Q.10 tuột mood tại Menspa Q10

Lượt xem: 6,000

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
Cách đây mấy ngày có đi Menspa Q10, mình đã đi Men Hồng Hà rồi, hôm đó, kết quả cũng tạm, kg đến nỗi sụp hầm. Mấy hôm nay, nghe mn rp khá xôm tụ nên có cảm hứng đi test Men Q10
CSVC ok, đúng chuẩn spa, mình vô book vé 60p, -390k vì trước đó đã làm khoẻ chỗ khác rồi
Trước khi vô massage, gặp anh quản lý, cái anh xăm mình đấy, anh này chắc khá quen thuộc rồi, anh này dạo đầu với mình mấy thông tin khá shock : ở đây làm lingam chỉ bài cơ bản thôi, còn muốn phê và nâng cao phải đi mấy cái chỗ luxury vé 7tr -90p kia, thì mới đúng chuẩn lingam. Mình nghe choáng quá, kg lẻ về, chắc anh này tưởng mình ở quê mới lên nên mới nổ chỗ nào lingam 7tr
Thôi kệ, xem Menspa đào tạo nhân viên thế nào mà quản lý mạnh miệng quá vậy.
Vô gặp bé Linh, trẻ thì có trẻ, 24t, nhưng dạng béo phì
làm khoẻ thua Thảo Mộc, Như Ý, YHCT...
trong lúc làm kg có một động tác nào vuốt lướt tạo cảm xúc cả, cái này nản nhất, mình muốn nhắc, nhưng thôi, chỉ nằm chờ đợi xem bài bản của cs ra sao
còn gần 20p, thì vô bài lingam, nói chung kg cho sờ v4, cũng chỉ là HJ nhẹ nhàng chậm rãi thôi
nếu làm vuốt vướt chất lượng cao thì kg cần HJ cũng dc, đàng này vuốt lướt chán quá nên cho HJ ra luôn cho đỡ buồn .... ngủ
lưu ý là ở đây lạm dụng thoa dầu lắm nhe, nên tắm lại khá mắc công
Lúc xuống ra về, anh quản lý kg hỏi han gì, xem có hài lòng hay có ý kiến gì kg, à quên, tip 300k
Chắc anh ấy thấy mình cùi bắp quá, kg thuộc dạng kh tiềm năng của cs nên kg cần hỏi mần chi
Túm lại, ra dc spa có CSVC khá tốt, và thương hiệu có tiềm năng nhưng cs training nv kg tốt, trình độ nv như vầy thì nói thiệt tui kg có cảm hứng quay lại trải nghiệm tiếp
và cuối cùng là ý kiến rất cá nhân, đi mấy cs làm khoẻ, mà vuốt lướt lén - xin nhấn mạnh là vuốt lướt lén nhe, vì cs chủ trương khoẻ - lại có cảm hứng hơn nhiều
còn lingam thô thiển thế này thì mình xin bb

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
Viết bài rp này kg dám chê Men, nhưng chắc nó kg hợp gu của mình, biết đâu sẽ hợp gu nhiều anh em khác

• Like
Điểm cảm xúc: chimto050505

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
Quản lý vậy là qá yếu kém rồi, ngành dịch vụ khách ai cũng như ai, quản lý vậy thì cơ sở chỉ có nước dẹp tiệm sớm muộn thôi

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Chia buồn cùng bác lão làng môn massage art này. Riêng mình thật sự không hứng thú với những chỗ spa mà có chủ trương HJ như orchids, men, hasu.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm and tanthanhle

Badguy95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/21
Chủ đề
2
23
9
0 ₿
cũng từng đi menspa Q10 rồi, mình cũng làm biếng viết rp, theo các bác có kinh nghiệm thì ở SG này ở đâu trải nghiệm vuốt art hoặc Lingam ok vậy mấy bác?

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
79
44
0 ₿
giá men spa cao lắm , mà làm chán vậy thì thua cả đi massage mệt. Mấy loại hình này khỏe ko ra khỏe, mệt không ra mệt, kiểu lưng lửng mà giá cao nên chán

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
388
288
0 ₿
Chỗ Men này vé thì để lửng 390k rồi 490k nhưng khi mình đưa 400k hoặc 500k thì đứng cười cười xong nói ko có tiền lẻ 10k thối. mình để ý mấy lần đều vậy.10k ko đáng nhưng thà để tròn số thì hay hơn chơi chiêu như vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Miu, emhamvui and tanthanhle

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
tính ra dạng này hiện tại Orch q7 khá ok nhất

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and rùa con

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
đi chỗ Men rồi, lúc vừa khai trương, cũng gặp anh trai gì đó, ko có tiếp tân, bãi đậu xe chật chội, nv gặp bé mập mập, làm từ khỏe đến mệt đều thua bên orchid và emo, phòng cũng thua, phòng thì nhỏ, xông hơi chung với nhà tắm. sụp hầm lần đó ko dám đi men luôn, lần đầu đi đó

• Like

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
men nó up mở không khác gì hasu NV xấu kém được mỗi cái không thích tip ít không sao???

• Like

TenHaag

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/9/22
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Men spa lứa nv đầu vẫn ok nha (Trang/Hân/Quỳnh/…) nhưng giờ nghỉ hết rồi … lứa sau thì công nhận ko bằng từ ngoại hình đến kỹ thuật.

tuantu1980

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/7/23
Chủ đề
0
2
0
hn
0 ₿
Môn vuốt lướt này bị cái phải rà đài, cũng một kiểu chơi vì xôi thịt mãi cũng chán rồi.
May mình đi 2 lần bên Hasu cũng chưa sụp lần nào chắc do nói chuyện hợp mấy ẻm, có em Đan trúng đài nói nhiều kinh thắm thiết như người tình nên được chạm khá thoải mái, body rất nuột đúng gu