Massage Khoẻ Trải nghiệm Thảo Mộc

Lượt xem: 3,078

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

corleone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/22
Chủ đề
1
19
24
0 ₿
Mình lần đầu trải nghiệm tại đây, có vài dòng chia sẻ với anh em.
Ưu điểm: sạch sẽ, nhạc êm, KTV nhiệt tình.
Nhược điểm: kỹ thuật massage không tốt, nói đúng ra là sơ cấp. Khi làm khoẻ ấn trúng xương nhiều hơn là vào cơ. Khi vuốt lướt lại dùng lực khiến vùng dưới mình khá nhói (vùng bẹn có vài huyệt ấn mạnh sẽ đau và không tốt), đây không phải là aroma massage.
Khi làm KTV nhìn đồng hồ liên tục "để canh giờ". Mình đi tắm lại KTV không chủ động đưa khăn mới, lại nói "có khăn trong toalet đó anh" - chiếc khăn treo sẵn.
Mình đi massage khá nhiều cơ sở (khoẻ, vuốt lướt..) nhưng đây là lần đầu mình gặp trải nghiệm này.
Chúc anh em có góc nhìn đa chiều và hi vọng các cơ sở sẽ cải thiện theo hướng tích cực hơn.

ik ư

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/11/23
Chủ đề
0
16
3
Australia
0 ₿
Vậy mà pr thấy ghê nhỉ

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Anh có thể cho em biết suất anh đi là giờ nào ngày nào và bạn nào làm được không ạh? Để em trainning lại bạn xem vướng ở đâu.

Góp ý của anh về khăn tắm em sẽ cho thay đổi. Khăn sẽ để riêng cho khách ạh

Em cám ơn anh

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

corleone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/22
Chủ đề
1
19
24
0 ₿
Chào em, anh ghi nhận tinh thần cầu thị của em nhưng anh sẽ không chia sẻ tên KTV nhé.

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Hi vọng cơ sở cải thiện theo hướng tích cực thì ít ra ông cũng phải chia sẻ cụ thể để cơ sở còn biết hướng để khắc phục, ko công khai tên ktv trên đây thì có thể ib riêng cho cơ sở xử lý. Chứ nếu giấu luôn thì hi vọng làm gì.

• Like
Điểm cảm xúc: Thảo Mộc Spa

corleone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/22
Chủ đề
1
19
24
0 ₿
Nếu là chủ cơ sở này họ sẽ nhận ra và biết cách xử lý, khắc phục, nâng cao trình độ KTV. Mình có suy nghĩ riêng nên không nêu tên KTV. Còn việc mình hi vọng là hi vọng các cơ sở khác đừng như vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Thảo Mộc Spa

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cơ sở này có hợp tác vs diễn đàn.ở góc độ khách quan,bài viết này là mang tính rp dịch vụ tại cơ sở. Quy định diễn đàn là phải có tên hay số ktv. Để 3 bên làm việc lại. Tìm ra điểm bất cập ở dịch vụ.
Các cs khác họ có bài vở riêng,chứ sao như vậy được bạn.

• Like
Điểm cảm xúc: Myth and Thảo Mộc Spa

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Dạ, em hiểu là anh không muốn các bạn bị xử phạt. Bên em cũng chỉ muốn biết bạn là ai để kiểm tra lại tay nghề xem như thế nào, tại sao lại bị tình trạng như vậy. Chứ bên em cũng không có ý định sẽ xử phạt các bạn.

Từ đó, bên em sẽ có thể cải thiện chất lượng dịch vụ, đào tạo tay nghề nhân viên đồng đều hơn.

Và việc anh giúp em cho thông tin KTV cũng không ảnh hưởng đến anh đâu ạ, vì hàng ngày, mỗi bạn cũng khá nhiều tour. Và bên em cũng không cho biết là ai cung cấp thông tin.

Nên rất mong anh hỗ trợ, hoặc có thể PM cho em nếu anh không tiện đăng công khai ạ.

Em cám ơn anh
Thảo

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

corleone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/22
Chủ đề
1
19
24
0 ₿
Bạn ơi, mình tham gia diễn đàn cũng lâu. Và mình cũng chưa từng đọc thấy quy định phải có tên hay số KTV. Đây chỉ là cảm nhận của mình về dịch vụ. Mình không có nhu cầu "làm việc lại" với ai cả. Nếu bạn thấy bài mình không được, bạn có thể không đọc. Vậy nhé!

corleone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/3/22
Chủ đề
1
19
24
0 ₿
Chào em! Điểm bất cập về kỹ thuật anh cũng đã nêu lên. Massage khoẻ thì nên biết phân bổ lực ấn, day, vuốt, miết. Quan trọng là nhận biết đâu là xương và cơ khớp. Em có thể test KTV và cải thiện. Anh vẫn giữ quan điểm là không chia sẻ tên KTV. Cảm ơn em!

• Haha
Điểm cảm xúc: caubebutchi2020
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.