Cần Thơ Tô Châu 2 năm quay trở lại vẫn như vậy.

Lượt xem: 2,660

vnboy8x

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/14
Chủ đề
12
49
16
0 ₿
Mình gu đi massage để thư giản tìm cảm giác nhẹ nhàng. Nên kể từ 2 năm trước không đi Tô Châu nữa mà chỉ ghé Style của Mr Chì và gần đây là Dubai.
Thấy Tô Châu Cái Khế khai trương. Ghé lại xem có gì mới mẻ không.
Vé: 600k giảm còn 300k (khai trương)
Tip: 600k
TC: 900k
Nhân viên: Số 10-1
Ngoại hình: so với ảnh *** Tô Châu *** post chắc +5kg. Không có mùi hôi cơ thể nhưng không thơm.
Thái độ: Bình thường
Mx khoẻ: Làm cho có, đấm đấm mỗi chân 1 tí, đấm lưng bộp bộp vài cái. Chắc cỡ được 10 phút.
Mx mệt: lật ngược lại nói em thư giản cho a nhe. Đổ dầu xong chà thái chắc được 7-8 cái. Hôn ngực khách được 20 giây. Xong em ấy đi tiếp xuống dưới bj mà mình không có cảm giác gì hết. Cứ như là góm khách vậy, cứ liếm liếm. Thấy vậy mình mới nói em làm tay đi nằm ôm ấp cho em ấy làm tay. Nhưng mình đụng đến đâu em ấy né đến đó. Do đi tìm cảm xúc mà thấy vậy mình cũng chán, thôi gáng cho xong việc.
Làm xong chẳng có tí cảm xúc gì, không động lại gì lưu luyến.
Không hiểu do em này làm hời hợt như vậy hay do mình đi vé 600k nên bị xem thường? 2 năm quay trở lại test thì CSVC Tô Châu không có gì phàn nàn nhưng thái độ vẫn như vậy. Làm khách mà đi ra có cảm giác nhân viên khi dễ mình vì 600k "tiền ít đòi,...thơm?"???
Đi xong thấy chán. Tô Châu CSVC tốt rồi thì sao không đào tạo nhân viên vui vẻ nhiệt tình. Cảm giác như làm cho có vậy. Khách đi vé 400 hay 600 thì cũng là vé do cơ sở đưa ra. Vé nào thì cũng là dịch vụ do cơ sở cung cấp.
Vé 600 mà như vậy mình cũng chẳng bỏ ra mấy triệu để test vé khác làm gì.

• Like
Điểm cảm xúc: Hellboy007

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿
Từng bị, đồng cảm với bác, có mấy đợt đi vé 1tr thì ok vé 600 vô tắm mà sờ nó còn ko cho thế là tăng 2 ghé dubai:)))

sonkalot

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/22
Chủ đề
3
23
4
0 ₿
tôi đi TC hơn 20 lần,chưa từng đi vé trên 600 ,thấy ktv vui vẽ bình thường ,k biết phải do tôi đẹp trai ko,còn DuBai theo tôi thấy ktv xấu,nhưng chịu chơi với nhiệt tình

sonkalot

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/22
Chủ đề
3
23
4
0 ₿
à mà bên TC,cá sấu 4-5nút rất nhiều nhe,10 ng đc 1 e loli 2k xinh thôi,nên phải biết hỏi locker

huhi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/1/24
Chủ đề
0
2
0
Đà Nẵng
0 ₿
Mà tc k có tới z mà giá vé vs tip cao nhỉm

Anh 3 Gà

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/3/24
Chủ đề
0
10
3
cần thơ
0 ₿
phải biết lựa số đi. ông đi con 67 á. đang best o bên cái khế. tui nắc nó dc 2 lần rồi. vui vẻ nhiệt tình k hối thúc. con số 10 mập phải r. nó bên masa khoẻ hawon qua mà

• Like
Điểm cảm xúc: thienbongnguyensoai