VIB spa - ưng nha

Lượt xem: 43,312

thichmatxaz

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/2/24
Chủ đề
0
12
8
âhh
0 ₿
h vé thường Minh Tâm chắc khoảng 5 xị,thêm 5 xị nữa dc bóp vú ,chui vô chỗ VIb này tốn cũng nhiêu đó mà ức thằng em thêm,phải tốn thêm mới sang chỗ khác xả

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

thichmatxaz

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/2/24
Chủ đề
0
12
8
âhh
0 ₿
Còn đi mx khoẻ thì bữa mới đi bên Sunflower bên Trần Thủ Độ,matxa bài bản,tip xuống quầy thích ghi nhiêu ghi ko cần lo thái độ của mấy em

• Like

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
350
236
Sài Thành
0 ₿
Mấy chỗ spa này khôn quá toàn bắt khách ghi tip trong phòng để ít thì mấy em thợ chửi luôn.

kken

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/23
Chủ đề
2
23
8
TPHCM
0 ₿
nghe bác nói cũng có vẻ hợp lý

• Like

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
103
66
0 ₿
Bác này nói phải này, tôi cũng ngưng cả 1,2 tháng nay rồi. Bữa rồi ghé Vib, cái em ngày xưa tôi khen, giờ em ấy ko còn chiều tôi như trước, tôi cố rướn lên nhưng thái độ nghiêm túc lắm, biết là ko rồi nên cũng chẳng kỳ vọng lắm. Biết là bữa cuối gặp nên tip 500k. Bình thường ko HJ thì 300k. Giờ vuốt lướt nhiều, mà giờ kiểu tôi cũng chán rồi. Lâu lâu hóng ai biết bé nào xinh mà vuốt lướt đỉnh thì vác súng đi :))

• Like

thichmatxaz

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/2/24
Chủ đề
0
12
8
âhh
0 ₿
bữa đi bên Bảo Khang gặp dc em kia vào thư giãn vui vẻ cũng thả kiến khắp người,matxa bài bản,thư giãn cũng nhiệt tình mà cả tic tip có 5 xị êm hơn mấy chỗ này nhiều

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bakkhang mà đi so vs vib dc à bạn
Một nơi làm khỏe kèm thue giãn hj
Bên sang xịn mịn vuốt lướt tạo cảm xúc.đẩy cảm xúc lên.
Bên sạch đẹp,gái hàng tuyển, bên kia thì như nơi xả lũ

thichmatxaz

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/2/24
Chủ đề
0
12
8
âhh
0 ₿
22 nha bác,nhìn cũng dễ coi,đấm tốt thư giãn cũng khá ổn kk
Chứ tầm hơn tr em đi Minh Tâm hay Đệ Nhất ngon hơn

tamthanhl

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/3/23
Chủ đề
0
38
24
Q10
0 ₿
15 bao khang đẫy đà kg bác , đi lại bên vib con đưng sảnh ăn noi phát ngấy , alo trươc xog đến nơi thì báo hết phòg xog 2 con nhìn nhau , đã thế còn cưoi cươi kiểu đéo j ấy thôi đổi điểm hjhj

Trung Phong

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
30
TPHCM
0 ₿
Hay dạo gần đây lại giống Joko cứ khách nào tip không cao, là cho vào BL kkk.
Vib thì t chưa từng đánh giá cao, lễ tân xấu, ăn mặc tuỳ tiện, book khách lộn xộn, book trước từ sáng tới vẫn chờ, éo hiểu vì sao luôn, ức chế kkk
Mặt không có 1 nụ cười, nói chuyện trống không, nhìn chán không muốn nói. Vì xưa có bé chân ái ở đây nên kệ. Chứ lễ tân nhìn như người nhà em Phương Rambo. Chủ spa thì không ai thuê 2 con bé này làm lễ tân, chắc cú kkkk.

Chông Nghỉm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/3/24
Chủ đề
0
6
5
Sai Gon
0 ₿
Thanks rv kèm rp của các a e đồng đạo, có đi qua vài lần mà chưa có dịp dừng chân, xưa nay lướt lát tại hạ chỉ ghé bến Jk, trong tuần này chắc sẽ trao con trym cho nơi đây thử 1 lần, hi vọng không sụp hầm :ami-(16):

• Like
Điểm cảm xúc: Trung Phong and Uytb

Người Ngủ Củ Thức

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/5/23
Chủ đề
1
21
27
SG
0 ₿
Thử Đan đi ông a , e này nhìn ổn áp , tình cảm thử ai dè ẻm cho móc , bú bình , có điều cặp nhũ hơi nhỏ nên chưa tới lắm haha mà k được trọn vẹn tại nó éo éo bên tai đòi 1 củ mới sục , chốt 500 cuối cùng nó cũng làm . Đẹp cỡ như MT thì may ra có giá 1 củ , riếc mấy con này ảo giá vcc haha

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Trung Phong and Chông Nghỉm