Q.10 tuột mood tại Menspa Q10

Lượt xem: 5,999

Blade09

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/5/23
Chủ đề
0
15
8
Abc001
0 ₿
Mình cũng bị hụt hẫng khi đi Men Q10 giống bác này. Chọn gói rẻ nhất thì mặt quản lý ko vui rõ rệt.

Có thêm vụ này nữa: lúc lên phòng thì em nv vừa lùn vừa ko xinh, gạ mình tip theo gói lingam thì sẽ làm lingam cho mình; nói mình đỡ phải trả tiền vé lingam ở quầy.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
388
288
0 ₿
Bày ra gói Lingam này để nâng giá vé trá hình thôi, nội dung ko khác gì bác nhé. Thậm chí làm biếng hơn lúc trước vì chỉ chăm chăm làm cái kia thôi. Vé thì để 390k,490k xong đưa thì đứng cười cười nói ko có tiền thối. Chẳng lẽ mình đi chơi mà đứng kỳ kèo 10k.;)

joneess

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/9/23
Chủ đề
0
11
6
Tphcm
0 ₿
Thằng quản lí bên menspa nó còn chửi khách, bịa chuyện bất chấp để chửi thắng khách nữa mà thái độ hơn thua với khách, thua xa mấy cơ sở massage mệt nên ai đi có khó chịu gì thì im lặng mà chuồn luôn ko hên gặp lại chứ nói ra cũng chẳng dc gì đâu.

• Like

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
388
288
0 ₿
Ghê vậy, có chuyện đó lun hả pro, là bên Q10 hay bên HH

joneess

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/9/23
Chủ đề
0
11
6
Tphcm
0 ₿
Cơ sở nào mà chả 1 quản lí, bữa đó đi phòng thì hôi , hỏi bé ktv hôi do đâu thì bé cũng ko biết, lên giường nằm thì cái miếng lót toàn dầu lỡ ngồi lên đó mà lúc về cái quần nó nhớt, lúc làm xong cũng ko thấy bé ktv dọn dẹp gì cả cứ thế mà đi ra

• Like

joneess

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/9/23
Chủ đề
0
11
6
Tphcm
0 ₿
mấy bên khác cả mệt cả khỏe mình đều phản ánh hết nhưng họ toàn xin lỗi và hứa sẽ cải thiện riêng chỗ này quản lí cãi tay đôi vs khách luôn nên hơi bất ngờ, lên đây xem mọi người review gì thì thấy khá nhiều phốt như là ăn cắp nhạc bên joko hay thiên vị 1 bé làm các bé khác khó chịu phải xin nghỉ đồng loạt hay để kệ các bé ktv vòi tiền khách,..... nên cũng hiểu vì sao có thái độ vậy

• Like

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Vậy là có người bị giống mình. Thằng Việt quê bg xăm đầy người dân xh, tao next từ lúc cái men hh mới mở.

Tâm Tình

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
0
55
38
hn
0 ₿
mày có nhầm không, chứ tao thấy quản lý menspa nó dễ thương vãi lồn
hôm bửa lúc đang sục cu nó còn đứng ngoài nhìn tao say đắm