Khác Tháng giêng đi chơi nhiều muốn phục hồi sức khoẻ thì vào Sức Khoẻ Vàng

Lượt xem: 10,721

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
360
266
0 ₿
Lâu lâu diễn đàn mình cũng nên có 1 chủ đề bàn tán xôm tụ, rôm rả như vậy. Cũng là dịp a e ta thắt chặt tình đoàn kết hướng về mục tiêu chung.kaka.chứ tui thấy dạo này diễn đàn có vẻ hơi trầm.;)

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Chỗ này năm ngoái thì còn chấm mút đc chứ giờ khỏe 100% thôi, vuốt thì có vuốt nhưng để được như cảnh giới vuốt lướt thật sự thì còn xa lắm. Thánh nào tâm cảnh ko kiên định thì cứ bỏ tiền đi thử, nhớ là bước vào cs phải mang sẵn tâm thế khỏe 99,9% chứ ko lại thất vọng sml.

• Like
Điểm cảm xúc: camapdit and emhamvui

hailaca

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/2/24
Chủ đề
0
1
4
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào các ae, mấy hôm nay ai nói sao nói, chứ theo cảm nhận và đánh giá theo cá nhân riêng của mình, thì SKV chỉ thuần khỏe thôi, và sau khi đi nhiều chỗ massage khỏe, thì hiện tại mình chọn đi SỨC KHOẺ VÀNG, thật sự mình thấy SKV dịch vụ quá tốt luôn, chăm sóc khách rất kĩ, nhớ tên hết khách luôn, phòng bên đây cũng mới sạch đẹp, mình hay đi 1 mình nên lúc nào cũng được xếp phòng riêng 1 nguời, trừ hôm hết phòng riêng thì mới nằm chung, mà đặc biệt phòng riêng bên này không tính phụ thu nha, đi phòng thừơng bên SKV là phòng đẹp bằng đi phòng vip chỗ khác rồi,
Mà mình kết nhất là dàn nhân viên bên SKV,
tuyển chuẩn ghê, toàn thợ trẻ xinh mà quan trọng tay nghề rất tốt, Bấm Huyệt vai cổ gáy rồi bẻ kêu rốp rốp massage đủ bài luôn nha, massage xong khỏe hết cả người, lần nào làm xong xuống mình cũng kêu 1 tô mì bò viên phun topping hoặc tô mì bò tái và 2trứng luộc lòng đào và ly nước sâm hoac Ly bông cúc mát lạnh, ăn uống no nê đã ghê, vừa khỏe vừa no chỉ có thể là SKV thôi nha ae, đồ ăn và nước uống là miễn phí hết nên đây là điểm + cho SKV nha, mình đi suất 90’ giá 320 tip 300, tổng thiệt hại 620k rất hài lòng, nghe nói phòng vip có khu xông hơi và bồn ngâm riêng để hôm sau trải nghiệm thử, thân ái chào ae

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
Trang chủ tiệm ah lol

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: The Hulk and rùa con

camapdit

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/8/23
Chủ đề
0
22
9
Q7
0 ₿
Năm ngoái đi thử vài em mà có chấm mút được gì đâu. Lâu lâu thả dê vuốt eo vuốt đùi em nó chút thôi. Cái này chỗ khoẻ nào cũng có. Được cái mấy em cũng cứng tuổi nghề nên đấm bóp về giãn gân cốt. Giờ thích 200x vuốt lướt hơn nên không ghé lại

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Bonus đc hơn vậy nhưng số ít thôi ông, có em cũng nghỉ rồi, em còn làm thì ko chấm mút nữa do cs siết lại, giờ khỏe thôi.

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
80
59
vietnam
0 ₿
nói chung mấy đa số cs matxa khoẻ em út ok trẻ đẹp hết mà , còn bonus sao do ta thôi mấy ông ơi, mấy ông già kia già thì già mà có mấy cái sổ đỏ nên mấy ẻm cho nắm tay , nắm chân vuốt lướt là BT mà , cs là vậy , mình cũng đi HH hoài mà mấy em HOT bị mấy bô lão bok hết

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
80
59
vietnam
0 ₿
ĐI SKV CHƯA KU - QUA ĐI ANH CHỈ CHO CÁCH CHƠI NÈ - NAY ANH RÃNH ANH DẪN CHÚ MẦY ĐI

• Haha
Điểm cảm xúc: The Hulk

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Có tạo drama thì cũng tinh tế chút, cứ như ông thì chắc chắn là chủ cơ sơ rồi. Chẳng ai rảnh đi rep từng cmt và đôi co trừ khi mình có lợi trong việc này. Chỉ xui cho mấy e bị nêu tên làm ảnh hưởng trực tiếp đến những bé này.

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
80
59
vietnam
0 ₿
CHÚ CÁI ÉO GÌ CŨNG GIỎI MÀ KHOẢN ĐI CHƠI CÓ VẺ CÒN KÉM THEO ANH NHE NAY CÓ MẶT SKV ANH BAO CHÚ XONG SAU BỮA NAY CHÚ NGỘ RA NHIỀU THỨ LIỀN

• Haha

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Mấy bé nhân viên mấy nay đông khách ha, vào book toàn full. Nhờ spa mấy e tạo drams đó, đang hot cố gắng làm nha :)))

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
80
59
vietnam
0 ₿
FULL NHƯNG KO BAO GIỜ LÀ KO CÓ ĐV TUI NHÉ - QUA ĐÂY BAO 1 VÉ VIP NHE CHO MỞ MANG TẦM MẮT CÒN KO BIẾT THÌ VÁC XE BỎ TIỀN RA CHO BIẾT CHO = VỚI AE CHỨ LÊN ĐÂY CÀO PHÍM SÂN SI AE CHI, AE ĐI CHƠI VỀ CHIA SẼ CHO BIẾT MÀ CHÚ XEM KÍCH ĐỘNG ĐỒ

• Haha

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Bác nói đong topic rồi còn rep nhiệt thế kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: hazuki and Myth

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
145
106
Hồ Chí Minh
10 ₿
nhục gì đâu ba bình thường thôi mà, trc t đi 1 spa có 2 e từ chối, sau éo book nữa, giờ thỉnh thoảng ghé lại thì trừ 2 e đó ra mấy e khác là auto HJ có bữa chỉ muốn thư giãn bình thường vào xin mặc quần mấy e còn éo cho

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tha cho cs họ làm ăn đi mấy cha ơi. Họ muốn yên ổn,họ có tệp khách hàng riêng. Không cần khuấy đảo tạo drama trên này đâu
Chủ bài viết cũng chỉ là anh em đi massage(có dc bonus chút chút)
Rồi lên đây kể lễ này nọ,ảnh hưởng cv của mấy nv làm ở đây,vì họ siết kỹ lại lắm rồi.
Đem tên và hình ảnh ktv đăng lên,ko che mặt nữa. Chán.
Mấy ông ở đây lộn xộn quá,đàn bà tính cũng có luôn. ...tha cho họ đi ae.kkk

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
86
50
12589
0 ₿
Mỗi người 1 cách sống.bác thích sống sao kệ bác.Đi spa khoẻ mà yêu cầu ngta làm bậy bạ thì tụi làm k đc.kkk