Khác Tháng giêng đi chơi nhiều muốn phục hồi sức khoẻ thì vào Sức Khoẻ Vàng

Lượt xem: 10,717

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Chắc em Nghi sẽ bị chủ cho nghỉ việc do lên đây đính chính, làm anh em hết kéo vô skv lol Hwa tui cũng hỏi em Nghi nha mà em nó nghỉ lol

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

ahnjung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/9/23
Chủ đề
0
8
5
HCM
0 ₿
Tôi thấy 500k để đi YHCT thích hơn. Vừa khoẻ vừa thoải mái móc bóp. Còn thuần thì có Hồng Hà, Khoẻ Bùi Thị Xuân teen thiếu gì. Đi vài lần là có động tác thân mật thôi.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời and emhamvui

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
86
50
12589
0 ₿
Bên YHCT nghe đồn csvc dơ lắm . tiền nào của đó thôi.Mà tui thấy giá vậy cũng đc mà.csvc cao cấp sang trọng.đi khoẻ người

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
86
50
12589
0 ₿
Chả có e nghi nào ở đây cả.chủ với chủ bài viết này diễn hút khách lùa gà thôi.
Giờ hút đc nên kết thúc bộ phim.kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu and rùa con

Nghii

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/2/24
Chủ đề
0
4
25
tphcm
0 ₿
em thấy anh bắt đầu luyên thuyên rồi đó, nói ít thôi. Cuộc sống anh dối lừa nhiều quá nên anh tưởng ai cũng lừa dối anh hay gì mà diễn?

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
86
50
12589
0 ₿
Theo a nghĩ là chả có KTV spa khoẻ nào mà đều theo dõi diễn đàn này.Spa loại kia mới có thôi mà cũng k thường xuyên.
Tại sao lại có 1 sự trùng hợp như vậy .Ông chủ bài viết này mới đăng thì e phát hiện.kkk.hồi xưa a hay đọc truyện Trinh thám Conan nên e thông cảm.nếu k như a nói thì bỏ qua cho a.hihi

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Ktv tên Nghi là có nhé bác, trên hình chủ cơ sở up lên là có e Nghi trên đó. Nhưng đúng như bác nói tất cả chỉ là diễn, tự biên tự diễn. Chắc chắn sau bài này skv sẽ đông khách lên cho những ai tò mò để khám phá. Sau đó có chuyển đổi mô hình ko thì ko biết, ko có thì sẽ vắng khách lại thôi và từng người bỏ ta đi theo những dòng sông dài

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Tui thì chả hiểu sao e Nghi lại lên tiếng trong khi người đáng lên tiếng là e My như bác chủ thớt nói, từ chối hiểu thiẹt kkkk

Miu

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/11/15
Chủ đề
0
25
10
0 ₿
Tui thì đoán là khách quen của mấy ẻm đọc rồi nhắn mấy ẻm là đang có drama. Chắc khách của Nghi đọc, hoặc ẻm đọc ko kĩ thấy trong bài có khúc nhỏ ghi tên 1 loạt em nên nóng. Chủ tiệm thấy khách rần rần vô đòi lướt chắc cũng hoảng rồi nhắc mấy em nên ẻm mới lên tạo nick.
Mà từ đầu ông Điền fan cuồng chứ chủ ai ăn xổi

• Haha
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
80
59
vietnam
0 ₿
ae nào chưa rõ cứ đừng có ngồi cào phím nữa cứ vác xe vào skv nhe ẽ rõ , tui cmt này nữa stop đóng topic lại nhé , đừng nt tui nữa , lâu lâu đi thấy ok về lên đây gt ae đi cái về còn phải trực điện thoại rep cmt và tin nhắn
STOP ĐÓNG TOPIC

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Sáng đến giờ nhiều quan điểm trái chiều về bác nhưng vẫn đánh giá cao việc bác trực điện thoại rep cmt của ae . Xin bái phục

• Haha
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN