Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,061,079

sungxe000

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/3/17
Chủ đề
0
88
27
33
0 ₿
dạo này kiếm quán ôm cổ điển khó quá mk toàn đi HTGD ko thì chui đầu vào cafe bj xả lũ ko à! hóng lắm 1 quán ôm cổ diển ok mà hoài chưa thấy quán nào ok hết! chán!:(:(

• Like
Điểm cảm xúc: Tonylehoang and Lonelyboy81

nhockuteo

Tập Sự
Bé Thích Massage
20/6/17
Chủ đề
0
51
8
30
0 ₿
chú thử ghé hoàng yến hồng thắm ỡ đường ấp chiến lược gần chợ bình trị đông bình tân xem sao... nge diễn đàn nói 2 quán đó cf ôm cổ điển ...chú đi xem hài lòng k

• Like
Điểm cảm xúc: Tonylehoang

sungxe000

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/3/17
Chủ đề
0
88
27
33
0 ₿
2 quán đó mình đi rồi bác quán HT thì đào teen nhưng mấy em chạy xô zữ quá lần nào cũng thấy chán! Còn quán HY thì thì có hj tại bàn còn đào thì tạm ổn! Csvc cũng rộng rãi nhưng lâu lâu thấy gớm lắm tại mấy em hj cho kháck song giấy còn dính shit dục đầy dưới thềm:confused::confused:

sungxe000

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/3/17
Chủ đề
0
88
27
33
0 ₿
quán đó là quán cafe hoàng yến ở đường ấp chiến lược bác đi từ TL10 quẹo đường bình trị đông (đất mới) qua chợ bình trị đông tới ngả tư bình trị đông và ấp chiến lược bác quẹo trái vào ấp chiến lược khoảng 300m bác chạy từ từ nó nằm bên phải đối diện là cafe hồng thắm! quán có hj tại bàn lúc trước mình đi là vậy bác đi thử xem chứ lâu rồi mình chưa đi nên cũng ko rõ nữa! ns chung cũng dc

the-one

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/4/17
Chủ đề
0
8
0
37
0 ₿
Dạo này ae không có quán nào khác ngoài HT với HY hết ah ??? Khu đó gần nhà dân , đèn sáng trưng , đi ngang qua mấy lần mà đíu dám vô .
Bây giờ kiếm quán cafe ôm cổ điển sao mà khó dữ .

onion

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/7/16
Chủ đề
0
15
5
31
0 ₿
Các bạn cho mình hỏi htg Như Ý( bj trong bao) gần htgd Bảo Vy Tân Bình còn làm ko, sao mình chạy qua 3 lần cũng ko thấy

Conzin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/5/17
Chủ đề
1
28
11
0 ₿
HT mình chưa zo qua chứ HY mình đi rồi hj tại bàn