Khác Tháng giêng đi chơi nhiều muốn phục hồi sức khoẻ thì vào Sức Khoẻ Vàng

Lượt xem: 11,045

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Tui thấy chủ thớt có thể là nhân viên hoặc 1 người quen nào đó của skv. Trước giờ bên đây thuần khoẻ mà bây giờ nói up mở có cái gì đó ngoài mong đợi thì tui cũng nghi nghi :
- Một là bác đi gạ được e nào đó làm cái gì "ngoài mong đợi"
- Hai là SKV đang vắng khách nên có thay đổi hoặc đánh đổi để có khách nhiều hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu

viết dạ quang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/2/24
Chủ đề
1
6
1
TP HCM
0 ₿
chắc là vậy rồi bác, đi khỏe thì ko có được nhiều thứ đâu

• Like
Điểm cảm xúc: The Hulk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,866
4,642
30 ₿
Nhìn cái cách ghi bài của chủ topic thì X đặt dấu ? to đùng về khoản úp úp mở mở. Đi SKV chắc phải hơn 20 vé rồi mà làm gì có cái đổi mới tư tưởng. Chẳng lẽ qua năm 2024 này định biến chất thành vuốt lướt, nếu có thì nói rõ ra luôn đi bác, diễn đàn massage mà cần gì úp úp mở mở
Trong bài bác show ra 4-5 tên các em, tức là các em này đều có HE hết đúng không ? Nếu có X test thử để kiểm định :ami-(35):

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: lão hoang đồng and Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,552
1,247
31
0 ₿

X tính đi test nhân phẩm các bé SKV à. Game khó nha kkk

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
143
90
12589
0 ₿
T cắt chym mày bây giờ.RV chả ra cái gì cả.để chiều t qua test thử chuột bạch cho ae .kk

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
chia sẽ cho ae chổ chơi . chú ko biết chơi thì lượng chứ đi xong ko đươc gì về ức. con ngươi ta là phóng thoáng vui ve từ suy nghĩ đến hành vi thì em út mới vui vẻ còn hâm như hãm thì ở nhà quay tay đi

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
143
90
12589
0 ₿
Tuần này tui chỉ nghỉ 1 ngày .4 ngày đi my spa 1 ngày đi hasu spa.thấy tò mò nên hỏi chứ ai chả biết bác người bên cơ sở SKV.nhìn bài RV giống quảng cáo chứ đâu phải bài trải nghiệm của ae đi

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
thời buổi này còn đi myspa là thua rùi huynh đài ơi, orchid, emo , men còn chưa thèm đi nè , trong làng vuốt lướt có RUM SPA là RA XÌ PÙM kìa là đỉnh của chốp + 1 số spa mới mởi do các bé nghì orchid ra mở như mia, mei, balance... mà chưa có dip ghé , còn SKV là mình chia sẽ ae chổ chơi , ae muốn trải nghiệm thì test về chia sẽ lại với tui với hoặc có chổ nào thơm ngon bổ rẽ chia sẽ nhau nhé, còn 1 chổ nữa cũng thơm ngon bổ rẽ tc có 450k mà được nhiều thứ ngoài mong đợi đó là Hoa Việt Spa ngay 94 TBT quận 5 nhé

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
đồng chí X ơi do mình thể hiện nhe X , còn mà công khai công bố là Thuần Tuý xưa giờ còn mình khéo thì có và em có rùi đó 520K tìm được chân ái và 2 ngày luôn

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
đồng chí X đi qua Hoa Việt đi cũng có vuốt đó mà chi phí tc cho 90 phút có 450k thôi là vé 250k + tip 200k cha nào yếu là OUT còn mình thì ko ăn thua nhưng hưng phấn và xoa tan mệt mõi

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
143
90
12589
0 ₿
T đi khoẻ bác ơi.dạo này hơi mệt.chứ Rum spa thì t đi trước khi nó hot luôn kìa.Mình cũng biết sương sương chứ k phải newbie.kkk

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
143
90
12589
0 ₿
Nãy mới book bé trân SKV.để coi khoẻ có ok k.nghe RV thấy tò mò.

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime