Tê tái với e Chi PĐ style

Lượt xem: 12,570

samhiep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/17
Chủ đề
1
34
9
0 ₿
Đợt vừa rồi nhân tiện chuyến công tác Cần Thơ đến sớm không biết làm gì nên cũng mò vào style thử. Nghe đồn nhiều về em Thanh, Chi, Đào nhiều rồi nên cũng thử xem có giống hay không. Mình đến tầm 6h chiều, gọi em Thanh thì tiếc thay em nghỉ luôn rồi :(. Hỏi thử em Đào thì bận khách, cũng may là còn em Chi. Quất ngay 1 vé supper vip liền.
Bước vào phòng tầm 10' là em vào tới. Ấn tượng đầu tiên với nụ cười của em. Nhìn dễ thương thật. Sau đó 2 người cùng nhau trút bỏ hết những gì vướng víu. Nhìn em cởi bỏ xiêm y từ từ mà thằng em đã dựng đứng hết cở. Nhất là đoạn em ưỡn ngực tạo dáng chữ S.
Đánh giá:
V1: Cam lai bưởi 7/10đ
V2: 8/10đ
V3: 8/10đ. Doggy được thì cực đã
V4: Cắt tỉa gọn gàng, nước nôi tràn trề
Da trắng cực mịn, cực mát.
Hiệp 1: Xông hơi. Em không BJ trong phòng xông hơi giống như em Ngọc nhưng em chủ động ngồi lên đùi mình cạ cạ thằng nhỏ làm khó chịu vãi. Lúc đó chỉ muốn ưỡn lên nhét vào để em cưỡi ngựa luôn nhưng mà không được. Sau một hồi nóng quá mình mới nói là râ ngoài. Lúc này e mới nói là em cũng nóng nhưng thấy mình không ra nên ở lại chịu cùng. Đáng yêu thật.
Hiệp 2: Bồn tắm: Lần này thấy cái bồn có chổ để ngồi là mình cũng hiểu chức năng của nó là gì rồi. Em tắm cho mình như mẹ tắm con mình thì cũng tranh thủ xoa hai trái đào đung đưa trước mặt. Ban đầu bóp vào thì mềm sau 2 3 lần thì đào săn cứng lên từ từ. Nghịch chán ở trên mình đi lần xuống thì em chủ động dang chân để mình tiện khám phá. Sau mà mẹ tắm con thì em dùng chiếc lưỡi thần thánh chăn sóc cho thằng em của mình. Cảm giác lên tiên nhất là đoạn em liếm kem, đá cà em như muốn nuốt luôn thằng nhỏ của mình. Tiếp theo là chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích. Sau vài mươi lần thì mình out ra trên ngực em luôn.
Hiệp 3: Massage.. Em có nhiều skill cực kỳ lạ. Chiếc lưỡi ma quái của em bắt đầu đi khắp cơ thể mình làm mình nổi cả da gà. Tiếp đó là màn BJ nóng lạnh. Chắc do lạnh quá nên chỉ sau 10' là mình out.
Cuối cùng sau gần 90' cũng đến lúc phải tạm biệt và không quên hẹn em lần sau.
Tic 500k
Tip 500k 2 shot nhưng em vẫn vui vẻ.

Matxa Xa Xi Tret

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/10/17
Chủ đề
1
2
1
38
0 ₿
Hôm nay vừa check em Chi.
Mặt trung bình, da không trắng (không phải gu của mình). Nhưng đúng là chiếc lưỡi ma quái, đi lưng ko thể chê vào đâu được.

Tuy nhiên đòi 2 shot thì em đòi cho thêm chứ không có vui vẻ như bro nói :(

Chắc mình xui :))

• Like
Điểm cảm xúc: Thikhung

tigerbia22

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/1/18
Chủ đề
0
1
0