Khác Tháng giêng đi chơi nhiều muốn phục hồi sức khoẻ thì vào Sức Khoẻ Vàng

Lượt xem: 11,088

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Chắc chắn là nhân viên hay chủ cơ sở đều theo dõi và đọc những bài trên đây. Những bài về SKV đều nói về khoẻ nhưng đây là lần đầu tiên có bài viết như thế này, nên ko biết là cố tình tạo drama để thu hút khách hay chủ thớt đùa vui quá trớn ko kìm chế được.

• Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu

Nghii

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/2/24
Chủ đề
0
4
25
tphcm
0 ₿
em chắc chắn với anh luôn chả ai làm chiêu trò dơ bẩn như này để kéo khách vào spa mà để mất danh tiếng vậy thì không đáng anh ạ

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Chắc chắn với e là có và có nhiều rồi, nhất là trong tình hình hiện tại cạnh tranh nhiều. Tạo drama ở đây là có thể là chủ cơ sở hoặc 1 ngừoi thân quen nào đó cố tình làm để kéo khách duy trì spa và nuôi nhân viên. Nhưng nó cũng là con dao 2 lưỡi, biến chất để khách đông lên và nó là xu hướng hiện nay.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
147
94
12589
0 ₿
E k tạo scandal kéo khách nhưng chủ có khi họ làm e ơi.Có khi ông này đc chủ e mướn kéo khách cũng nên.sự việc này nhiều chủ spa cũng áp dụng nên k xa lạ gì.Này thiệt thòi cho KTV chứ chủ họ đc lợi nhiều nhé e.kkk

• Like
Điểm cảm xúc: The Hulk

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
mấy ba làm rùm beng quá , mục đich tui chia sẻ ae chổ đi chơi : khoẻ- trẻ - đẹp , còn tui nói vuốt là vuốt dầu khoẻ ko bậy bạ mà mấy ông cứ nói hỏi tùm lum , tui cảm thấy phiền từ bữa đầu tiên đăng lên mà muốn xoá bài xoá ko được , mình muốn biết thì cứ bỏ ra 520k như tui hoặc mạnh thì như ông kia bỏ 1 triệu ra mà trải nghiệm mõi người mõi gu chứ sao phiền quá mây ông

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
147
94
12589
0 ₿
Tại bác RV mập mờ . kiểu spa dạng gạ gù sẽ đc bonus nên nó ùm sùm.ae ở đây ai cũng trong sáng hết nhé.kkk
Chứ bác RV đính chính khoẻ 1000% .Thì chuyện sẽ khác.kkk

• Love
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
ông phiền nhất luôn , nt hỏi lung tung , ông muốn biết thì bỏ tiền vào trải nghiệm còn bài vở đăng nêu rõ : khoẻ- trẻ -rẽ...mục đích chia sẽ chổ anh em đi chơi vậy mà còn nt hỏi tùm lum

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
147
94
12589
0 ₿
A thấy e rất cá tính .tánh k như đàn bà.a rất thích .lần sau a đi sẽ YC tên Nghi nhé

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Bác riviu mà cứ nói bỏ 520k là có hết ae cứ vào đi, kiểu mập mờ để ai hiểu sai cũng được, rồi giờ bác nói vuốt dầu ko bậy bạ ??? Bác nói kiểu trên bảo dưới ko nghe thì ko ổn

• Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
muốn biết thât hư mang tiền vào thừ mõi người 1 gu , dv tui dv như vậy quá ok - gu tui chỉ cần vậy còn hỏi suốt ngày như nùi giẻ rách mà vào chơi ko vào xong còn kích động tùm lum , tui cmt nêu rõ là vuốt khoẻ ko bậy bạ mấy thánh có thấy ko ?

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Nếu spa mà theo xu hướng khoẻ + vuốt lướt + he thì tui nghĩ lợi cả 3. Ae có chỗ để thư giãn, spa đông khách lên, nhân viên có thêm thu nhập. Mà tui nói thiệt với dàn nhân viên như skv mà chuyển đổi thì mấy e làm ko kịp ăn và sẽ là ngôi sao sáng nổi lên mạnh mẽ nhất :))

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Tui inbox để xác minh xem ông nói có đúng ko hay là đang có ý đồ gì. Ngay cả e Nghi mà ông còn chưa đi thì chắc chắn ông chưa trải nghiệm ở đó nhiều bằng tui rồi. Skv có khoẻ và trẻ chứ ko rẻ nhé :))

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
ông đi nhiều quá mà cứ nt hỏi lung tung như nùi giẻ rách á , dv tui thế đó 520k là vui vẻ rùi nên chia sẽ ae ghé ủng hộ cs còn ông sang chảnh kểu gì là chuyện của ông - sao cứ phải nt hỏi đọc bài là ok rùi muốn biết vác xe vào mà trải nghiệm

• Haha

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
tui có nói rõ kìa nhìn em trẻ đep xinh đinh đi mà chứ có nói đi hồi nào sao ông ko mở mắt ra đọc

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Dịch vụ tui thế đó 520k là vui vẻ rồi???? Nghe giọng văn đoán đc bác rồi, vé 320k + tip 200k so với bài khoẻ thì típ ít quá e ấy ơi, sẽ thiệt thòi cho nhân viên lắm e. Khách có tip cao hơn thì e phải mừng cho nhân viên chứ vì làm quá tốt và e cũng đc tiếng thơm mà. Tại sao cứ phải nhấn mạnh 520k chi cho mệt

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
ông giàu thì ông tip cao còn tui vậy em út cung vui vẻ rồi , tui đâu có cấm ko ông cho tip cao hơn đâu mà sao ông ức cứ nhây như nùi giẻ rách , ông giàu ông tip mạnh nên ông đi 1 lần ông nghỉ tháng còn tui tip ít chưa chắc tui đi chơi ít hay ung hộ ít hơn ông nhé - miễn sao tui thấy vui và họp lý em út làm vui vẻ là ok hết nhé - ông ức thì vác xe vào mà làm rùi tip nhiêu chuyện ông , còn dv tui vậy cảm thấy rất tốt nên chia sẽ ae , ví dụ gu tui đi phòng thường chia sẽ phòng thường còn cha kia thích đi vip kìa sao ông cứ hỏi ngây như soi mói vậy , đã nói nhiều lần ko đọc thôi stop hé tui đi vào skv phục hồi sk đây , ngồi cmt với ông đau hết vai rùi ko nói nữa nhe

• Haha

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Bác vào skv mà xin lỗi e Nghi đi cho đáng mặt dân chơi nhé . Mấy e từng làm cho bác này check lại xem có đúng ko và cũng phải hết sức cẩn thận. Mà ông vào đó cũng cẩn thân lun nha coi chừng bị từ chối pv thì mệt lém kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu and myy nè

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
190
0 ₿
Đúng là thông tin mập mờ làm skv qua nay đông khách hẳn, trong đó có tui lol, gần 1 năm rồi mới quay lại, hỏi thì em hay làm cho mình là Lan đã nghỉ lâu rồi

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE and The Hulk

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
82
59
vietnam
0 ₿
ông qua đây tui chỉ cho cách chơi sao mà vui vẻ nhe , làm như đi trừng trải mà ngồi cào phìm ko hà, buông phím xuống qua skv mà phục hồi sk nhé