Hỏi đáp thực trạng : hình ảnh hiện nay quá ảo , có cách nào cứu vớt

Lượt xem: 1,956

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
103
66
0 ₿
Các bác nói đều có ý đúng hết, mỗi người mỗi quan điểm mà. Theo tôi vẹn đôi bên vẫn là full mặt, full body ở ipad tại quầy. Nhiều lúc đi quán quen, thấy ảnh ưng quá chừng mà đến nơi cảm giác như bị lừa ấy. Đổi đi đổi lại thì cũng ngại.

• Love
Điểm cảm xúc: tường nguyễn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Tui từng bị một em xinh như hoa hậu, nhưng cái tánh thì như Thị Nở cho ôm cục tức về nhà đây. Nên tui cũng ko bao giờ quan trọng xấu đẹp. Tùy gu mỗi người, tui chỉ quan trọng là họ giao tiếp như nào với mình, hết. Lắm đứa nó dòm mình tà lỏn dép lê, nó nghĩ là dân nghèo, thế là khinh mình ra mặt. Chán.

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: zing and noname.limit

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Nói chung sau này mỗi cơ sở nên có 1 quyển album hình các em tại cơ sở. Mỗi em ít nhất tầm 5 hình ảnh để có góc nhìn khác nhau. Và khách được ngồi cầm quyển album lựa thoải mái tới khi nào ưng em nào thì lên chứ chọn qua ipad thì gấp rút thời gian ko thoải mái cho khách hàng. Vài dòng chia sẽ.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Đẹp thì hầu như chảnh, như Hoa Hậu khi đạt giải còn khinh bạn trai cơ mà, huống chi là khách bỏ tiền, tui hiểu tâm trạng của bác

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn and DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Đây cũng là 1 giải pháp.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Tùy người, cũng ko phải bé nào đẹp thì cũng chảnh. Như bé hôm qua mình mới gặp, đẹp nhưng lại là hoa hậu thân thiện, vui vẻ vô cùng. Thế nên mới nói là đừng thấy đẹp mà ham. Cứ vào xem thái độ bé như nào đã.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Nếu nói về ngoại hình, điều mình sợ nhất là khi các bé thoát y, thì body nhìn là biết bà mẹ 2 lứa. Cái này dễ làm mất hứng khi lâm trận. Chứ còn đi làm nghề này, mình gặp nhiều, thấy đa số mặt đều xinh trên trung bình hết.

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Nên nhớ hình còn mặc đồ thì ko bít bên trong như nào đâu. Ko lẽ cho khách xem hình thoát y các bé.
Cái gì cũng sợ, sợ sụp, sợ ko hợp gu, sợ bệnh các kiểu. Sợ quá thì ở nhà đừng đi. Toàn bày ra ko. Còn thích thì Bung ra chơi kiểu 1 trong các lựa chọn.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bro nói thế ko chuẩn bỏ 2 củ ra đi chơi rồi gặp sụp bro chắc vui nhỉ.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro đi ăn chơi Bro tiếc tiền sao? Cuộc đời con người lúc lên lúc xuống, nay khác mai khác, nắng mưa thất thường. Đi chơi đâu phải lúc nào cũng thuận lợi vui vẻ. Cũng phải có sụp chứ Bro.
Vì vậy tui mới nói thích thì cứ Bung chơi 1 trong các lựa chọn.
Còn Joko như Bro nói thì đáng hay không? Chỉ Joko có nhiêu đó mà biết bao sự tranh luận.
Tỷ lệ tránh sụp cao nhất có các bài anh em đi trước bỏ Tiền ra để khám phá lên bài để giúp mọi người có cái để tham khảo để tỷ lệ cao tránh sụp.
Vậy mà có nhiều người cứ thích lũi những nơi ko có trong diễn đàn rồi sụp hầm lên nói tum lum. Ủa ủa alo alo.
Cũng có nhiều người Cái gì cũng muốn. Toàn muốn đỉnh của đỉnh mà xem hình phán ko hợp Gu.
Tui vẫn nói câu: Đi ăn đi chơi mà tiếc sợ sụp thì nên ở nhà.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Đồng ý với quan điểm của bác này. Thực ra nếu tiếc thì có thể kiếm những nơi uy tín, anh em share đầy trên này. Những số uy tín, anh em cũng share đầy. Còn đã chấp nhận đi khám phá thì phải chịu. Bực thì lên đây phốt, chửi vậy thôi. Những nơi đó bảo đảm cũng ko sống dai được đâu mà. Câu đc vài con cá, nó chui vào 1 lần, chui ra rồi chạy luôn. Ngành này mình thấy quan trọng là giữ khách quen. Lắm ông ngày nào cũng mò tới, làm nhiêu cúng hết mie cho quán, đó mới chính là khách hàng tiềm năng. Còn dân checker như mình thì ... chủ yếu gúp họ khâu PR thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
103
66
0 ₿
Về khâu thái độ thì lo gì, đi mấy quán đc đăng trên cộng đồng này thì tôi rất yên tâm về khâu thái độ. Nếu thái độ tào lao thì tôi bảo với em ktv đó và có thể nói với lễ tân, với điều kiện là các em ktv sai nha. Chứ mấy bố sai lè rồi đổ ktv thì ko ai bênh đc đâu. Còn xác định đi mệt thì tôi ưng nhất là bên ngoài, và chấp nhận phần khoẻ qua loa, quan trọng phần mệt làm mình tới nóc là đc nên vẫn vote có ảnh full mặt, body tại quán (ảnh chân thực nhất). Còn ảnh trên mạng thì app quá, che làm lầm tưởng.

• Love
Điểm cảm xúc: nhivu

nhivu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
35
15
0 ₿
bro nói oke này
chứ tui kh như bác này , tiền là tiền chứ kh phải lá mít mà kh biết tiếc đâu bác

nhivu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
35
15
0 ₿
đi chơi đúng là kh ai tiếc những phải xem xét lại coi có đáng hay không đã
chứ sợ lỡ lời bị bác kia nói " TIẾC " sợ sợ quá

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Vậy Bro vào nhà hàng ăn. Món ăn dỡ ăn ko vô vậy Bro có trã tiền hay ko.
Còn Bro nói chơi đúng ai tiếc thì Bro đã ko nói tiếc ở đây. Chỉ có ko đủ mà chơi thôi. Chắc Bro hiểu.
Chơi được thì chơi, còn ko được thì ở nhà.
Còn Bro muốn Bung đáng thì chơi kiểu 1 trong các lựa chọn. Tốn gấp mấy lần được cái chắc cú.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Tiền ai chả tiếc nếu nó ko xứng đáng với giá trị mà nó mang lại, bro này chắc tiền dễ kiếm lắm nên ko thấy tiếc cũng phải.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Vậy Joko đi đáng tiền ko Bro. Phải đi thì mới biết sụp hay ko. Cũng giống như ăn rồi mới biết ngon hay ko. Ko lẽ Bro ăn 1 món hải sản 500k nào đó Bro hỏi người ta là ăn có ngon ko, vị như nào. Rồi đến Bro ăn thì ko hợp vị ko lẽ Bro trách người ta.
Thấy ko an toàn ko hợp thì ở nhà. Cũng như gì cũng muốn nhưng giá phải bình ổn. Muốn ăn tôm hùm mà đòi giá tôm càng xanh:2onion2:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Mình từng sụp hầm thái độ của ktv ở cs trên này đấy. Nói chung cũng hên xui bác ơi. Dĩ nhiên lên đây lựa chọn thì xui sẽ ít, nhưng không phải ko có. Còn chuyện đi chơi mà phàn nàn thì nói thật, mình chả bao giờ phàn nàn trực tiếp. Không phải vì sợ, mà vì mình quan điểm đi chơi là vui, ko vui thì về, service kém thì post lên đây cho mọi người né, còn mình đã bị dính rồi, coi như 1 lần lầm lỡ làm rơi tiền.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Giờ tôi chỉ hỏi bro 1 câu, bro bỏ 2 củ ra đi sụp bro ko tiếc ko tức giận 1 chút nào vẫn vui vẻ có đúng như vậy ko?

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro hỏi lạ. Mình đi massage trải dài xưa h, sụp là bình thường. Còn sụp mà bực thì về bé cưng. Còn đi chơi nhắm đi đc thì sụp ko màn, còn đi chơi mà thủ thế sợ này sợ nọ thì ở nhà cho an toàn.
Chạy xe ngoài đường còn chưa biết té xe lúc nào nữa mà Bro. Nếu mà sợ té xe thì ở nhà cho Lành. Ok chưa Bro:2onion2: