Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,061,083

Bensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/2/18
Chủ đề
1
28
10
34
0 ₿
Thằng này nói ko biết ngại, xui bị đào bỏ chạy đến 5 lần thì là xui hay do dịch vụ kém chất lượng? Xong rồi kêu tại ko bo nhiều.
T đỗ lỗi ng giới thiệu hồi nào?
Quảng cáo được gì thì m còn phải hỏi, ngu vãi.
Các bác khác đọc mà ko suy nghĩ ah? Từ chuyện massa tới việc bo nhiều, quá dễ để hiểu.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Để mình vẻ hướng cho ae dễ đi. Từ Phạm Hùng ae đi tới cầu Chánh Hưng chạy dưới chân cầu là Phạm Thế Hiển ae chạy gần tới chợ PTH là khoảng 6 7 nửa là tới quán nhỏ nhưng có bản hiệu Hải Yến ae cứ dò gần tới số 661 chậm lại là thấy. Nhưng sao lại có grab chổ đó nhĩ :D bà chủ ngồi canh xe suốt dễ gì cho grab đậu trước quán làm khách ngại vào

• Like
Điểm cảm xúc: binladen

Traisaigon2122

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/4/16
Chủ đề
1
90
12
38
0 ₿
Bữa có đi 1 lần gặp e u30 nhưng nói chuyện dễ thương.hôm đó nhậu hơi có mùi nên e nói ko hôn môi được.hẹn khi nào ko có mùi rượu bia là thoải mái ôm hôn luôn.lâu quá chưa đi nữa.hôm nay có ai đi ko?cho ké với.dạo này trong người khó chịu.muốn được thư giãn chút

thixtoiz

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/15
Chủ đề
5
126
32
54
0 ₿
inbox oy đi chung cho biết nè bác.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Đấy em bảo mà, HY chịu chơi lắm, các bác càng muốn làm nhiều trò thì ở nhà ăn bận trưng diện nước hoa các thứ vào là mấy em nó bao thích luôn, trước ae cũng bảo có vài em cá xấu hà mã các kiểu nhưng theo mình thấy hiện bây giờ đã đổi đào cả rồi, toàn mấy em dưới 30 rất ok,

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Mình thấy đi mấy cf này chỉ tức thằng e mình thôi, vờn vờn k xả đc, mà ức chế lại tốn tiền kiếm chỗ xả nữa kakaka

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Vậy cafe này là cổ điển, ôm ấp bình thường hả bác??? Không có BJ hay HJ hả bác??? :(

Thichduthu1985

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/2/18
Chủ đề
0
11
5
38
0 ₿
Xin chào tất cả các bạn. Mình theo dõi diện đàn cũng đả lâu rùi, hôm nay mình đăng ký và viết bài viết này nói sơ qua vài quán cổ điển mà mình mới đi gần đây nhất. Nếu có j sơ xót mong ae bỏ qua
1/ quán đối diện big c đường thoại ngọc hầu: quán này mình đi dc 5 6 lần rùi. Giờ quán có đến 5 6 đào nhưng mình thích nhất e tên liên. Em này thì khỏi chê chiều ae lun cho sờ mó hun hít thoải mái có cả nút lưỡi lun. Làm a em hết sức nhiệt tình lun, em này hiện đang về quê chắc khoảng 3 4 ngày moi vô làm lại. Còn chuyện bo thì ae dân chơi bít giá cả rùi mình ko bàn tới
2/ quán kim hoa đường nguyễn thị nhỏ: quán này đi dc 1 lần. Dàn đào cũng đông e út cũng nhiệt tình mập có, ốm có đủ laoi5 cho ae lựa
3/ quán duyên mây đường tân quý: quán này dàn đào khoang 3 4 em. Nhưng có cái còn trẻ quá, bữa mình đi ngồi với e mới 17t vú như trái chanh. Cho sờ đùi thoái mái nhưng ko đụng dc phía trong
4/ có 2 quán trên đường kênh tân quá. Nhưng mình ko nhớ tên. Nếu ae mún thì mình relay lại sao. 2 quán này cũng chỉ sờ mó ngoài thui. Bo 100k là ok
Đó là những quán vô chỉ cafe ôm cổ điển mà mình đi qua. Sao này mình sẽ giới thiệu các bạn những quán hj bj sao. Nhưng lời kết cuối cùng mình khuyên nên đi quán big c thoại ngoc hầu và yêu cầu e liên. Đi vài lần với e các bạn sẽ thấy sự nhiệt tình của e nó. Tuy e này ko đẹp nhưng dc cái dâm. Nhiệt tình v4 cho bạn để 3 ngón đâm thọt thoải mái còn v1 thì khỏi bú liếm tha hồ. CHÚC CÁC BẠN CÓ NHỮNG TRÃI NGHIỆM THÚ VỊ : p: p: p

• Like
Điểm cảm xúc: boymss, lbb149 and danchoi80

Thichduthu1985

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/2/18
Chủ đề
0
11
5
38
0 ₿
Anh em nào đi quán cafe ngay ngã tư lê thúc hoạch vân cao chưa? Quán nằm trên lê thúc hoạch. Ở ngoai nhìn vô chỉ có 2 ghế thui. Nhưng phía sao bức tường thì ko bít sao. phía trước hình như nó bán bcs nữa đi ngang qua thấy 1 em cũng bóc lắm. Nhưng ngại quá ko dám vô. Anh em nào đi qua rùi cho chút thông tin. Quán tên gì mình cũng ko nhớ nữa. MONG CÓ SỰ PHẢN HỒI CỦA AE

longtruong_00

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/7/16
Chủ đề
3
95
17
31
0 ₿
Thấy ae đi chủ yếu tân bình, tân phú, q8... Mà k thấy ai review ở khu thủ đức bình dương nhỉ. K lẽ e phải chạy từ thủ đức lên q8 để test thử mấy quán các bác review, có ai khu ngoại thành này review mấy qán xem vs

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Quán gì đó đối diện Big C nghe bác trên nói có vẻ hay đấy ae vào thử cảm nhận xem, chứ mấy quán em nói cũng cũ quá rồi, nhưng tuy quán cũ nhưng đào mới, ae mới vào cứ xem lại cmt từ 2018 những quán nào ok rồi vào trải nghiệm nhé. Có 1 số ae inbox riêng em thắc mắc cafe ôm cổ điển có HJ BJ không, mình xin tiếp lời là không nhé mọi người, trừ quán Hoàng Yến bên ACL có HJ tại bàn thì ngoài ra em xem những cmt trước của ae và những quán em đi là không có. Cafe ôm cổ điển là gì : là ae vào đó sẻ có 1 em đào bước ra theo tour, hỏi ae uống gì (giá chai nước 50k + tip ) sau khi mang nước ra thì em nó sẻ hỏi em ngồi chơi nhé, nếu ae đồng ý thì em nó sẻ ngồi lên đùi ae và ae có thể tự do tay trái bóp trên tay phải mò dưới, khóa hôn, làm đủ trò nhìn chung là rờ mó ôm nói chuyện dâm, còn nếu ae không đồng ý thì cứ tl là " Lát anh kêu" thì em nó sẻ đi vào và 1 em khác lại bước ra hỏi cứ theo tour như vậy đến khi nào ae chọn thì thôi. (Cái này nói cho ae vào sau chưa biết về cafe ôm cổ điển ạ, các bác biết thôi bỏ qua). Còn HJ BJ như ae nói đó thuộc 1 thể loại khác rồi : Masseger kích dục: ae vào kêu ly nước 1p30s sau đào hỏi vào massager nha anh :)) nó gần giống với HTGD. Chỉ vậy thôi

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Thichduthu1985

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/2/18
Chủ đề
0
11
5
38
0 ₿
Quán đối diện big c đảm bảo ko có vụ chạy bàn đâu. Ngồi với mình từ đầu đến cuối. Nhưng lỡ xui có khách karaoke thì chịu. Tai quán có kinh doanh karaoke 120n/1h.
Sao này tui update cho ae những quán trong năm 2018 còn trụ lại. Và cung cấp hình ảnh trước quán cho ae dễ kiếm

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Confirm vs bác Nguyễn Anh Kim là đã test quán Hải Yến vì thật ra trog lòng cũng nghi bác PR cho quán nhưng không các bác à. Mình là người lần đầu tiên thử cái này vì đi matxa hoài muốn tìm cái j đó mới mẻ. Dạo quanh quán gần 3 vòng vì kế bên tiệm có cái Net nên cũng ngại. Lấy hết can đảm đâm xe vào và ngồi, 1 e lại hỏi a chọn e hay ai, do e hà mã quá nên a sr e và chọn 1 e teen. Vừa ngồi xuống e kêu mình xuống phía sau ngồi cho tiện, mình lót tót theo e xuống phía dưới ngồi, vừa ngồi xuống thì e ngồi lên người mình hẳn như tình nhân, e thỏ thẻ tiền nước 50k còn bo thì riêng. Mình hiểu ý cũng ok ngay, thế là e chủ động các bác ạ, móc lốc làm mọi thứ chỉ có k HJ BJ hay fuck thôi còn lại thoải mái con gà mái luôn. Ngồi đc tầm 1 tiếng thì mình đứng dậy đi về. Gửi e 200k e cảm ơn rối rít, nhìn xung quanh thì teen có hà mã có vú bự có, tiếc có 1 e tướng ngon mặt hơi xinh mà đc bác kia book nên hơi tiếc, lần sau quay lại sẽ tìm e. Kết thúc 1 bữa trưa hài lòng

Gửi bác Nguyễn Anh Kim lời xin lỗi vì đã nghi ngờ bác về sự PR quán, kaka thật sự là mấy e k còn CN như trước nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Huy Thai and longtruong_00

caytrungca

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/16
Chủ đề
0
20
4
36
0 ₿
Quán Hy có e nào xinh vậy bác? Bác thường đi e nào vậy?

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿

Chắc quán cafe 79 nghe nói fck lun 300k , ai test thử xem .

boylaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/1/14
Chủ đề
0
17
7
0 ₿
Hải Yến PTH mình đi từ 2014 và mới nghĩ đi từ 11/2017 vì nhân viên chạy bàn quá nhiều + vòi tiền nhé. Đào teen có cá sấu, hà mã có nhé. Chung quy tầm 5 6 điểm thôi

• Like
Điểm cảm xúc: boymss

longtruong_00

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/7/16
Chủ đề
3
95
17
31
0 ₿
Để bữa nào rảnh ghé qa thử thể loại cf cổ điển này xem sao, trước giờ toàn massa, cf chòi võng, vs cả chơi gái riết nên thích cảm giác "no fuck, hj,bj..."
Chỉ cần k quá hà mã, teen chút + thoải mái chút thì qá tuyệt r