Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,061,096

nhockuteo

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/6/17
Chủ đề
0
51
8
30
0 ₿
m xạo lờ quá đi... ai tin lời này thêm cục tức... k hiểu sao Ad lại cho nik hằng này tôn tại... hic

• Like
Điểm cảm xúc: bigbang

langtuanchoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/7/17
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
mấy huynh cho hỏi có ai biết quán sao mai trên đường phan huy ích , giờ lưu lạc chốn nào không ạ, nếu biết cho đệ xin cái địa chỉ với ạ, cám ơn các huynh.

HaiThao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/2/17
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Quán nana thì mấy gio mới mở cửa vậy ae, em hay hứng sớm nên muốn đi khám phá

Damdamdam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/8/17
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Tối qua mới ghé quán HN đối diện bigC thoại ngọc hầu nè anh em
Vô cafe sờ mó bú bình gần một giờ xong mình nói muốn karaoke . Xong vào karaoke uống bò húc và tiếp tục mò móc nhưng lần này trong phòng nên thoải mái hơn . Kakaka
Tổng thiệt hại 3 tiếng đồng hồ là 500k

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

ngon

zircon

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/8/17
Chủ đề
0
11
3
36
0 ₿
cafe 163 ở đường Hòa Bình chỉ có 4,5 nhân viên à nha, vừa ra tối qua, mấy em nó cũng ok, hay ngồi ôm ấp cho đụng chạm , cũng hay rờ chym mình nhưng chỉ dc 1 lúc rồi mấy em đi bao nhiu lâu sau mới quay lại, có em Vy khá vui vẻ ,lại nhiệt tình, body ok - tiền nước 25~30k, bo cho mấy em 100k nữa vì bản thân thấy hài lòng, đi wen rồi có thể hẹn mấy em đi chơi dc. còn cái quán 331 cũng nằm trên đường đó luôn bữa nghe bác nào nói có ôm ấp nên ghé vào luôn và tất vọng, quán đèn khá sáng, nhân viên nhìn ko dc đẹp, chỉ có dc 1 em nhìn đẹp, còn e ngồi v

mình chỉ có ngồi không ở đó, hỏi gì trả lời nấy rồi thôi, chán muốn chết, thiệt hại 30k tiền nước :D

nhockuteo

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/6/17
Chủ đề
0
51
8
30
0 ₿
quán 163 là địa chỉ 163 hoà bình hay là tên quán vậy chú... cho địa chỉ cụ thể xíu đi... mà chú đi mấy quán ở đường gần tô hiệu chưa... thấy đường đó qtqd cf đèn mờ k bk nv sao

• Like
Điểm cảm xúc: zircon

zircon

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/8/17
Chủ đề
0
11
3
36
0 ₿
nếu bác đi từ ông ích khiêm lên thì qua khỏi vòng xoay bác vào đường Hòa Bình chạy có xíu là tới, nó nằm cùng chiều bên này luôn, địa chỉ hình như là 2x Hòa Bình hay sao ấy, 163 là tên quán cafe, màu tím có đèn chớp chớp dễ nhận ra lắm. mình thì 7~8 năm rồi mới đi lại mấy cafe này nên chỉ mới ra 163, thấy mấy e ở đây vui với nhiệt tình nên ở luôn đây, mấy em bên này 1 tháng nghỉ dc 3 ngày mấy em còn nói wen rồi có thể hẹn đi chơi này nọ haha! mình cũng đang tìm mấy quán kiểu vậy mà lang bang 1 mình cũng hơi lười :) thấy quán nào ok là cắm cọc thôi ~

Rooooney

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/17
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
E ngoài hà nội mới vào,đi cf 777 được 2 lần,mấy e ở đây 7-80% xinh,ngon,mỗi tội hình như chỉ ngồi vs mấy ông có tiền hoặc khách quen,e vào chỉ biết ngồi xem dj quẩy rồi về:(:( ae biết quán cf nào mà tv nhiệt tình chút k chỉ e với

zircon

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/8/17
Chủ đề
0
11
3
36
0 ₿
cafe mà nhìn cái quán hoành tráng với mấy em ngon thì minh cũng chả dám đi vì đa phần toàn mấy em sang chảnh ko hà, liệu sức mà chơi thui bác hehe !

kiraringuyen84

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/8/17
Chủ đề
0
1
0
40
0 ₿
Bác nào gần Nguyễn Văn Quá cho mình hỏi trước có 1 quán đối diện nhà hàng tiệc cưới Đông Phương giờ chuyển qua đâu rùi nhỉ, đi mối bên đó thấy ok lắm, hơn 1 tháng nay chạy ngang về ko thấy,hic.

zircon

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/8/17
Chủ đề
0
11
3
36
0 ₿
bác nhanh thật bit 5xi luôn mới vãi, em nó bao sn 87,5xi mình ra tiền phòng nữa thì hơi cao so với mặt bằng chung vì 5xi đó mình lên mẹ thiendia cũng kiếm dc mấy con hàng 9x khá ngon rồi :v ~

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
Rẻ dữ ta. 3 tiếng lại có cả Karra mà có 500 ?

• Like
Điểm cảm xúc: Damdamdam