mặt cơ sở. Em xin lỗi anh vì có trải nghiệm không tốt.

Anh có thể check tin nhắn để em biết anh đi hôm nào, mấy giờ. Nếu a nhớ tên NV thì càng tốt ạh.

Để em chấn chỉnh. Và cũng xin phép mời anh trải nghiệm lại 1 suất miễn phí ah

(Xin phép ad đóng dùng thread này ah)

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Thì vuốt vuốt xoa xoa bóp bóp ko phải aroma chưa là gì Bro :2onion2: không lẽ Bro nhầm qua linh gờ rờ ram:2onion2:
Mỗi cơ sở sẽ có bài khác nhau. Đâu phải vuốt mặc định mà đi so được Bro.
Các thánh đi vuốt ở đây giải thích hộ aroma là như nào đê :2onion2:

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
397
272
Sài Thành
0 ₿
Đã là spa vuốt lướt thì vuốt sâu vào hang động là điều thiết yếu còn bé này vuốt tới đùi thì đúng là sụp, còn chuyện HE gì đó chưa bàn tới. Chủ spa nên training kỹ càng rồi hãy cho ra làm khách.

• Like
Điểm cảm xúc: Hùng Chợ Lớn

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
104
51
0 ₿
vãi dị mới đâu năm đã sụp hầm rồi bro thoii thì mai mình đi chỗ nào massa lại cho hạ hỏa đi bro

• Like
Điểm cảm xúc: Thảo Mộc Spa

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
86
33
0 ₿
haha bác bớt nóng nha bác ơi mới đầu năm mà chắc chủ cơ sở sẽ xem và giải quyết cho bác ạ

• Like

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
105
50
0 ₿
chờ chủ cơ sở xem rồi giải quyết rồi bác ơi chuyện cũng đã lỡ rồi bác nóng ko đc gì nên thư giãn thôi mới đầu năm mà

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.