Trúng số mà không được lãnh thưởng tại Dubai ngày 04/06/2018

Lượt xem: 827

ryubi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/18
Chủ đề
8
64
15
34
0 ₿
Chào anh em cộng đồng, hôm nay mình đăng bài này lên không phải report về em nào, hay trải nghiệm gì cả, mình chi muốn chia sẽ nổi buồn cho anh em cảm nhận.
Chẳng là ngày súng ống chuẩn bị, thằng nhỏ rạo rực, đăng ký event nhỏ mới chất vào ngày 04/06/2018, và trúng ngay cái code với em 03 Dubai Gò Vấp.
Thế éo nào duyên trời bắt mình xa em đó, công ty gửi ngay cái tin nhắn, về dọn đồ và xách cái đít đi ngay, thế là mất tâm trên diễn đàn tới tận ngày hôm nay.
Nổi đau tột đỉnh là vào, thấy có inbox của đại ca Dead Pool, là thấy hồi hộp chờ đợi một điều gì may mắn, vào thấy ngay cái code free tại Dubai Gò Vấp, thằng nhỏ mừng thầm anh ơi mình đi ngay nhé, mình cũng ok. Nhưng bảo không nên vội ;), kiểm tra kỷ.
Thế bất nào, ngày 04/06/2018:confused:, tuột con mẹ nó cảm xúc, suy nghĩ tới chim cò gió biển, ngủ hành sơn trùng trùng mà lòng đau như cắt :oops:.
Mình không buồn vì mất cơ hội, mình chỉ buồn vì phụ lòng Dead Pool, phụ lòng diễn đàn, không thể report lại cho anh em những giây phút thiêng liêng :p:p.
Mình xin nhắc nhở, anh em có đăng ký event, thì nhớ kiểm tra inbox kỷ lưỡng, đừng như mình làm phụ lòng mọi người nhé.
Dự định xách chim đi chuộc lỗi về report lại cho anh em đây, chờ đợi tin mình nhé ( nếu có code thì lòng vui phơi phới ^^!)