Hỏi đáp thực trạng : hình ảnh hiện nay quá ảo , có cách nào cứu vớt

Lượt xem: 1,955

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
103
66
0 ₿
Sụp thì mình cũng có nhưng là ít so với những lần mình đi, chủ yếu liên quan đến vẻ bề ngoài của ktv chứ ko liên quan đến thái độ. Mà theo tôi nếu lễ tân/quản lý thực sự muốn biết mình vẫn nên nói. Như tôi đi bên RB, WD, DB,… lần nào xong lễ tân cũng ra rót nước, hỏi han. Mình nói là để họ cải thiện, giúp đỡ anh em khác có sân chơi ngày càng ngon và cũng là giúp cho mình luôn. Còn trường hợp thái độ từ lễ tân, quản lý thì bỏ cục tức cho qua hoặc về viết rp (như ở HD3 ngoài Nha Trang, tôi cạch hẳn)

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
103
66
0 ₿
Mà HĐ tôi biết cũng qua cộng đồng nhưng ko phải lên bài chính thức nên cũng ko tính.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Thiệt sự giờ các cơ sở massage tuyển ktv ngoại hình rất kém tôi đi rất ít lần nào cảm thấy hài lòng về điều này. Đã vậy còn úp hình thì lung linh chỉnh sửa app đủ kiểu khác xa so với thực tế thay vì úp hình nào gần giống nhất so với bên ngoài, làm thế là lừa dối khách hàng, tuyển ktv ngoại hình kém là không tôn trọng khách so với giá cả tiền mà khách bỏ ra.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Bác đi bé nào và cơ sở nào vậy bác… ngoại hình kém theo bác là ra sao…

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Mình nói thực trạng chung tại các cơ sở massage hiện tại từ lớn tới nhỏ, ngoại hình kém là mình dùng từ nói giảm nhẹ nếu ko muốn nói là rất tệ.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Bác nói nhiu đây mà mình hiểu rồi… tks bác…:ami-(47):

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Mình nói rồi trên diễn đàn các bác report hay tâng bốc quá đà ngoại hình của ktv lên cao làm cho ae hay nhầm tưởng là rất xinh đẹp, nhưng đi thực tế thì đem lại sự thất vọng tràn trề. Qua đây cũng mong các bro report đúng sự thật, có tâng thì cũng nhẹ tay để giúp các ae khác chưa đi có cái nhìn thực tế nhất đi tránh sụp hầm.

• Haha
Điểm cảm xúc: nhivu

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro tào lao vừa thôi. Bài nào tâng bốc cho tui xin vài link với. Bớt tự biên tự diễn lại dùm.
Bro nói hay thì Bro tả thữ khuôn mặt bé lễ tân ở Joko cho tui nghe thữ xem Bro tả như nào :cuteonion9:

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Lễ tân Joko thì có liên quan gì bác lôi vào, tôi đang nói mấy em ktv bên ms mệt trên diễn đàn này.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Tui kêu Bro tả khuôn mặt thôi. Xem Bro có cách nhìn nhận ra sao về khuôn mặt mà Bro nói ae dd viết tâng bốc.
Tui hỏi Bro nãy h Bro toàn ko trã lời được. Vậy có phải cách nhìn nhận của Bro là tự biên tự diễn hay ko.

huynhthanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
35
14
0 ₿
mỗi ng 1 gu , tui thấy đẹp bác thấy kh đẹp nó lại khác nữa

nhivu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
35
15
0 ₿
bác này nói đúng ở chỗ là lên hình quá ảo th , còn các anh em về report thì mỗi người 1 gu kh ai giống ai dc bác ak

• Like
Điểm cảm xúc: zing

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Gu thì chênh nhau tầm 1 tí thôi bác ơi, còn này face 5 điểm mà đẩy lên tận 9 10 điểm tôi cũng lạy rồi gu kiểu này khó hiểu.

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
145
106
Hồ Chí Minh
10 ₿
Chuẩn rồi bác xấu ai tuyển vô làm gì. Chưa kể xếp hàng sẽ rất khó chọn, nhìn e nào cũng ngon chọn được éo, như kiểu bác vào store lựa 1 vòng là ngu người ko biết mua món nào. Vs t thấy cơ sở đều cho đổi nếu ko vừa ý, đổi tới lần t3 mà đc thì bó tay.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: nhivu and Lực phạm

nhivu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
35
15
0 ₿
tát nhiên r bác , mỗi người 1 con mắt sao mà có dụ giống nhau dc , bác này thích cặp mắt , bác này thích đôi môi , thích ... sao mà giống dc bác

• Haha
Điểm cảm xúc: zing