Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,061,032

luckyheoheo

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/10/17
Chủ đề
0
17
11
42
0 ₿
Rồi em nó có làm gì mình không hay chỉ ngồi nhún vậy bác

luckyheoheo

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/10/17
Chủ đề
0
17
11
42
0 ₿
Bác đùa ah...em mới đi hồi trưa ôm cục tức từ HY qua HT luôn nè

ilovemakelove

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/9/17
Chủ đề
0
12
6
38
0 ₿

Đây, tui đi HT lần 2 thấy ok hơn, HY 1 lần và bye lun, bác xem tham khảo.

Anti-PXC

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/10/17
Chủ đề
0
20
8
33
0 ₿
Theo đánh giá thì quán phù hợp với túi tiền đó là : quán ko có wifi,2 mb chủ quán giữ xe
HY-661 PTH .10 đào trở lên. 3-4 e teen, 2 kOn Hà mã lưng dài chà bá. Vào đó lúc nào cũng thấy nó ngủ. Chẳng ai thèm kiuu.2 -3 mb hết hạn sử dụng. Nên nó ưu tiên khoảng kiss môi.( nhìn dơ dơ sao ấy. Mặt hơi rỗ, ..hôm đó mình đi e quê đồng tháp. Chững chạc tuổi u25 tên jz ko nhớ.móc lốp thoải mái,nó còn kiss mình nữa. Body tròn trịa, dễ nhìn .giao tiếp lịch sự , ko vòi Vĩnh . Khi tính tiền thì e ấy nói 100k .thích khoảng này vì được khám phá vô tư. Mà số tiền phù hợp . Báo trước ae tránh mất tiền oan . Mấy nhỏ ở đây ai cũng là cáo. Nhìn mặt giả ngu z chớ đủ trình ., mới gạ đc. Do ae rp nhìu quá nên checker lại quán ủng hộ rất đông.., có thể dẫn đến tình trạng kẹt phà.. Chạy show. Ae nên đi buổi sáng hoặc trưa. Vì tối đông lắm
Cứ vào gọi nc và đào lại theo tua cho mình chọn.ko thích thì đứa khác lại đến hết thì thui..l:D:p;)

• Like
Điểm cảm xúc: ilovemakelove and Lonelyboy81

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Bữa đi cv có đi ngang PTH sẵn tiện dòm ngó, Trở Lại 2 lúc đó 9h chạy ngang thấy 1 con Hà Mã vs 1 ôg tầm U40 ngồi ở đằng trước ( hình như bảo kê thì phải ) giả vờ móc đt ngồi xem đối diện quán thì có 1 2 e teen mặc váy xoè đi ra dắt khách vào nhìn cũng ok. Mà quán thấy k có chỗ để xe vs lại lộ thiên qá nên về lun

longtruong_00

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/7/16
Chủ đề
3
95
17
31
0 ₿
Thấy các bác cmt xôm tụ qá mà toàn viết tắt, e chả hiểu... Các bác cho hỏi PTH, ACL...là j v? Mấy qán này ở khu vực nào ạ.

boylaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/1/14
Chủ đề
0
17
7
0 ₿
E bích này làm ở đây 5, 6 năm rồi. Khách quên thì e khá nhiệt tình.
Nói chung khu này HY là ok nhất vì bà chủ quản lý tốt chứ ko phải đào đẹp, đẹp thì tụi nó đi làm mass hết rồi.
Xong việc các bác cứ đua 100k đi ra. Vậy thôi

Anti-PXC

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/10/17
Chủ đề
0
20
8
33
0 ₿

Ok. Với đồng ý với quan điểm of bác. Chỉ cần ngồi đó .thì mấy e chạy theo tua và chọn đào thui... Đào thì 6.5 thui trung bình- khá. Cứ đưa 100k phù hợp túi tiền cho ae khám phá. Mấy chỗ khác là 150k ko đó.nhược điểm là ko có wifi., đào thì cũng nhiệt tình. Mà theo tui ngĩ là ae rp nhiều quá nên chắc đào chạy show nên ngồi kế ae chẳng bao lâu. Cũng có thể chãnnh lên xíu.., à mà hôm đó mb u30 mấy nó lại chào hàng, mình ko chọn & hỏi wifi thì nó ko tl . Chắc do e nó ko nge hay nguyên nhân khác.

KC Nguyễn

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/17
Chủ đề
0
20
7
0 ₿
Tối qua mới check CF 714 PTH. Nhìn ngoài vào tưởng máy lạnh. Mà vô đó cũng có máy lạnh mà ko biết sao thấy nó ko lạnh gì hết. Vô toàn quạt máy thổi vù vù không. Chủ quán như Ae nói nhìn mặt quá sắc (hê hê: không biết diễn tả luôn) nhưng cảm giác bà chủ khá khó chịu và kỹ tính. Cơ sở vật chất thì bình thường, không khác biệt nhiều so với mấy quán còn lại cùng khu vực. Mới vô ngồi xuống ghế có ngay hà mã lại hỏi a uống gì ngay (mém tí té ghế :rolleyes::rolleyes::rolleyes:). Xong e đem nước ra nói e ngồi với a nha (té lần 2, mém nôn luôn). Mình nói a yêu cầu sau. Thế là e tên Huệ tầm 28T (nhìn cũng tạm ổn) theo tour. Vì là lần đầu tiên đến quán nên ko kén chọn quá. Chủ yếu để quan sát dòm ngó xem thế nào thôi.
Em cũng ngồi lên người mình. Thế nhưng qua trao đổi thì e này khá khó tính. Bóp ti, móc lốp e nó khá khó chịu và nói a nên hạn chế. E chỉ thích ngồi nói chuyện xàm xí ôm ấp sờ mó ít ít. E nó cũng chẳng thổi lỗ tai, nắn ti mình gì cả. Mình thì ko thích vậy rồi đó nhưng kệ ko sao vì e nó nói mình mở hàng nên cũng ko muốn than phiền. Sau đó cũng chém gió cưa bom đủ thứ tầm khoảng 45p thì mình tính tiền đi về. Tổng thiệt hại: 120K.
Theo mình thấy thì quán này xuống dốc rồi. Nghe nói lúc trc đông lắm mà nay vô đìu hiu. Nhưng sẽ thích hợp với mấy bác thích yên tĩnh, vắng nên mấy e ít chạy sô ngồi lâu đc, e cũng khá tình cảm ko vòi vĩnh (kết khoản này). Quan sát có 2 e tầm 25,26 mặt nhìn được (quan điểm cá nhân), 2 hà mã, 2 cá sấu. Giá nước: 60K hơi mắc. Tip thì ổn áp. Cảm nhận chung thì ko so được với Hải Yến về nhiều mặt như giá nước, dàn đào đông nhìn được hơn, tip ko vòi vĩnh tuỳ em.
Kết luận chung: mỗi người mỗi quan điểm, mục đích và sở thích khác nhau. Cho nên bài viết chỉ mang tính chất tham khảo. Cám ơn Ae đã quan tâm đến tệ hạ :cool::D:p:rolleyes: !!!

• Like
Điểm cảm xúc: hayjaja and ilovemakelove

Anti-PXC

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/10/17
Chủ đề
0
20
8
33
0 ₿

Chúc bác ngon chym vì gặp pé đẹp. :D

KC Nguyễn

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/17
Chủ đề
0
20
7
0 ₿
Có ai check CF Anh Em PTH chưa? Cho chút info để rảnh đi check cái nào? Mà sao thấy cái quán đó ám ám sao áh :eek::mad:o_O:rolleyes: !!!

KC Nguyễn

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/17
Chủ đề
0
20
7
0 ₿
Mới trở lại check CF 714 PTH. Cảm nhận ban đầu cũng như lúc trc nhưng hôm nay ngồi với em tên Kiều, quê Kiên Giang ngon lành hơn. Ngồi nói chuyện chém gió, cưa bom đủ thứ. Cũng thổi tai, nhún, sờ vú đủ kiểu. Tuy nhiên e này có gợi ý bo thêm nha ae (gợi ý trực tiếp luôn). Nhìn cái mẹc thể ngay là Cáo rồi các bro àh :)). Nhưng ko sao Cáo có thì Thợ săn ngênh tiếp. Hê hê. E này cũng dễ chịu, khá lanh, face cũng tạm ổn.
Kết luận: đây là lần thứ 2 đến quán này. Vì quán vắng nên ae đến đây sẽ thoải mái hơn. Mấy e bên quán này cũng khá kín đáo ko táo bạo như bên Hải Yến nên sẽ khó làm hài lòng các bro bạo dâm. Nhưng cũng có một cơ số e face cũng đc. Điểm trừ là máy lạnh (mình ko thích lắm) vì khá ngộp và nhiều mùi, tiền nước: 60K là mắc, bà chủ kỹ tính quá nên đâm ra sẽ làm một số ae ko được vui vì bả sẽ luôn bắt mấy e chỉ ngồi tầm 20p là phải chạy bàn ko đc ngồi lâu được (trừ khách quen). Điểm cộng là quán vắng nên ngồi lâu cũng đc nhưng lâu quá 3 đến 4 tiếng là chết mấy e ở đó, face dàn đào cũng đa dạng, phong phú ko đến nỗi nào, một số em cũng ko vòi vĩnh. Mấy e cũng cười nói vui vẻ, hun hít thoải mái.
Tổng thiệt hại: 150K. Hy vọng sẽ có cơ hội để check thêm vài e nữa. Chấm hết :cool::oops::rolleyes::):p !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Điền Khắc Kim

khoaixemphim

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/11/17
Chủ đề
0
4
2
33
0 ₿
cho hỏi các bác có ai có zalo pé Thảo này ko. Đi được 1 lần công nhận pé đẹp và zú bự thiệt. mà làm mất zalo roài. Quán này gần quán Tùng nè

• Like
Điểm cảm xúc: ilovemakelove and Anti-PXC