Tôi&Em Tâm Sự _Không địa chỉ nơi đến........................

Lượt xem: 2,220

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Quay lại lúc khởi điểm, ae mình đi vì mục đích gì: chinh phục? khám phá? hamzui? thư giãn? ...
Em nghĩ anh đủ khả năng và bản lĩnh để lựa chọn lối đi đúng nhất cho mình!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿

Thay đổi lộ trình 1 chút nha V : hamzui, khám phá,thư giản,chinh phục ..rồi bây giờ tới đoạn cuối chít weo

• Haha
Điểm cảm xúc: boii03

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,887
4,663
30 ₿
cuối cùng là Hồi Sinh mới đúng anh nè, anh em vẫn đang đợi anh come back

• Haha

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
Đọc bài của a e cũng thấu hiểu dc.
Nhưng a có bao giờ đặt ra câu hỏi cho mình thử chưa???
Nếu bé đồng ý lời yêu của a. A có thể từ bỏ những thứ hiện tại của a để đến bên bé không????

Hay hiện tại chỉ là 1 thứ tình cảm 1 mối quan hệ không thể gọi tên là gì? Không phải chịu trách nhiệm, không bị ảnh hưởng đến cuộc sống cuộc sống của a, nên a mới lao đầu vào điên cuồng.

Công việc của 1 KTV khi gặp khách với ai họ cũng vậy họ cưng chiều khách ai cũng như ai, chỉ khác 1 điều vs những khách quen có cảm tình chút thì họ tình cảm hơn thôi. Và đó cũng chỉ là công việc của 1 KTV.

Còn sau khi kết thúc công việc đó mới là con người thật sự của người đó. Không phải là 1 KTV nữa. Họ là 1 người bình thường như chúng ta, muốn yêu họ thì phải cho thấy sự chân thành và trước tiên mình phải sẵn sàng không bị ràng buộc bởi bất cứ thứ gì?? Thì mới nên nói lời yêu bé. Nếu không khi đã chinh phục đc bé rồi thì làm sao có thể đường đường chính chính bên bé. Như v sé làm bé bị tổn thương và đau khổ???

Mong a sớm nhận biết mình nên làm gì? Và hãy hỏi chính mình bản thân mình trước..

Đôi lời tâm sự cùng anh.

• Like
Điểm cảm xúc: boii03 and Giàhamzui

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
E cũng đang ở trạng thái như a, vẫn đang yêu 1 KTV. Vẫn cứ nghĩ cảm giác bên nhau như những ng đang yêu say đấm, nhưng sao lại cứ thất tình,,, vì bản chất họ là 2 con người hoàn toàn khác nhau,, 1 mặt là công việc phải làm như vậy?? 1 mặt là con người thật của họ?? Nên nhiều lúc a cảm giác thất tình là vậy?? Vì còn người thật của họ k phải là Ktv nữa cảm xúc của họ là thật họ ko thể cứ giả vờ nói những lời yêu thương với a như những lúc gặp nhau tại nơi họ làm việc đưoc, từng lời nói họ nói ra thì phải có trách nhiệm, nên k thể cư nói đại được.

Và e cũng đang yêu, là yêu con người của họ khi k phải là 1 KTV, và dù trong thời gian họ làm việc có làm bất cứ thứ gì, nói lời yêu thuơng, thì đó cũng là đối vs khách. Cũng chỉ là công việc phải lm như vậy??

Và sẽ không bao giờ nghĩ gì ghen tuông trong khi họ là 1 KTV,
Còn khi hết giờ làm việc nếu họ còn đong đưa vs nhiều người, thì đó mới là lừa dối.. mới thật sự phải buồn... vì họ ko xem mình là người mà họ trân trọng.

Nhưng dù sao e muốn nói lại lần nữa.

HÃY YÊU 1 KTV KHI MÌNH ĐÃ SẴN SÀNG

• Love

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Bác nói rất đúng,cảm ơn lời góp ý của bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Dersa

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
YÊU 1 KTV BIẾT LÀ SẼ RẤT ĐAU KHỔ, NHƯNG MÀ TA VẪN CỨ YÊU.... HAIZ ( a rất nhớ em, muốn đến bên e mọi lúc mọi nơi, dù thế nào đi nữa a cũng sẽ đợi, và chờ ngày mình chung đôi) yêu em rất nhiều

• Haha

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Hên quá ...mình chưa nói câu này :8onion38:

• Haha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,887
4,663
30 ₿
tâm sự của bác rất đúng, có lẽ bác cũng đang là người trong cuộc và trong hoàn cảnh này

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau, Giàhamzui and Dersa

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Rất vui là bác hiểu và đồng cảm với mình nên cuối bài viết của mình có nhắn nhủ rồi, đúng là chưa sẵn sàng,nó đến nhanh quá :cuteonion50:

• Love

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
BÁC VIẾT ĐỦ CHƯA ? "HÃY YÊU" HAY LÀ "HÃY YÊU ĐƠN PHƯƠNG" ? TÌNH YÊU TỪ 2 PHÍA MỚI ĐÚNG ? KHI NG TA YÊU BÁC SẼ KO ĐỂ BÁC CẢM THẤY PHẢI SUY NGHĨ, CÒN KO TỰ HIỂU LUÔN. ĐƠN PHƯƠNG LÀ ĐƠN PHƯƠNG CHẢ PHẢI TÌNH YÊU ĐÚNG NGHĨA.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam, El25 and Giàhamzui

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Đôi khi chúng ta phải giả vờ rằng mọi thứ đều ổn.Có lẽ không nên trách ai đó làm cho mình thất vọng, hãy trách bản thân mình vì đã kì vọng quá nhiều về họ.
Đôi khi, ta nên khép lại chuyện cũ, để bắt đầu một thứ mới mẻ hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Chúc mừng e trai @Dersa đã giải đáp đc phần nào khúc mắt lòng mình.

Là đàn ông là phải biết rộng lượng bao dung nhưng trc my lover thì cái tính ích kỷ nhỏ nhen của mình lại quá to lớn nên rất khó để chấp nhận ....

Phụ nữ thì sao hỉ? Sẵn lòng bao dung, tha thứ, dấu kín nỗi đau xót vào 1 góc trái tim nhỏ bé nhưng đầy khoan dung.

Hãy là tình đơn phương để nỗi buồn ấy làm bạn với ta và chia sẻ cho chúng bạn để nhẹ lòng

Đừng để ng ấy buồn vì ta đã đang trải nghiệm cái cảm giác khó chịu ấy rồi. Yêu thương 1 ng là gì hih? Chỉ cần Ng ấy luôn vui vẻ hạnh phúc dù rằng khi mình k ở cùng.

Chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau :jfbq00157070202b:

• Like
Điểm cảm xúc: LenhHoXung, Dersa and Giàhamzui

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
377
185
10 ₿
yêu thương thật khó trong hoàn cảnh này bác à, cần phải nghị lực lắm

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thấy thật có lỗi khi tới hôm nay , tới khi gõ cái comment này mới nghiêm túc đọc bài ở Box Tôi & Em của anh Già ...
Một bài viết đầy tâm trạng khiến người đọc khó lòng giữ được cảm xúc vì thấy thấp thoáng hình bóng của mình đâu đó trong bài Tâm Sự _Không địa chỉ nơi đến........................ của người anh mình.
Em thật tâm phải nói tiếng xin lỗi anh @Giàhamzui , vì nhiều vấn đề của riêng bản thân em mà em lười lên 4rum cdms , lười đọc thật kỹ bài viết của vài ba người anh em chơi thân , lười luôn cả việc đi comment dạo .... hic hic !!
Đời người phiền não có thể được gói gọn trong 12 chữ:
Buông hok được - Nghĩ chẳng thông
Nhìn hok thấu - Quên chẳng nổi

• Love
  • Haha
Điểm cảm xúc: LSO and Giàhamzui