Q.10 Trải nghiệm tụt hứng với em 06

Lượt xem: 3,489

Kẻ Hủy Diệt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/3/23
Chủ đề
0
8
5
USA
0 ₿
vậy là một phần lỗi do bác rồi bác ơi, bác hứng quá móc nhiều ngón bé chịu không nỗi nên đau quá không cho nữa

Anh ba hồ tây

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
85
29
10 ₿
like cho cơ sở về chuyện này, bác móc mạnh mà chơi 2 ngón tay thì sao em nó chịu nổi, móc 3 lần mà em nó đau là hiểu rồi, chứ đi làm ktv massage thời buổi này em nào mà ko cho thoải mái được

Phuc Pham

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/3/23
Chủ đề
1
4
7
Quy Nhon
0 ₿
Nói như vậy chắc là lỗi tại mình?

Mình đăng bài là để chia sẻ chứ cho AE biết chứ cũng không hơn thua gì với mấy bé KTV.
AE ở đây đi chơi là để giải toả chứ không ai muốn đi xong đem lại bực bội trong người. Mình đủ tỉnh táo để kiểm soát hành vi của mình nhưng cảm xúc thì không thể được, cảm thấy sai lầm khi hôm qua đi massage. Sau khi ra khỏi P.A Relax mình lên xe qua Trần Thiện Chánh làm 1 shot rồi mới về.

tic và tip như yêu cầu nhưng mình cảm thấy quyền lợi bị ảnh hưởng nên mình chia sẻ thôi còn P.A Relax tiếp nhận theo kiểu sợ bị AE phản hồi không tốt thì tuỳ. Chắc không bao giờ quay lại.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nói thẳng ra là cơ sở ko có đứng về phía khách hàng.
Còn đổ lỗi do say sỉn và ko làm chủ cảm xúc
Thấy các bài của cs lên mình cũng ko có hào hứng đi
Cầm tiền vé vs tip của khách cả tiền triệu. Mà 2h phục vụ ko ra hồn.
Kiểu chúng ta trông chờ vào sự bố thí từ nv

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
Tiền triệu bác bỏ ra để được phục vụ thì l.o.x thấy 06 cũng phục vụ đầy đủ, nhưng bác thớt đi mà theo như cơ sở bảo bác tác động chắc dùng nhiều ngón tay để móc thì cái này không biết bênh ai. không cần say hay gì mà cách chơi thôi l.o.x thấy bác ấy vào để phá.
Hứng lên cũng vừa chứ hứng lên mà móc như đủ tiền chắc mấy bé chạy dài.

• Like
Điểm cảm xúc: MasterBall

Phuc Pham

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/3/23
Chủ đề
1
4
7
Quy Nhon
0 ₿
Mình chưa hề nói bé làm không đầy đủ gì cả, chỉ là chia sẻ trải nghiệm và cũng không hơn thua tranh cãi để được cái gì ở đây. Bác nói mình phá thì nếu trong trường hợp bác là mình thì phá để được cái gì. Đi chơi thì thích khám phá thôi nhưng dùng ngón tay nào thì cũng bảo đau thì thôi mình cũng thu tay lại và nằm tí ra tắm rồi về.

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
79
44
0 ₿
ông chủ topic này vô massage móc dữ quá, lại chơi nhiều ngón tay thì ktv nào chịu cho nổi, mốt đi sờ nhẹ lại là được chứ gì, tui đi massage đó giờ chả có con ktv nào ko cho sờ cả

newMAN

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/7/22
Chủ đề
0
65
26
0 ₿
kểu massage giờ cũng nhiều lần tôi bị như vậy. Tôi nghĩ nhiều người cũng bị như vậy. Nhưng ít ai review hay góp ý gì ... đơn giản họ chắc cũng chán rồi ... Thường tôi chán chẳng muốn góp ý gì cả. Chổ nào ok, bé nào ok mình trải nghiệm tiếp. Còn ko thì thôi... có góp ý cơ sở cũng vậy thôi ... giờ chán rồi ...
PS: sẽ có nhiều ông vào chửi tôi cho xem....

• Like
Điểm cảm xúc: Hunghao and Lực phạm

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bác hên vậy, tui bị vài lần. Mình chưa làm gì là đã khép chặt lại. Thiệt chứ muốn móc cũng ko đc. Chuyện này ai đúng ai sai chỉ có người trong cuộc mới rõ, có thể chủ thớt mạnh bạo, cũng có thể bé có vấn đề. Tui ko dám phán, nhưng chuyện KTV ko cho là có chứ ko phải là ko.

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
79
44
0 ₿
tui không biết hên hay không nữa nhưng đi massage thì tui cứ từ từ cho ktv làm cho tui sướng trước đã, sau đó bắt đầu rờ và dần dần mới móc nhẹ thì thấy đều được cả, cũng có lần tui uống say say kiểu hứng quá nên vào đè em ra hôn hít, sờ móc hơi thô bạo 1 tí nhưng lần đó biết uông bia nên dự tính gặp em đi quen trước rồi nên bé đó cũng cho thoải mái

tukimephong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/4/23
Chủ đề
0
1
0
HCM
0 ₿
Mình cũng từng đi nhiều lần rồi, bé số 06 nhiệt tình mà, nếu bé nói đau tức là đau thật chứ không có thái độ gì đâu. Thêm ý kiến cho ae cân nhắc thôi.