Khác Tháng giêng đi chơi nhiều muốn phục hồi sức khoẻ thì vào Sức Khoẻ Vàng

Lượt xem: 11,050

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
mệt với ông lắm - hoa việt xinh nhé - có 450k hoặc 520k là biết hết chứ có gì mà lăng tăng , tự nhiên đâm đầu vào cái my mõi lần chơi cũng gần nghém nghém 1 cũ mà ôm cục bực đúng ko??? nên thôi ko bào giờ đến với myspa nhé cho dù hôm tết bên đó chạy xuyên tết có tuyển mấy em sida già cống vào làm ( bé hồng gì đó ) moá mình lên thăm dò xem sao, kêu hết toàn tiệm ra anh lựa chọn được mõi em lễ tân thôi mà nó ko làm thô về chia tay và ta cứ Hoa việt nhe vì hoa việt cũng làm xuyên tết, số 26 và 27 hoa việt trẻ đep sn 2k hết đó còn vuốt như thế nào do chú tương tác còn công bố trên menu là thuần tuý

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
190
0 ₿
Hoa Viêt Spa thấy hình trên fb khá ok, hay cafe ở Gok 178 TBT mà ko biết quán này ta. Thấy giá 300 mà pác.

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
143
90
12589
0 ₿
Tại tui k biết chỗ nào spa khoẻ.trên diễn đàn này toàn spa vuốt vs hj ..chứ muốn vượt hj he thì thiếu gì spa như Joko hasu orchid,..

• Like

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
mang tiếng là phòng thường chứ riêng tư rộng rãi và có toilet trong phòng và đôi khi chỉ có mình + bé 1 tầng luôn đó nên với không gian vậy và dụng cụ đầy đủ cho 1 cuộc tình rồi mà mấy bá cứ lăng tăng còn phòng vip nghe đâu còn đỉnh hơn mà mình kinh tế có hạn nên ko dám thử ae nào có tiền vì mới trúng kèo bds nào thì nên chơi cho đỉnh cùa chốp luôn coi sao hé, chứ tui chạy grap xị mà đi mát xa dạo hết lúa rồi

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
143
90
12589
0 ₿
Trải nghiệm víp xem thử .k biết giá .chắc đắt hơn vào trăm có sao đâu.lúc trước tui toàn đi massage mệt tốn 2tr trở lên.nên đi spa này thấy cũng k đắt lắm.đã chơi bời giải toả mệt mỏi thì chọn cái tốt.kkk

• Like

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
thì tui thấy ok mà , cơ bản cơ thể đau nhức mệt mõi thì vào và sau khi khoẻ mà lười qua đại nam, viễn đông, minh tâm...thì chi thêm ít nhờ cháu nó giúp cho xong hậu tạ cháu nó nhé nhưng ko làm ảnh hưởng uy tín cs nhe

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
SKV làm khỏe quá OK rồi có phục vụ đồ ăn nữa mà nay nghe bác Review tò mò có thêm bất ngờ thì cũng thú vị, phải có chút thoáng vậy hay hơn , thay đổi là cần theo xu hướng thời nay mới cạnh tranh dc hehe

• Like

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
143
90
12589
0 ₿
Tui đi spa massage lúc nào cũng thoáng lắm.phá giá cũng nhiều.nên khoảng tiền bạc thì k thành vấn đề
.chủ yếu là cháu nó có chịu k thôi.kkk

• Like

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,784
1,569
Xì Gòn
25 ₿
Bên SKV thì đi phòng thường mình báo thích phòng riêng họ cũng sắp cho mình phòng riêng 1 giường, có thể phòng giường hoặc nệm tùy mình yêu cầu, có khi cho vào phòng cũng riêng nhưng 3 giường nếu hết phòng 1 giường.
Phòng VIP l.o.x vẫn ưu tiên hơn, có xông luôn trong phòng cảm giác thoải mái riêng tư hơn. Tuy vậy phòng VIP khá đắt khách đặt cũng 2-3 lần dính được 1 nếu không muốn chờ.

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
Bồn sục trong phòng đã đó bác nằm thoải mái , nếu dc thêm em tắm cho mình nữa thì tuyệt vời hehe , bài khỏe bên này Ok rồi hii

• Like

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
ok có đó
tui đi 3 lần rồi ok vui vẻ hết ko thái độ gì và bà chủ còn tv là có tc hơn 20 em, anh để giành đi test hết rồi hả nghỉ cứ 1 lần 520k đều hết 20 em. ngày đi 1 em vậy trong 1 tháng xong và tổng kinh phí bỏ ra là 10 triểu.

• Like
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE