Khác Tháng giêng đi chơi nhiều muốn phục hồi sức khoẻ thì vào Sức Khoẻ Vàng

Lượt xem: 11,309

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
186
129
12589
0 ₿
Đi spa khoẻ lỡ ẻm nói k đc kiu ở đây k bậy bạ khi đó nhục lắm ông ơi.mà lúc ông lần đầu đi có vuốt cao k hay là ông yêu cầu.tui đây chả thấy vuốt gì cả.ấn với bóp thôi.khoẻ bt

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
c con lạy thánh vào môi trường mâtxa phong kín mà còn sĩ diện nữa. cầm tờ 100 usd ma bóp cái xong keu vuốt đi rùi lấy tiếp. anh ko nói em ko khai thì ai biết ko ai canh cửa mà có vuốt nó cũng che cái khăn bố ơi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
186
129
12589
0 ₿
T k giàu như bác . tiền đâu ra 100 usd.
Khoẻ thui . muốn vuốt thì quá hasu orchid gái xinh vuốt còn hj sờ bóp đủ kiểu combo có 1tr.bỏ 100 usd ra để vuốt.t đâu có khùng má.

Miu

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/11/15
Chủ đề
0
25
10
0 ₿
Tui ko nghĩ ông Điền này nhân viên tiệm vì ko thể rảnh reply siêng vậy.
Mà tui ko hiểu ông fan cuồng đang tưởng mình giúp tiệm người ta hay ông chơi với tiệm khác tung tin cho tiệm này làm khách lạ tưởng bở rồi bực tiệm.
Tui cũng đi nhiều lần rồi, bên đây thuần khỏe. Còn mà ông hưng phấn quá hoặc ông tưởng tượng rồi tưởng bở, hoặc ông quá thân và chi quá đậm nên đc chút chút rồi tung hê.

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
186
129
12589
0 ₿
Bảo rồi đừng tin mấy ông này.toàn lùa gà thôi.t cứ vô nằm hưởng thụ.chả gạ gẫm gì.ẻm nào cần tiền thì ẻm sẽ có chiêu trò ra hiệu với mình là biết ngay.sg thiếu gì chỗ chơi spa hj he vuốt này nọ.mấy bác vô SG khỏe hỏi với làm vậy giống biến thá.i...kkk

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
mai đi cùng tui sẽ rỏ

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
186
129
12589
0 ₿
K nghe ổng kiu đi vé thường để tiết kiệm à.k biết ổng có bao nhiêu đồng 100 usd để gạ mà nói suốt.kkk

• Like

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
186
129
12589
0 ₿
B cmt giống người bên cơ sở SKV vậy.khai mau .bà chủ hay tiếp tân

• Like

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
186
129
12589
0 ₿
Ụa t đi test khoẻ mà.t đến với SKV là để khoẻ người.Còn bonus hay gì có hay k chả quan trọng.lúc trước then bạn t cũng giới thiệu cho tui cái quán này.nó đi hết KTV ở quán rồi mà mỗi e đi k biết bao nhiêu lần.nó dân chăn rau là bác hiểu trình gạ.Nó bảo SKV là khoẻ chứ k có bậy bạ gì.Nay thâye bác RV nên sẵn test khoẻ người thôi tại dạo này hơi mệt mỏi

• Like