Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,061,044

dangkidehong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/3/18
Chủ đề
0
5
0
42
0 ₿
64 dnc là thể loại giống htgd, vào ngồi lấy ly nước rồi hỏi có mát xa ko lên lầu thổi kèn. Bữa đi hình như 2 xị, ở trong có 1 ku bảo kê. Bên kia đường có 1 dãy có lẽ là dân anh chị nữa ngồi nhìn qua thấy hơi mất tự nhiên dù mình ko sợ gì hết.

turns_me_on

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/9/16
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
Review sơ sơ vài địa điểm mình đi nhiều lần:
1. Hồng Thắm ACL: cafe ôm, các e gái vô ngồi lên thằng nhỏ đối mặt với mình, nhún nhún dăm ba cái. Chỉ sờ mó đc vòng 3, ko hun hít sờ vòng 1 gì được. Vô chơi tầm 10p là chán. 100~150k. Đi cho biết thì đc, nói chung chán.
2. Các quán cafe đường mã lò: cafe BJ, vô ngồi chưa ấm chỗ đã rủ vô trong. Vô cởi quần BJ sơ sơ xong HJ. Out xong mặc quần áo ra đi về. Ko cảm xúc gì luôn. Mất 120k gì đấy. Nói chung chán.
3. Cafe Hải yến PTH: cafe ôm vô ngồi chơi ôm ấp sờ mó hun hít, có mấy e HJ tại bàn nữa. Có điều đi ở đây mang tính chất hên xui rất lớn, có e thì nhiệt tình, có e thì lơ lơ chán vl. E Linh gì các bác hay review thì thấy người nhỏ, miệng hơi móm, đc cái ngực to. Thấy chạy bàn suốt bỏ mấy ông khách ngồi chờ mòn mỏi. Có gạ kèo đi ks mà 500k, thua xa mấy kèo 500k trên các diễn đàn. À e này thấy hay đuổi khách về nha, chắc tại đông quá. Nói chung chán luôn.

Nói chung giờ đo cafe ôm chả biết đi đâu, ai có chỗ nào share với, tks

• Like
Điểm cảm xúc: binladen

Nam Ngọc

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/4/18
Chủ đề
0
11
2
33
0 ₿
Em vừa ngồi cùng em lan đây, sao không giống bác miêu tả nhĩ, có lẻ do tâm trạng :D

Nam Ngọc

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/4/18
Chủ đề
0
11
2
33
0 ₿
Các bác có thể cho em cái đánh giá về quán Hồng Thấm bên ACL không ạ, em vừa qua Hoàng Yến dối diện nhưng không thích lắm ạ, vị ở đây nó HJ và có thời gian nhất định, định qua Hồng Thấm đối diên chơi thử nhưng vừa bước ra mà đi qua Hồng Thấm thì kỳ quá đợi tối không ai thấy rồi check thử ạ. À em có thử qua Trở lại 1 rồi nhưng quán này giờ không giống như hồi xưa các bác đánh giá nửa đâu, nhân viên thì ngồi bấm đt suốt thôi, hỏi thì nói không hỏi thì thôi, mình có thể hành động nhưng chỉ ở ngoài, còn chủ quán thì bênh nhân viên vkl luôn ấy. Thấy cái nói vs nhân viên là biết liền mình mà ý kiến là thế nào cũng ăn chưởi.

Nam Ngọc

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/4/18
Chủ đề
0
11
2
33
0 ₿
Em bó tay rồi các bác ạ, chưa nhận được đánh giá của các bác về quán Hồng Thấm thế là đợi tối xách đít đi check thử kết quả trời ơi đất hởi luôn. Vừa vào đã thấy dựng full xe, khách ngồi la liệt full bàn ghế luôn, 1 bên là bàn đơn 1 bên là 2 bàn ghép lại 2 khách ngồi sát bên nhau o_O 2 ông khách mà ngồi sát bên nhau vậy thì bố ông nào dám hành động. Đó là mới đi vào nhìn sơ sơ, hên là còn 1 bàn em nhảy vào ngồi thấy các bác đánh giá em Quỳnh dữ quá kêu ngay em Quỳnh trời mẹ ơi ngồi dựa vào mình xem tivi nghe nhạc y như khúc gổ luôn, rờ rờ thì kéo tay ra, chẳng lẻ các bác mặt dày mà rờ hoài lở em nó nói thì biết giấu mặt đi đâu. Ngồi được 15p em vô tình nói "Sao trời nóng thế em nhĩ" thế là em nói nóng quá vậy em qua đi ra xíu nha. Trời đụ, đi ra xíu mà gần 30p không thấy quay lại, tưởng sau quay lại ngồi vẫn dựa vào mình coi tivi tiếp, 15p sau thì lại đi ra và không biết đi đâu tầm 15p thì quay lại leo lên bàn trên ngồi với khách khác. Ở quán này 1 đào mà tính tiền 4 5 bàn là các bác hiểu rồi đó. Bó tay thôi tính tiền xách dái đi về.

Tổng: Em đi mấy quán rồi chưa bao giờ ngồi chờ chua lè như hôm nay luôn. Quán HT này theo em đánh giá là với như cầu bác nào cần ôm và tâm thì ok, em cho 8đ nhân viên đẹp ( 1 số đào nghĩ và thay đào mới rồi, giờ có em Quỳnh và em Thơ khá xinh, đặt biệt em Thơ cao ráo, lúc trước nghe nói có em Thảo dễ chịu chiều khách nhưng nghỉ về quê lấy chồng cmnr) CSVC thì sạch sẻ mát mẻ ok. Còn bác nào có sở thích dâm dục tí muốn tìm hơi gái mò cua bác ốc thì em khuyên né ra nhé càng xa càng tốt.
Nước 40k + tip tùy, em dưa 120k, đi mấy quán rồi em toàn tip 150 200k mà không thấy tiếc vì những quán kia mò con gái người ta thoải mái cả tiếng đồng rất thoải, còn quán này em đi 120k mà thấy chua quá vào chẳng làm mẹ gì, thấy khách khác cũng vậy, nhưng chả hiểu sao mà lại đông khách thế. Trong khi quán Hoàng Yến đối diện đào cũng xinh mà cho mò thoải mái luôn nếu các bác không có nhu cầu HJ, thế mà vắng. Bực mình thật từ này vì sau em quyết đóng đô bên PTH chứ không qua ACL nửa.

• Like
Điểm cảm xúc: Nguyen3636

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿
Thơ hồi đó cho khám phá thoải mái , ko lẻ giờ chảnh rồi sao?

Nam Ngọc

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/4/18
Chủ đề
0
11
2
33
0 ₿
Em không biết thế nào chứ em Thơ giờ hot nhất quán sau là em Quỳnh, em nhìn cách tính tiềnmà choáng luôn bác ạ, 1 mình em Thơ mà tính 4 5 bàn

Nam Ngọc

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/4/18
Chủ đề
0
11
2
33
0 ₿
Trước tết em có vào quán này rồi bác ạ, nhưng giờ muốn xem đánh giá của mọi người thế nào, nhưng chưa ai đánh giá đã vội đi. Trước em đi bé Thảo mập chút nhưng mặt dễ thương, tính tình cũng vậy nhưng tiếc là nghỉ về quê lấy chồng rồi, mà ác cái đi buổi sáng cái quán này sáng trưng. Nhìn chung là quán này ôm tâm sự, chứ mà ôm sợ mó thì khó rồi, nếu khách quen lắm mới sờ chút đỉnh, chứ bửa em đi tối ôm mà thấy mấy người sờ sờ mó mó đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: mrtokyo

Nam Ngọc

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/4/18
Chủ đề
0
11
2
33
0 ₿
Chuẩn luôn bác, em Quỳnh này tính tình trẻ con nói chuyện cũng kiểu vậy, ai mà kiểu trên 30 là bảo đảm nói chuyện không hợp.

turns_me_on

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/9/16
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
Vãi bác. Tui review ở trên chi tiết kìa. Trên tầm 2 3 comment thôi. Quán này giờ chỉ còn 3 e, còn mấy e cũ mà đỉnh thì nghỉ sạch rồi. Giờ ko nên đi quán này, chán lắm. Đào ít, ít sự lựa chọn mà còn chạy bàn là đủ hiểu độ chán r.
Đối diện là HY cũng ko khá hơn, HJ nhưng gái max xấu + già. Nói chung ACL giờ ko nên ghé nữa.
Tiện thể tui đi test bên An dương vương thì thấy bên đây là cafe BJ nha, giống mã lò mà nhiều quán nhiều e tha hồ lựa. Giá: 120k/BJ bình thường, 170k/CIA, 220/69

Xylitol

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/5/18
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
Chào cả nhà :D Mem mới tui nghe qc HY quá nên chạy qua thử. Bước vô thấy 1 em xinh xinh đang nghịch đt, dẫn vào luôn! Sau màn chào hỏi mới biết là em Linh đang được mọi người bàn tán trên này. Mặt xinh, dáng đẹp nhưng V1 hơi nhão - chắc do anh em chiếu cố nhiều quá. Em không mặc áo ngực nên chỉ cần kéo dây áo xuống là tha hồ ụp mặt vào! Chiều khách thì khỏi chê: sờ mó đủ kiểu, hun môi, nút lưỡi (nhỏ và mềm), bú ti, tui cho cả 2 ngón vào bướm em nó mà thụt :D Nói chuyện cũng hạp. Ngồi chừng 1 tiếng, tui tính về thì em níu lại: "quán vắng mà, anh ngồi thêm đi!", nc một hồi em kéo dây quần tui xuống thọc tay vào.. Em gạ: "a muốn đi chi.ch ko?", tiếc là tui đã có show tiếp theo rồi - nhưng đã có số Zalo của em :D

Khu này tui đã thử TLại 2 có bé Thư rất trẻ, V1 như trái quít, núm thụt phải mút một hồi mới ra, hair bướm lưa thưa chưa trổ; nhưng bé này hơi chảnh, chỉ ngồi 20 phút là xuống khỏi lòng khách và hay xin thêm boa. TLại 1 có bé Như người Khmer, da ngăm mắt to, V1 vừa tay, núm nhỏ dễ thương, nhưng em này ko cho bú, bướm cũng miễn sờ vì "còn zin".

Tui chỉ kể lại trãi nghiệm của mình thôi, không pr cho ai cả nên 500 anh em đừng lôi vào cuộc đấu tố nhé :D

ngoalongtiensinh

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/11/17
Chủ đề
0
19
5
30
0 ₿
Mai Đình quán khá đông ngồi dưới 30k trên lầu máy lạnh 50k nước, quán có 2 máy bay còn lại là teen, nhưng teen thì chán lắm k cho đụng nhiều đâu. máy bay thoải máy hơn còn có chiêu vuốt trụ trong quần (k HJ nhé) vuốt hồi cứng chết mẹ

Nam Ngọc

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/4/18
Chủ đề
0
11
2
33
0 ₿
Các bác từng đi Trở lại 1 và Trở lại 2 thấy sao cho mình ý kiến cái.