VIB spa - ưng nha

Lượt xem: 43,262

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
351
236
Sài Thành
0 ₿
tệ quá nhỉ lễ tân quan trọng lắm tạo thiện cảm cho lần sau đi lại.

• Like
Điểm cảm xúc: Người Ngủ Củ Thức

Người Ngủ Củ Thức

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/5/23
Chủ đề
1
21
27
SG
0 ₿
Lễ tân bên này bị chê thậm tệ ta haha thẩm mỹ của chủ có vấn đề chứ lễ tân bên nào cũng bén ngót ngọt nước , này lễ tân đã xấu còn chảnh hơn cả chủ :2onion19: thấy góp ý cỡ này mà vẫn ko thay đổi ko khá hơn thì là do vấn đề của chủ ko coi lời khách có giá trị haha

Người Ngủ Củ Thức

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/5/23
Chủ đề
1
21
27
SG
0 ₿
Chưa đâu , đặt bé 90 nó báo 60 làm tưởng bé nó ăn gian giờ . Thấy bé làm cho e nói chủ chỉ phạt chỉ la ktv chứ lễ tân thì khách chửi kệ khách haha

Chông Nghỉm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/3/24
Chủ đề
0
6
5
Sai Gon
0 ₿
Đi Tú ok lực hơi yếu mình dây, trẻ, nói chuyện ok nhưng mà ít cho đụng chạm, tip 200 ko thấy có thái độ.Lần 2 đi Thương, gốc bắc cao nhưng hơi đứng tuổi, bù lại chủ động cho cởi áo, chắc từ mệt sang dâm bạo vl tự xoa thằng em & chủ động kéo quần cho móc ngỡ đi nhầm hasu.Phù hợp cho bác thích bạo lực.Aiza cuối h Thương có màn xin tip, nên cuộc vui k được trọn vẹn.Thấy nhiệt tip 400 vẫn xin thêm.

Thịnh Lý

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/3/24
Chủ đề
0
9
8
Thành Phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Lần đầu đi e Thư ok đẹp gái mũi sửa, dáng ngon làm ok lắm. Lần thứ 2 đi bên này là đi thương lun má gặp xong ko biết kêu chị hay e haha đúng là có xin tip tip bằng vé rồi vẫn kêu xún dưới tip thêm cho e éo hiểu nổi :cuteonion59: