Gò Vấp Test Dubai Gò Vấp cho anh em

Lượt xem: 1,558

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Dubai Gò Vấp ắt hẳn nhiều anh em đã biết đến rồi, cái tên lẫy lừng ở gò vấp nhiều năm trước vang vọng đến hiện tại. Sau một thời gian sửa chữa, thấy cơ sở khai trương trở lại nhưng chưa có dịp qua thử, thì hôm trước tình cờ có đi bán dạo ở GV, gặp ông anh cũng khoái môn bán dạo cho massage thế là rủ rê đi chỗ nào ok tí, thế là nghĩ ngay đến Dubai. Nói với ổng thì ổng cũng biết chỗ này, thế là 2 anh em đi test luôn, random luôn khỏi chọn khỏi book gì hết, phó mặc cho hên xui hehe

Sự Tiếp Đón: Đến nơi thì ấn tượng đầu tiên là trước cửa Dubai lát đá nổi bật luôn, như phố đi bộ luôn, mà chỉ ngay Dubai thôi nên thấy sang chảnh rồi nha hơ hơ, vào đến nơi thì giữ xe trong bộ đồng phục đen, chào hỏi niềm nở và mời lên quầy lễ tân. Lên quầy thì đi đến đâu là các phục vụ mặc định gặp là cúi chào ngay lúc đó luôn ( thích cái phong cách này của dubai +1đ) mặc đù X tui mặc đồ như anh nông dân lên tp, tay xách nách mang, gặp ông anh mang cái quần thể dục thể thao, cái áo thể thao nữa chớ.

Vừa vào đến nơi đặt đít ngồi xuống là xuất hiện ngay ly trà nóng được phục vụ rót, được hỏi thăm dùng món nước nào để chuẩn bị, có hẳn cái menu nước cho anh em chọn luôn ( + 1đ ). Chưa lên phòng ổn áp về cách phục vụ rồi nha, giờ mới nghía xung quanh thì thấy Dubai thay da đổi thịt hẳn, tiếc là cái đt cùi bắp chụp hơi xấu, haiz không biết khi nào mới đủ tiền mua dt đây
Quyết định đi random nên mua vé show code camapro xong là lên phòng hồi hộp chờ đợi, X không xem hình ipad luôn nha anh em

• Tính chụp cái phòng nữa mà bạn locker hok bật hết đèn làm phòng hơi tối, chụp thử thì thấy tối thui, gặp dt cùi nữa nên thôi bỏ qua luôn
  • Phòng ốc sang trọng, có xông hơi khô, xông hơi ướt đầy đủ, bồn tắm to rộng, có sục luôn +1đ nhưng thiếu mùi thơm, nếu có thêm tí hương thơm sẽ chuẩn luôn
  • Xông hơi thi nóng mau, ngồi xíu mà nóng quá xá nên dzọt ra gặp bé luôn
  • Giường tròn màu đỏ, dạng lồng chim tạo cảm giác kích thích như đang đóng phim, mà tí nữa cũng đóng phim thiệt các bác à
  • Khăn thơm tho, không mùi lạ
  • Có trái cây và yến luôn nha anh em, X thì hok ăn nhưng chụp tấm hình để review hehe. Bàn hơi nhỏ 1 xíu để các vật dụng cái là hết chỗ

• Rồi bây giờ là phần quan trọng nhất đánh giá KTV nè các bác
  • Bé mang số 26 nha anh em
  • Face nhìn có nét, nhìn teen, 2k2 à
  • Cao tầm 1m5
  • V1 : hệ cam việt săn chắc
  • V2: có xíu lipit thôi ko nhiều
  • V3: bờ mông này khá căng tròn nha, với X là ổn áp
  • V4: sạch sẽ không mùi lạ

Tuy bé còn nhỏ nhưng có kinh nghiệm chinh chiến rồi nha anh em, thế nên X đánh giá cao phần chăm sóc khách hàng của bé, biết chủ động lau mồ hôi khi khách vừa xông hơi xong, massage chân trong lúc X đang ngân chân trong chậu gỗ, lau rửa sạch sẽ. Xong rồi chủ động trò chuyện thân cận tạo không khí. Túm lại phần chăm sóc khách hàng của bé không chê vào đâu được

Ưu điểm của bé là tắm rất kỹ, rất sạch sẽ cho khách nha, nên anh em cũng chịu khó tí để bé tắm. thấy bé tắm kỹ cũng an tâm phần nào về sự sạch sẽ thơm tho từ bé, điểm trừ là bé không có màn dạo đầu gì trong bồn cả, đúng nghĩa là tắm rửa sạch sẽ kakaka

Ra giường thì bé massage khỏe cũng mức ổn, X không đặt nặng phần này. Nên nói bé bỏ qua luôn để vào phần trườn thái, bé trườn thái kết hợp đi lưỡi khi X nằm sấp, cũng khá phê nha anh em tuy là hơi ít 1 tí, lật lại thì bé trườn thái, đi lưỡi khắp ngóc ngách cơ thể luôn, cháo lưỡi ăn đê mê ngất ngây con gà tây, sau đó là BJ thắm thiết luôn, phần BJ bé làm khá nghệ nhé, vì bé BJ sâu và chặt cảm giác như nuốt luôn con kiu vô ấy chứ. Sau 1 hồi cũng bắn tung tóe và bé ngậm trọn bộ tinh hoa của X luôn. Sau đó là bé tắm lại và tắm rất kỹ tiếp

Kết luận: bé là số mà anh em đáng để gặp nhé nhưng anh em nên đi giấc chiều đến tầm 10h đổ lại thôi là hợp lý, lúc ấy bé full công lực hơn kkkk

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
90
1,150
449
0 ₿
Like cho Giáo sư đã có chuyến bán dạo thành công rực rỡ tại sàn thương mại Dubai Gò Vấp.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
cảm ơn cơ sở, nhân viên niềm nở chăm sóc chu đáo, ktv làm nhiệt tình, có tâm. Có dịp sẽ ghé qua dubai tiếp :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
Giáo sư mà duyệt thì khỏi lo về chất lượng hehe

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
kinh nghiệm chinh chiến ở nơi khác rồi á nhím nên bé có kỹ năng tuy chưa đỉnh cao nhưng cũng ổn đó

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
280
121
28
0 ₿
Mừng bác X k bị sụp hố kkk . Dubai GV chung hệ thống vs Samdi Bình Tân , Windy Tân phú thì an tâm rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chính xác là samdi, windy nằm trong hệ thống dubai nên dịch vụ chuẩn kkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Bé BJ sâu là đã lun ak X… nhìu bé h ít bé BJ sâu…
Hóng @MrxXx với @nhimxu 1 ngày đẹp trời lũi chung…:ami-(47):

• Love
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
90
1,150
449
0 ₿
Dubai mới chiêu mộ được mấy ngôi sao mới rất chi OK, chắc chắn hợp gu chủ Tịch Tàn nè. Mời chủ tịch vì hành Dubai chuyến nhé kkaka

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn