Khác Tháng giêng đi chơi nhiều muốn phục hồi sức khoẻ thì vào Sức Khoẻ Vàng

Lượt xem: 11,053

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
rùi chắc tại tui hênh hé mà hênh hoài ngày nào tui ghé tui cũng hênh

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Chuyện về SKV ko mới, tui đi từ thời còn bên cơ sở 3-2 cơ. Lúc đó cũng đánh giá cao dàn nhân viên nhưng chỉ tiếc là ko có gì. Sau dịch mở bên q3 ok hơn, dàn nhân viên cũng nhỉnh hơn trc chút và cũng thuần khoẻ. Giờ tự nhiên có bác chủ thớt lên bài đánh giá về 2 e đó. E mà bác nói đầu tiên tui đi vài lần và thật sự làm khoẻ tốt, nhưng bác nói có gì đó ngoài mong đợi thì tui cũng hơi quan ngại (vì tui đã đi vài lần mà vẫn bth). Một là khả năng của bác ở cái tầm nào đó rồi mà tip ít hơn vé mà còn ngon lành hơn tui thì để tui xem lại mình thui (có thể bác đi lần đầu bé đó thì hên xui). Hai là bên SKV nhờ bác pr dùm hoặc bên đó thay đổi cách làm để kéo khách và tăng thu nhập cho nhân viên. Tui nghĩ bên đó tăng giá hôm trc tết đã nghe nhiều ae phản ứng rồi vì tình hình khó khăn chung sao lại tăng. Thật sự trước giờ tui đi phòng vip hay super vip (tạm gọi là zay vì có xông hơi và bồn sục) tui đều tip=tic hoặc hơn, chứ chưa bao giờ tip ít hơn vé. Nhưng nói thiệt với dàn nhân viên và cơ sở như zay mà ko có gì thì hơi tiếc. Hy vọng sẽ thay đổi để có cái "ngoài mong đơi" sẽ hay ho hơn để phù hợp với tình hình hiện tại. Vài lời chia sẻ cùng ae

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
bác cứ qua chọn đi nói bé nào cũng được xong làm hết bài khoẻ thì còn 20 phút bác yc em ý vuốt cho mà ko làm bậy nhe ba - vuốt khoẻ nhe

camapdit

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/8/23
Chủ đề
0
22
9
Q7
0 ₿
SKV toàn Ngọc Anh, 40 NVD, Khoẻ Spa qua nên làm lực tốt, có cạo gió giác hơi khoẻ cả người. Còn vuốt lướt chắc do mấy ông tự tưởng tượng ra

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and hazuki

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
Nếu đúng VIP + phải có mấy em tắm cho , xong lên massage khoẻ xoa bóp vuốt tình dầu mân mê xong happy ending nhẹ nhàng chút ( mà ko đi quá xa ) , thì tip theo VIP xứng đáng hơn ra về cả khách lẫn NV đều vui hehe

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
143
90
12589
0 ₿
Đời k như là mơ bác ơi.Nếu mà có như thế chắc quán đắt như tôm tươi.kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

Nghii

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/2/24
Chủ đề
0
4
25
tphcm
0 ₿
Chào Anh, Em là Nghi, nảy giờ em cũng đọc hết bình luận của anh trên này , em thấy a nói chuyện ngông cuồng lắm, em chưa hề làm anh 1 lần nào mà anh bế tên em lên đây y như biết rành em dữ lắm vậy anh, em cũng nói lại cho anh biết em là sv đã ra trường chứ ko phải còn là sv. Anh lên anh phá chén cơm của người ta chứ anh tưởng anh tạo công ăn chuyện làm cho tụi em hả? Muốn chăn rau thì đi chỗ khác mà chăn, ở chỗ này không phải dạng ăn tạp ghé xong cho được 200 muốn làm cha, lên đây nói j nói hả? em cũng nói thêm luôn với cái tánh như đàn bà như này thì anh vào spa khỏi yc tên em anh nhé, em xin phép từ chối khách như anh! Cảm ơn!!

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Hay lắm e, cứ chửi cho sáng mắt ra, mà ko biết e phải Nghi thiệt ko? A cũng từng làm e rồi, mà nghe giọng chủ thớt nói nhăng cuội e còn sinh viên đi học thấy sai sai. Bác chủ thớt nên điều chỉnh hành vi lại chứ thấy ra vẻ hơi nhiều rồi, đi được skv vài lần thích nên ko kìm chế cảm xúc được. Tình hình có vẻ căng nha để nhân viên lên phốt là ko ổn rồi (nếu e đúng là Nghi).

• Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu and hazuki

Nghii

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/2/24
Chủ đề
0
4
25
tphcm
0 ₿
đó giờ em đọc nhiều bài trên này lắm rồi anh, mà lần đầu tiên phải mò cho được cách tạo tài khoản để lên đính chính cho spa, chứ thuần khoẻ mà gặp khách như này có phải là phá chén cơm tụi em ko