Q.10 Thất vọng 38 PA

Lượt xem: 3,997

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Aquacius

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/11/22
Chủ đề
2
5
10
0 ₿
Mã code thì sau khi mình dùng đánh giá 1 sao nó mất rồi . Em nữ ở quầy tiếp tân có chụp hình lại mã code đó
Thời gian khoảng 15g ngày 27/11. Lúc đó chỉ có 2 bé 10 và 38. Mình có chọn bé 38 vì từng đi thử bé số 10 rồi

Mưa 14

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/9/22
Chủ đề
5
67
18
0 ₿
Nói thật bác cũng là thành viên kì cựu, đc xem như lão làng, không biết ngoài đời bác sống sao, chứ những bài bác viết, không biết có nên gọi là chân thật hay không, hay bác sợ mất lòng cơ sở để không đc code fee, mà những bài bác viết đều như tả về tiên cảnh, chốn bồng lai, rồi những anh em khác họ xem, họ đi rồi ai sẽ chịu cho những anh em đó, đọc bác viết 2 lần, đi đều dính xương 2 lần, anh em ta đi sao thì nên viết vậy, để cơ sở còn kịp thay đổi, để phát triển hơn... Đôi lời gửi đến bác.
Cách giải quyết của cơ sở, sai dám nhận, dám loại bỏ, tôi tin chắc cơ sở sẽ ngày càng phát triển vững mạnh.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,925
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn làm j viết chốn bồng lai tiên cảnh hả bác... bác có nhầm ai ko???
Tàn đi làm sao là viết như vậy...
Còn việc bác nói Tàn sợ mất lòng cơ sở để đc code free là sai nha bác. Tàn đi code để có trách nhiệm viết bài cho dd.
Và trên dd những bác nào biết Tàn ở ngoài đều biết tần suất Tàn đi ms ra sao.

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Mấy bé cũng là con ng sẽ có lúc này lúc khác bác à, những ngày gần đèn đỏ, bị quản lý chửi hay cãi nhau với ny, gđ có chuyện …. Có thể khiến mấy bé khác so với ngày thường. Nên việc nhiều người RP tốt đùng 1 phát có bài như hôm nay là chuyện dễ hiểu. Bé vẫn sai, vẫn sẽ bị phạt, sẽ ít khách chọn bé, cơ sở phải bù đắp cho các bác chứ bác trách đi không giống như RP thì......
Chưa kể cách chơi mỗi ae mỗi khác, có bác vô gặp bé lịch sự từ tốn, miệng thơm tho bé vồ vập lấy, bác nào có mùi thuốc lá mấy bé lại ngại hôn,.... khó yêu cầu các bé đối xử 10 khách như 10.
Bản thân em vừa tự tin giới thiệu cho a @Đi Tàn Tàn 1 bé mà anh đi về khác hoàn toàn với em kể làm em ngại muốn chết anh cũng vẫn vui vẻ.
Với bác nghĩ a Tàn tàn cần code free thì .... :ami-(10):

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Bản thân em những lần đầu đi khá thất vọng vì không giống trong rp, sao rp nói bé vui vẻ, có này có kia mà mình k có, giờ em nhận ra là do mình tgian đầu ngại ngùng, mồm miệng không khéo tạo khoảng cách, tạo không khí căng thẳng im ắng nên mấy bé cũng ngại. Từ đó cũng nhận ra nhiều bác đi khéo thì nhận được nhiều bonus từ bé , về rp hay quá khiến nhiều ae đi không có lại sinh hậm hực. Nên em giờ cũng ngại viết bài.....

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Đôi khi bé gặp khách trước nc khiếm nhã, tay chân mạnh bạo . Bác sau cũng có thể lãnh đủ bộ mặt hẩm hiu của bé rồi. Bản thân em cũng gặp 1 bé bùn hiu mãi mới tâm sự khách hồi chiều kéo tóc. Có điều là mấy bé không thể phân trần trên diễn đàn được ........

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax đã tiếp nhận thông tin, xác minh sự việc và P.A Relax xin phản hồi về sự việc cũng như hướng xử lý:
Đại diện toàn thể nhân viên P.A Relax nói chung, bé 38 nói riêng, P.A Relax xin gửi đến anh @Aquacius lời xin lỗi chân thành nhất, một lời xin lỗi từ tận đáy lòng .
1. P.A Relax đã xác minh sư việc và đã có buổi làm việc với bé 38. Về câu nói cực kỳ bức xúc (ngay bản thân em cũng rất bức xúc khi nghe câu nói này nói chi các anh trai thân iu của P.A Relax), sự việc diễn ra trong không gian riêng tư nên không thể làm rõ vấn đền co - không với bé. Tuy nhiên xét theo thái độ cầu thị, tinh thần làm việc của bé 38 trong thời gian qua, cũng như các thông tin phản hồi từ khách hàng thân thương của P.A Relax, P.A Relax nhận thấy bé 38 không phù hợp với tiêu chí "Phục vụ khách hàng tận tâm - nhiệt tình - chu đáo" mà P.A Relax đã gìn giử và phát huy không ngừng trong suốt thời gian qua nên P.A Relax đã quyết định cho bé 38 nghỉ việc ngay kể từ 29/11/2022
2. Đối với bạn hỗ trợ quản lý hiện tại P.A Relax, sơ suất trong vấn đề quản lý và không lắng nghe ý kiến của khách hàng, nhưng vì bạn ấy cũng vừa mới làm quen công việc, chưa có kinh nghiệm nhiều, mấy ngày nay lại lu bu lo chuẩn bị cho Event Noel và Tết hoành tráng nên trong công việc không tránh khỏi sơ suất mong các anh trai iu thương của P.A Relax thông cảm cho bạn ấy. Bạn ấy cũng đã nhận ra khuyết điểm và hứa sẽ không để tài diễn tình trạng này. P.A Relax cũng đã có hình thức kỷ luật nghiêm khắc dành cho bạn ấy
3. Trong 3 ngày tới, P.A Relax sẽ tiến hành nâng cấp, training lại cho tất cả nhân viên (từ quản lý, lễ tân, locker) và KTV nhằm giữ vững và ngày càng phát huy tiêu chí "Phục vụ tận tâm - Nhiệt Tình - Chu Đáo" vốn đã làm nên thương hiệu P.A Relax và đã được các khách hàng thân thương tin tưởng và ủng hộ bấy lâu nay
4. Quan trọng nhất, P.A Relax thiết nghĩ, một lời xin lỗi dù cho được anh @Aquacius thông cảm nhưng cũng không đủ bù đắp những cảm xúc chưa trọn vẹn Anh đã trải qua. vì vậy P.A Relax xin Trân Trọng gửi đến Anh 1 phần Quà V.I.P chưa từng có ở P.A Relax từ trước đến nay. Để đảm bào tính riêng tư cũng như quyền lợi riêng, chi tiết phần quà P.A Relax xin phép được bật mí trong inbox . Mong rằng Anh hiểu và thông cảm cho những thiếu sót của chúng em, và vẫn đồng hành - góp ý giúp P.A Relax có thể phục vụ Anh cũng như các anh trai thân iu ngày càng chu đáo hơn
Sai là Sai - Thấy Sai phải biết Sửa - Đã Sửa thì phải ngày càng hoàn thiện hơn ngày càng phải tốt hơn. Tâm niệm được điều đó nên em luôn luôn mong muốn được lắng nghe góp ý của các anh trai thân thương, dù là 1 chút việc nhỏ nhặt, nhưng đều góp phần giúp em và P.A Relax ngày càng hoàn thiện mình hơn để có thể mang đến dịch vụ chất lượng hơn và phục vụ các khách hàng thân thương của P.A Relax ngày càng chu đáo hơn
Chân thành chia sẽ đến Anh @Aquacius - BQT diễn đàn congdongmassage và toàn thể các anh trai thành viên iu dấu
Em gái P.A

Aquacius

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/11/22
Chủ đề
2
5
10
0 ₿
Mình đã nhận được Mail riêng. Mình rất hài lòng với cách giải quyết vấn đề của bên PA. Mình cảm ơn món quà đền bù của bên PA. Cuối tuần này mình sẽ ghé trãi nghiệm lần nữa

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
0 ₿
P.A Relax chân thành cảm ơn Anh. P.A Relax rất vui vì đã được anh tin tưởng và ủng hộ. P.A Relax sẽ cố gắng hoàn thiện hơn để có thể phục vụ anh ngày càng chu đáo hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Mưa 14

Giahamzuii

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/22
Chủ đề
2
65
25
0 ₿
Tinh thần cầu thị của PA quá tuyệt vời! Nghe em ấy bị cho nghỉ việc sao thấy thương quá :ami-(2):

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,925
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Nếu bé chịu sửa đổi. Cho bé cơ hội để sửa sai PA ah...
PA Tàn ghé đc 2 lần rất ok...
3 ngày nữa PA nâng cấp xong... trong tuần này Tàn tranh thủ ghé PA gặp bé... :ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Giahamzuii

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
0 ₿
Lúc quyết định, em cũng buồn lắm anh à, nhưng có lẽ hết duyên nên đành để em ấy tìm con đường riêng cho mình. Ngành dịch vụ như làm dâu trăm họ, dù mỗi người một ý nhưng mình cũng phải ý thức được sứ mệnh và trách nhiệm của mình phải mang đến cho khách hàng trải nghiệm tuyệt vời nhất có thể và dịch vụ tốt nhất có thể. May mắn được các anh trai iu quý và tin tưởng thì mình lại càng phải cố gắng hơn để không phụ vào tấm lòng các anh trai đã gửi gắm cho P.A Relax :cuteonion41:

Danny888

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/10/22
Chủ đề
0
44
4
0 ₿

Xem bài report này định ko dám ghé PA nữa.
Nhưng xem cách cơ sở giải quyết thì quá tuyệt vời ạ.
Chờ 3 ngày nữa mình ghé thử xem sao

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
360
266
0 ₿
Tuyệt vời cơ sở PA nhé.Ko như mấy cơ sở khác,toàn binh nhân viên rồi giải quyết qua loa kiểu đánh trống bỏ dùi. Tui tin với tinh thần cầu thị và quyết liệt thì PA sẽ ngày càng phát triển rực rỡ.

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
360
266
0 ₿
Đúng rồi,mình Ko bàn luận là ai tốt ai xấu ai đúng ai sai.Nhưng khi đã Ko phù hợp với môi trường này thì nên tìm 1 môi trường khác phù hợp hơn.Vậy thôi!

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Chắc là chuyển đổi cơ sở thôi bác. Nhưng chuyển vậy cũng là 1 cách phạt bé rồi khi bị mất một mớ khách quen.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Nghe nói chủ tịch vì cái code mà vuốt cơ sở giận ghê nhe. 1 tháng đi ms 32 ngày có ngày 4 suất mà code nghĩa địa lý gì với chủ tịch.

• Haha
Điểm cảm xúc: Anhxeom

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Chủ tịch vuốt cơ sở để cơ sở cho đi 5 suất, chứ chủ tịch chiếm sóng quá cơ sở sợ hãi các kiểu

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,925
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Bữa h mới thấy bác onl... h Tàn lặng là vừa...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.