Q.10 Trải nghiệm tụt hứng với em 06

Lượt xem: 3,489

Phuc Pham

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/3/23
Chủ đề
1
4
7
Quy Nhon
0 ₿
Tối nay, sau khi làm vài lon với mấy AE thì cũng định đi về ngủ nhưng mới 22h còn khá sớm nên mình có ghé vào P.A Relax.
Đến quầy lễ tân mình đưa mã giảm giá và sau đó được chọn trên ipad. Chắc giờ này cao điểm nên ở đây chỉ còn 2 bé và mình chọn bé số 06.
Lên phòng cũng làm đầy đủ các bước nhưng cảm giác làm vội cho ra. Sau khi tắm xong vào phần massage khoẻ, vừa đấm được vài cái đã chăm sóc thằng nhỏ, mình có nói là gì mà nôn thế em thì em bảo không có, chỉ kiểm tra thôi. Sau một hồi cũng đến lúc thư giãn và đến đây mới thấy sập hầm. Mình dùng tay khám phá v4 thì bé nói đau, thôi mình cũng ngưng vì nghỉ bé đau. Sau một lúc thì bé BJ mình thấy cũng ổn và dùng tay khám phá tiếp thì lại bảo đau, rồi mình lại cho tay về vị trí cũ một lúc. Đến lần 3 cũng bảo đau thì thôi tụt luôn hứng, nằm đó đến hết giờ mà khá bực bội, tới thằng nhỏ cũng không còn hứng luôn mặc cho bé làm đến hết giờ vẫn ko ra nổi. Nằm đến lúc lễ tân lên gõ cửa rồi em tắm lại và đưa mình xuống quầy.
Xuống quầy mình tip bằng vé nhưng cảm thấy không hề vui vẻ chút nào và có nói lễ tân về bé này. AE lưu ý đi chơi thì để tinh thần thoải mái chứ đừng bị như mình nha.

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Buồn cho bồ tèo! Hiểu cảm giác của bồ. Mà ở góc độ khác thì Duyệt cũng chia sẻ bồ tèo vậy nè. Duyệt cũng từng bị thế, lâu lâu hứng lên thì có thể lực tay mình hơi cao hoặc là móng tay hơi dài nên khi chạm vào bé đau thật, nên bồ cũng thông cảm cho bé hen. Còn những yếu tố đó ko có thì cơ sở cũng nên xem lại, chấn chỉnh bé chứ dịch vụ mà khách ko hài lòng thì xcmn định là ko muốn quay lại. Mong lần sau bồ trở lại sẽ có trải nghiệm tốt hơn. Ngày mới zui zẻ nhé bồ!

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,929
3,195
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 06 Tàn gặp rồi... là 1 trong những bé thư giãn tốt...
Bé ko cho bác khám phá v4 hay bác khám phá v4 rồi bé mới đau...

• Like
Điểm cảm xúc: Bưởi Năm Roi

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Hiểu bạn này rồi đó !?!

• Wow
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Có nhiều bạn ktv đôi khi không muốn cho khách chạm vào các bộ phận nhạy cảm nhiều.vì sợ hư đồ.
Rồi dịch vụ cung cấp nưqx vời,làm không tới.
Ở vn mình đi chơi giá chua chát vl.hơn bên Thái rất cao.mà ko tới đâu cả
Nhưng cầm tiền tip yêu cầu bằng hoặc hơn tick chưa giảm mà không suy nghĩ.

Hơn cả triệu chứ ít ỏi gì.ảo giá quá đà.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and KamaSu

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Nếu thật sự bé k cho khám phá thì hơi tuột mót . Còn nếu do mình khám phá mà đau nó sẽ khác nữa . Thui chờ cs vào xem sao

Phuc Pham

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/3/23
Chủ đề
1
4
7
Quy Nhon
0 ₿
Lúc mình xuống quầy có nói lại sự việc thì nhận được 1 voucher giảm 50% sử dụng như kiểu đền bù và có xin thông tin của mình mà chẳng thấy nói năn hay hỏi han gì thêm. Nói thật chứ nếu như này thì có free vé 100% mình cũng không đến chứ nói gì là 50%. Đi chơi là để vui, thoải mái mà chắc tại mình không may gặp bé sợ hư đồ. Móng tay mình cắt ngắn, sạch sẽ mà khám phá một tí lại bảo đau nên tụt hứng luôn. Minh đi vé On1, vào gần 2 tiếng mà thằng nhỏ không ra thì đủ hiểu như thế nào rồi.

Bài viết chỉ là chia sẻ trải nghiệm 1 lần đi của mình.

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Vậy là trước đó, mấy men làm cô bé "tanh bành khói lửa". Chia sẻ cảm giác của bác.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
P.A cs lớn sẽ k để a e đi chơi mà chịu thiệt đâu . Thui chờ cs lên xem thế nào nhé bác. Chứ như mình đi như bác thì cũng ấm ức lắm .

Nếu bé cảm thấy đau hay j có thể báo cs tạm nghĩ 1 2 tua để dưỡng sức . Chứ ép bản thân thế nào lại tạo cảm giác hụt hẫn a e thì càng k tốt

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Bưởi Năm Roi

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/5/22
Chủ đề
14
221
118
8 ₿
tôi đồng tình với bác Tàn, cái này chắc bác làm mạnh quá bé đau rồi
Tôi thuộc dạng móc tới bến, mà bé vẫn cho bình thường
thôi chờ cs vào xác minh xem sao

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage P.A RELAX xin nhận ý kiến đóng góp từ anh @Phuc Pham , về sự việc trên cơ sở cần thêm thời gian để xác minh lại sự việc như thế nào khi bé vào ca, rồi sẽ báo lại cụ thể cho anh @Phuc Pham
Massage P.A RELAX rất cảm ơn anh em đã quan tâm và mong anh em đừng vì chuyện này mà mất hòa khí với nhau.
Massage P.A RELAX xin chân thành cảm ơn

• Like
Điểm cảm xúc: Chicago

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
154
78
0 ₿
thôi anh em chờ cơ sở xác minh đi nhé
cứ bình tỉnh

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Mình có đi bé này hôm 23 hay 24/3 gì đó. Nhìn chung bé dễ thương, hôm đó cũng được, nói chung bình thường, về không report.

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Buồn cho bồ thiệt. Ai đi trước để lại hậu quả bồ gánh chịu :cuteonion24:

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage P.A Relax xin chào anh @Phuc Pham ạ, sau khi em nhận được phản hồi của anh về bé 06 cơ sở đã trao đổi ngay với bé trong trưa nay và xin phép phản hồi lại anh @Phuc Pham

Bé 06 là một trong những bé làm rất tốt tại cơ sở và được nhiều anh trên diễn đàn yêu mến ạ, và đã có nhiều bài chia sẻ cảm xúc với bé ạ, nhưng phận làm ktv massage như làm dâu trăm họ, các bé rất khó làm hài lòng tất cả mọi người nên em rất mong các anh hiểu và thông cảm.

Các bé KTV tại P.A Relax đều được huấn luyện chăm sóc các anh tận tâm nhất ạ, nhưng nói đi cũng nói lại các bé ktv cũng là phụ nữ, là phận liễu yếu đào tơ luôn cần các anh yêu thương, nâng niu nhẹ nhàng nên khi bị tác động ở vùng nhạy cảm bằng nhiều ngón tay, hoặc bằng lực quá mạnh mẽ mà em biết là các anh không có cố ý đâu nhưng có thể lúc hưng phấn hoặc lúc đã ngà ngà say thì khó kiểm soát hết lực thôi ạ. Điều đó có thể làm bé bị đau, bị tuột mất 1 phần cảm xúc vì bé cũng chỉ là con gái bằng xương bằng thịt phải hông các anh nè, nhưng bé vẫn rất cố gắng làm và đến khi hết giờ bé vẫn thư giãn miệt mài đến khi locker gõ cửa, theo đúng tiêu chí phải Tận Tâm Tận Lực gần 2h ạ nhưng tiếc là anh vẫn chưa ra được.

Em chỉ mong các anh thông cảm hơn cho các bé KTV nói chung và bé KTV 06 nói riêng ạ.

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
158
59
0 ₿
Đồng ý cách xử lý của cơ sở.
Chắc do mấy anh say quá, cảm xúc tăng cao nên không kiểm soát được độ cao hứng, nên làm mạnh tay quá bé đau thôi.
Anh em đi chịu khó nhẹ nhàng với mấy bé tý

Cong Mông

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/5/22
Chủ đề
13
156
84
0 ₿
đúng rồi anh em, tôi bị một lần rồi, sau khi về mới thấy mình sai quá sai, nên những lần sau mình cũng nhẹ nhàng với mấy bé lại