Massage Khoẻ Trải nghiệm nhẹ nhàng với em Hiền.

Lượt xem: 5,806

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
Do gần nhà nên cũng muốn thử em Hiền của bác Lực Phạm thế là sáng cf xong liền book với ẻm ngay.

Khi tới nơi liền thấy có 1 anh zai đang đậu xe kế cửa mà kg vào. Nhìn kỹ thì ra đang đọc review khí thế. Móa, cá mập lặn sâu là đây chứ đâu. Thôi thì cứ để anh zai tiếp tục sự nghiệp đọc review, mình lái xe vào gửi.

Em lễ tân hình như tên Kim, tiếc là kg làm khách, kg chắc phải book em nó, nhìn cũng xinh, dáng cao gầy. Hỏi mình có code kg, mình nói kg, em nó cũng tự giảm giá lun, cái này dễ thương nè.
Lúc này anh zai kia sau khi tìm ra chân lý đã dũng cảm tiến vào. Đáng tiếc bé Hiền đệ book rồi huynh ơi. Nhìn sự luyến tiếc vô hạn của anh zai, mình vó xúc động muốn nói v bé lễ tân thôi em làm cho anh, để a nhường bé Hiền cho vị huynh đài đây. Chỉ là đời kg như mơ.

Bỏ qua anh zai đang đứng thơ thẩn đến nao lòng, mình đi lên thì bé lễ tân đưa cho cái quần giấy, mình kg tắm chỉ muốn đi vệ sinh nhưng nhà tắm đang kẹt. Ơ wc kiêm nhà tắm, lại chỉ 1 cái, căng à. Có 1 bé nhỏ con lại định dẫn mình lên lầu hai thì anh chàng kia cũng tằm xong ra. Anh ấy nhìn mình, một đôi mắt có hồn và...đầy háo sắc. Xin lỗi ku, gu anh không mặn thế, né ra cho chế giải tỏa nỗi buồn nào.

Sau khi xong xuôi cũng vào phòng thay đồ, Thúy Kiều...à không bé Hiền xuất hiện. Oánh giá thì có nét dịu dàng như tên, nhìn cũng ưng đấy.

Lúc đặt mình có nói phòng vip nhưng hình như chỉ đưa phòng thường, nghe rõ phòng kế đang chém gió lun. Csvc mình thấy còn n bất cập.

Về phần massage thì tay nghề bé hơi yếu, bé cũng tích cực nói chuyện, bù wa bù lại. Phần vuốt lướt cũng tạm, với mình thì thấy kg phê lắm nhưng chắc do sở thích cá nhân.

Chốt lại thì 120p nằm nghỉ ngơi trò chuyện là khá ổn cho a e muốn tìm chỗ giải trí thư giãn nhẹ nhàng.

Phí tổn: 399k + tip nhẹ cho bé. Xuống thấy bé lễ tân xinh quá đang order trà sữa, tip nhẹ cho bé mua trà sữa lun.

Sẽ quay lại để thử các bé khác nếu có dịp. Anh em có biết chỗ nào vuốt lướt mà vuốt trụ luôn kg cho ra không, inbox cho em đi trải nghiệm viết review với nhá.

Đa tạ.

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
107
68
0 ₿
đó h tui chưa đi massa khỏe lần nào mà chỗ này gái xinh nhiều ko bác

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Emo. Vib
Vuốt cây trụ rất nghệ.
Nhưng không cho bắn.kkk
E Hiền chỉ làm dc có nhiêu đó thôi
Tôi dạy rất nhiều nhưng ko tiếp thu dc.
Thôi kệ. Lâu.lâu vào nằm ưỡng người đổi gió

• Haha
Điểm cảm xúc: PhongkenJi and Trở Lại

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
Em nhỏ con thì kg xinh lắm, bé Hiền thì chắc 6,7 điểm thui. Bé Duyên tui chưa gặp. Chỗ này giá mềm tình cảm , mấy e xinh quá thì hơi khó. Gần đó có mx khỏe xuân diệu, bữa tui đi có mấy bé xinh 8,9 nút luôn. Kiểu mộc mạc nữa vì mx thuần khỏe á

• Like
Điểm cảm xúc: ahnjung

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
Có số tâm đắc kg bác, inbox em vài sô với. Đa tạ

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
nghe cũng ok đấy chứ bác ơi để bữa nào qua thử coi em lễ tân xinh như bác nói ko

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
Kg sao, em hiền thiệt. Kg vội vã, nc nhẹ nhàng , kg vòi tip. Lúc tip thêm em còn ngạc nhiên cảm ơn. 1 cô gái đáng quý

• Like
Điểm cảm xúc: Uytb and Lực phạm

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿

Sướng nhất bác rồi. Mình chỉ ở vài tháng lại đi công tác. Cảm giác tìm một cô gái tâm tình nhẹ nhàng, mượn cánh tay em dựa ngủ, thật thoải mái. Tiếc là kg có nhiều thời gian. :cuteonion36::cuteonion36: Cũng vì đi kiếm lúa haiz

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.