Tô châu lâu ngày ghé lại

Lượt xem: 2,368

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Số là tu luyện lâu ngày trên núi nên định hạ sơn xả xì trét một bữa. Nghiền ngẫm một hồi những cơ sở massa đã đi như rio, tc, pd thì quyết định thôi TC thẳng tiến.
Đánh con xe vào Tc khung cảnh vẫn như ngày nào, lại bàn tiếp tân bôk vé 300k ( mình nghĩ vé này là chuẩn ae cos đi đừng đi 500k phí).
Locker dẫn vào phòng lại là câu nói quen thuộc " a có quen bé nào không bla bla. Ok gọi cho a bé 32 nhé, mình làm bộ bơ đi mà thấy lôcker đứng chần chừ nên boa cho vài k uống cafe nó mới chịu rút(chắc ko boa nó đứng xem mình thay đồ luôn quá)
Xông hơi xông khô khoảng 10 ph sau e nó bước vào.
Quánh giá:
Mặt :7đ nhìn có nét dâm, dúng gu mình thích
Ngực: to như bưởi nhưng hình như bơm( cơ mà bóp vẫn thích).
Eo cũng thon gọn.
Lên giường nằm cho e nó mass một hồi rồi cũng là câu nói quen thuộc bác naod đi rồi chắc cũng biết::)
Phần thư giản e nó làm nhẹ nhàng cho bóp, hun ngực, thoải mái nhưng ko cho đụng v4(nói đang bị đèn đỏ). E này có chiêu lick ass rất sướng. E làm nhiệt tình sau 10ph e out. Boa 500k vì hãy lòng , có lẽ e này là ok nhất với những e đã từng đi.
Ps: sau một thời gian đi TC, đi khoảng hơn 10 e khác nhau e đút kết ra kinh nghiệm đó là mặc dù víp nhưng vân có sự phục vụ không đồng đều giữa các ktv. (Mặc dù ngoài hình khá đồng đều). nếu hên thì gặp ktv vừa ý còn xui thì cạch luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: ongtroivn, raej and ozawa

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿

sao bik 32 mà gọi thế kakaka... vé 500k đc yêu cầu 2 em, nhưng mà ai yếu thì hơi phí.... nên chuẩn vẫn là vé 300k

ongtroivn

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/9/13
Chủ đề
0
17
2
49
0 ₿
@daohoatac90 đợt đi em C***** mà bác giới thiệu phải nói là rất ok về mặt ngoại hình nhưng mỗi tội em ấy công nghiệp quá thôi. 69 cũng rất phê hehe