Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,062,156

luckyheoheo

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/10/17
Chủ đề
0
17
11
42
0 ₿
Lặp kèo đi thử khu ACL ai đi điểm danh (*** ít nhất 2 nhìu nhất 4) ai đi không mai thứ tư tầm xuất trưa 11h-3h bác nào rảnh nhé
01224121982 mes em nhé

KC Nguyễn

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/17
Chủ đề
0
20
7
0 ₿
ACL quán nào vậy bác? Đi bên PTH cho gần cũng còn nhiều quán chưa check hết ...

crseven96

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
11/4/16
Chủ đề
1
191
13
27
0 ₿
thí dụ out là out ra quần luôn đó hả bác :))

KC Nguyễn

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/17
Chủ đề
0
20
7
0 ₿
Hôm nay trở lại Hải Yến cùng với ông bạn và mất uy tín với ổng luôn. Vô lúc 8g30. Ông bạn mình ngồi với em Bích (hôm trc thấy ok nên mới yêu cầu cho ổng). Hôm nay ẻm chạy xô khủng luôn chạy 5 bàn, ngồi đc có 10p. Sau đó gần 45p mới quay trở lại. Quán đông quá ẻm nói mình qua ngồi chung ông bạn luôn (ông bạn không thoải mái... mình cũng vậy. Bó luôn). Xong ẻm lại nói sao a chưa về, a về đi ngồi lâu quá, a đi về để có người vô e bán đc chai nước. Thiệt là thua luôn. Ông bạn mình nghe vậy bực mình nói lại mình và mình cũng chung tâm trạng. Mình nói thẳng ra làm e bựa luôn. Sau đó ẻm không thèm ngồi với ông bạn luôn.
Tóm lại: Tổng thiệt hại mỗi người 120K.
Kinh nghiệm: không nên vào buổi tối mấy e chạy xô kinh khủng, ngồi với e có chút mà còn nghe bị đuổi.
Mình thấy vậy ko biết có ae nào cùng cảnh ngộ thì vô chia sẻ nhé :cool::oops::mad::rolleyes: !!!
Còn Luckyheoheo đã test mấy quán bên ACL chưa? Vô đó coi chừng ôm cục tức ...

• Like
Điểm cảm xúc: luckyheoheo

luckyheoheo

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/10/17
Chủ đề
0
17
11
42
0 ₿
Mới có chút info cà phê Phương Lan đường TL2 khu Bình Tân...em thu ngân (chân có hình xăm) nghe nói ok...mà ko có địa chỉ cụ thể...trưa nay kiếm thử luôn có gì báo cho 500 ae biết nha...chúc tui may mắn đi nào

KC Nguyễn

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/17
Chủ đề
0
20
7
0 ₿
Sao bác nói check Hồng Thắm hay Hoàng Yến mà bây giờ lại nhảy qua Phương Lan, bác cho xin địa chỉ và info một số e ok nhé !!!

luckyheoheo

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/10/17
Chủ đề
0
17
11
42
0 ₿
Dẹp ngay Hồng Thắm và Hoàng Yến ACL nha...đụ má (xin lỗi chửi cái)
Vô HY thì ngồi uống một chút cái có hà mã tên Thuỷ đến hỏi em ngồi được không,mình "ok" (đi lần đầu cốt lấy thông tin cho anh em) ngồi chút nó rủ lên lầu,hỏi có gì trên đó,nói là có Karaoke,lên đó anh với em làm gì cũng đc...mình hỏi chứ ở đây khác gì trên đó,con hà mã đó nói ở đây nếu anh không ngại thì cũng đc...Suy nghĩ một hồi mình ok lên check coi có gì...mẹ ơi phòng karaoke như từ thời ông cố nội nó vậy...phòng xông hơi thì đúng hơn...mình hỏi giá thì nói 100k/tiếng...cũng check luôn...
Vô nó nói em kêu dĩa trái cây ăn nha anh...(con mẹ nó chứ mình đâu có muốn ba cái đó)..."ok em thích thì kêu đi em" xong con u40 chủ quán đem lên dĩa trái cây và 2 chai nước...Ngồi mà nó cứ bấm máy hát rồi hỏi sao anh ko hát...xong nó kêu lon bia uống...
Bực mình tính đi về nhưng nghĩ kiểu gì cũng tính cả tiếng nên thôi tra cứu thông tin...hỏi là ở dưới có làm được gì...hà mã nói "thì làm ra" . Mình hỏi vậy trên đây làm được gì...nó hỏi"vậy chứ anh muốn gì nói đại ra đi" . Mình hỏi tiếp "có bao không em" nó nói cái đó ra ks nha anh...(đm vậy thì lên đây làm cái chó gì...)
Tính tiền : karaoke 100k
3 chai nước (ở dưới 1 chai ngồi quán) 150k
Khăn lạnh 10k
Trái cây 50k
Tc : 310k (wtf)
Ném cho nó 500k luôn nói còn lại của em (là mình rất được luôn đó coi như bỏ tiền mua thông tin)
Vậy mà các bác có biết chuyện gì tiếp theo ko...Thuỷ hà mã nói chưa đủ nha anh...(đm cái chó gì nữa) "còn thiếu 80k tiền bo em ở dưới lúc chưa lên karaoke nữa"....%##€>*%€¥
Ném thêm 100k xuống bàn (bay xuống đất) đi thẳng ko thèm nói 1 tiếng nào nữa hết...
600k cho thông tin : Hoàng Yến có hj tại bàn,trên lầu có karaoke...nhưng ko bao giờ và khuyên anh em ko đi vì đào hà mã ko...
Ghé HT kế bên thì sẵn đang bực nên cũng chả thấy mẹ nào được...em hỏi sao không khám phá...ko làm lỗ ah nha...trả 40k chai nước đi về luôn

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Cám ơn tinh thần hi sinh của pro

KC Nguyễn

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/17
Chủ đề
0
20
7
0 ₿
Mịa tui đã cảnh báo bác rồi ko nghe... mà thôi cũng vì tinh thần ae nên rất chia sẻ với bác.
Với lại có bác nào hiện nay đã check Trở lại 2 bên PTH chưa? Cho xin ít info với ???

• Like
Điểm cảm xúc: luckyheoheo

Anti-PXC

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/10/17
Chủ đề
0
20
8
33
0 ₿

Trở lại 2- PTH có 4-5e. Oke nhất là e hằng , face 6.5. Nước :60k.
Tip :40 nếu ngồi lên người. Còn nếu móc - bú thì nó đòi 150k .nói chung là làm ăn thoải mái.

KC Nguyễn

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/17
Chủ đề
0
20
7
0 ₿
Đào ít vậy hả? Nước và bo còn mắc hơn bên Hải Yến nữa :((

ngoalongtiensinh

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/11/17
Chủ đề
0
19
5
30
0 ₿
Sao cf Hải Yến PTH review sao trái chiều vậy, người thì bảo toàn teen đáng check nhất PTH, người thì bảo toàn Hà Mã chạy show, k biết đâu mà lần... Mai sách chiến mã đi giờ trưa thử

• Like
Điểm cảm xúc: ilovemakelove

ilovemakelove

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/9/17
Chủ đề
0
12
6
38
0 ₿
Mỗi người mỗi cảm nhận, chắc tùy hoàn cảnh nữa, mà đừng đi buổi tối đông nó chạy bàn nữa, đi sớm sớm đi bác, về kể anh em nghe, PTH xa quá chưa có dịp qua đó. ACL Hồng Thắm thì tui đi 2 lần rồi, thấy ok, happy :), 100k

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Đi bữa trưa hay xế chiều đi bác chứ đừng đi buỗi tối đông quá mấy em chạy sô kg tiếp mình lâu được đâu bác