Q.10 Thất vọng 38 PA

Lượt xem: 3,994

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ vâng anh nói chí phải ạ. Chính vì vậy em mới nhờ anh chủ thớt cung cấp thông tin để em xác minh lại. nếu đúng bé nói câu đó em cho "dừng cuộc chơi" ngay và luôn. Tiêu Chí " luôn nâng niu từng cung bậc cảm xúc của khách hàng" không thể vì một vài cá nhân mà ảnh hưởngTinh Thần chất lượng dịch vụ trước giờ của P.A được ạ.
Em xin kiên quyết xử lý đến cùng trường hợp này mang lại sự thoả đáng và công bằng nhất cho anh chủ thớt ạ

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Các bác bình tĩnh, đợi phản hồi từ chủ thớt và xem cách giải quyết của cơ sở, đôi lúc chúng ta cũng nên thông cảm cho cơ sở, vì đâu có gì là hoàn hảo hoàn toàn được hết, chúng ta nên nhìn nhận cái tích cực cho đời thêm tươi vui, đâu phải tự dưng mà P.A Relax tồn tại cho tới tận bây giờ các bác nhỉ. À đính chính tại hạ là member hơi già cỗi 1 xíu xiu, lâu lâu ngoi lên bờ hít thở chút không khí, vô tình đi ngang, ghé lại hóng hớt, nếu có gì sai sót xin vui lòng bỏ qua cho tại hạ. Chào thân ái và quyết thắng

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Garryyau

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
360
266
0 ₿
Cái này tui đồng tình với bác.Ko biết cảm giác của tui có đúng ko chứ dạo này tui có cảm giác mấy bé kiếm thu nhập cao quá hay sao mà cứ nghĩ chắc khách kiếm tiền dễ lắm.Chắc do mấy bé ở trong đó lâu quá nên Ko Update tình hình kte,a em làm ăn thua: Chứng khoán,Bitcoin,BĐS,đá banh,trái phiếu…

• Like
Điểm cảm xúc: Kirimaru

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
đồng ý bác, chưa kể giờ cơ sở và KTV cạnh tranh nhau từng khách, bé làm vậy ảnh hưởng tới bé là 1, ảnh hưởng tới cơ sở là 10

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,573
1,685
5 ₿
Mềnh cũng tin là PA sẽ có cách giải quyết ổn thỏa. Ah bạn già cũng vào giao lưu với bé 02 xem sao

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Thật ra thì mấy Bác suy nghĩ đơn giản thôi và cũng thông cảm cho cơ sở, cơ sở training và chịu trách nhiệm là đúng nhưng thái độ nó còn tùy thuộc vào mỗi người nữa khó mà kiểm soát được, mình cũng khá lâu rồi cũng không quay lại P.A, cách đây 2 tháng thì phải mới comback trở lại và người đầu tiên gặp chính là 38, cũng không vui vẻ nhưng rồi vẫn quay lại gặp tiếp 28 cũng bình thường, quyết tâm thêm lần nữa thì gặp được 02 10 khá là oke la.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,573
1,685
5 ₿
Lặn đâu sâu dữ, hôm nào nhậu cái nè bợn hiền

Bao Thanh Thiên

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/8/16
Chủ đề
10
420
388
0 ₿
Sau một thời gian công tác tại tương dương thành xa xôi, nay quay lại Phủ Khai Phong không ngờ oan tình đầu tiên Bao Mỗ chứng kiến lại xảy ra tại một sân chơi uy tín được anh em đánh giá cao. Thật là đau lòng.
Bao Mỗ đã đọc bài của bạn @Aquacius cùng các bình luận của các mem, Bao Mỗ cũng phần nào thấu hiểu nỗi niềm của các mem, đặc biệt là @Aquacius@thanhtung93 nên Bao Mỗ quyết định Bao Mỗ sẽ tiếp nhận sự việc này
1. Về phần cơ sở, @P.A Relax đã vào tiếp nhận sự việc và có thiện chí xử lý. Bao Mỗ có lời khen cho tinh thần cầu thị của @P.A Relax
2. Về phần chủ topic, trong 48h mem @Aquacius nên vào cung cấp thông tin chính xác để cơ sở xác minh và xử lý vụ việc thích đáng
3. Về phần các anh em member, trước khi có thông tin chính xác của sự việc, các anh em member vui lòng cmt kiềm chế. Bao Mỗ đã tiếp nhận và sẽ xử lý vụ việc thích đáng, các anh em member vui lòng nhẫn nại chờ xem cơ sở đối chất và xử lý sự việc
Bao Thanh Thiên
Phủ Doãn Phủ Khai Phong

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
đừng vì cái cây hư (nếu có) mà đốt trụi cả khu rừng, mà phủ nhận công sức người trồng rừng nếu mình chưa biết hết ngọn ngành

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Cơ sở yêu thích của tui đây sao. Chắc hôm nào phải đi thử lại vé thấp nhất xem thái độ như nào. Ngày trước tui thích cs này cũng chỉ vì 1 thái độ cho các thể loại vé. Thậm chí có lần tui còn nhét tiền tip vào phong bì thử xem mấy bé có lấy ra đếm trước mặt mình ko, thì em ấy ko thèm đếm luôn.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax xin thông tin đến anh Mod @Bao Thanh Thiên : P.A Relax đã tiến hành xác minh và đang đợi thông tin phản hồi từ anh @Aquacius . Đồng thời P.A Relax cũng đã thực hiện một số việc nhằm giải quyết việc này. P.A Relax sẽ thông báo cụ thể bằng 1 bài thông báo sau. Cảm ơn anh Mod @Bao Thanh Thiên đã đứng ra lấy lại công bằng cho các anh trai iu thương và cơ sở ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Mới tháng trước tui đi, bé nhân viên cũng ko nhiệt tình. Mình nghĩ em mệt nên cũng thôi, đi buổi tối sau chầu nhậu mà. Ko trách em được. Mà giờ xem lại, thấy cũng nhiều ae ko hài lòng giống mình nhỉ? Nhưng m vẫn tin bên này quản lý thật sự ổn. Chắc sẽ thay đổi thôi, gần tết rồi

bigblue

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/6/15
Chủ đề
0
6
0
36
0 ₿
Hóng tin từ chủ thớt. Dù sao cũng đi 1 lần bên này cũng ổn áp. Ai cũng hiểu đi giải stress mà thêm stress thì nuốt khó trôi nhưng đâu còn có đó bro @Aquacius ơi.
Đánh giá cao nhiệt thành khắc phục tai nạn của bro @P.A Relax

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đọc bài của chủ thớt thấy mà ức chế thật cũng chia bùn cùng chủ thớt .
P.A cũng đã vào r . Và bqt cũng đã vào cuộc thui a e mình chờ chủ thớt lên và chờ P.A giải quyết rõ ràng .

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
360
266
0 ₿
Cũm lâu rồi tui Ko ghé nhưng nói về thái độ phục vụ tui rất thik số 9.ko biết e còn làm Ko chứ em 9 phải nói trên cả toẹt vời.;))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.