vib tân bình.

Lượt xem: 11,092

hầm cá chê

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
49
31
0 ₿
hề mấy men. tui dân đi ms mệt..hổm rài đọc mấy dụ ms khỏe. cũnq cố đi coi thử ở đây như nào mà mấy cha nói dữ qá.
3 loại vé. 320. 400. 430.
thôi thì làm đại cái 430. 90'
pé lễ tân cũnq dễ thươnq. nên lì xì ít lun.
phònq sạch sẽ. thơm,
pé tên U.....
dô phònq con pé nó đưa cho cái qần giấy.
90' ôi mẹ ơi. lướt vuốt thấy nổi da gà. mọi ngóc ngách, mọi chỗ kẹt ở hẻm hóc. đ... k sót chỗ nào. nằm úp mà cây súnq cứnq từ đời nào rồi.
hồi chút con pé nó xé cái qần lun. tự hỏi. ủa dị mặc qần chi dị. nằm lật lại thì con pé nó vuốt cây súnq mún qéo lun. lướt qa cây súnq thì con pé kêu đụnq khúc gỗ j kì qá à. mắc cỡ gê. con pé nói làm mình mắc cỡ theo. =))) súnq có lên nònq thì cũnq cố chịu nha mấy cha. chứ k đc làm cho ra đâu nhé. này cha nào mà ysl. chắc vuốt mấy cái đi luôn qá. có ngứa tay thì sờ đùi con pé đỡ thôi nha. chứ k đc dê ngta đâu à nha. cha nào mà nhắm k kìm đc con thú tronq người mình thì tốt nhất k nên chơi môn này đâu nhé.
nói chunq thì tuyệt vời...
típ 500 vì sự dễ thươnq. tc 1c tất cả. bv 50k.. ^^

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
1 củ nhẹ nhàng ra đi. Kkkk

hầm cá chê

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
49
31
0 ₿
nói chunq thì cũnq có ng này ng kia. kinh tế ổn hoặc k.
nhưnq theo tui thì cũnq ok. vì cơ sở sanq trọnq. môi trườnq sạch sẽ. yên bình. ktv đẹp xinh. giá vậy ok.
còn mấy chỗ khác giá 1tr thì cũnq đc mò này kia. nhưnq bù lại môi trườnq k thơm. k sanq trọnq. ktv k đẹp. đc này mất kia thôi.
còn ms mệt thi giờ tầm 1tr8. 2tr rồi. nhưnq đi miết cũnq chán. đổi môn này thì cũnq vui.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Chỉ như thế mà Bro nói chung là Tuyệt vời :3onion24:
1 là ko làm, 2 đã làm phải cho ra. Những trường hợp cương cứng cực khoái muốn ra mà ko cho ra, hoặc kiềm lại theo thời gian ngắn hoặc dài tuỳ cơ địa, Bro biết sẽ gây ra những nguy hại cho bản thân và cậu nhỏ gì không?
Là viên ống dẫn tinh, và viêm tinh hoàn còn vài cái nữa. Muốn biết rõ hơn hỏi trực tiếp các bác sĩ nhé Bro. Liệt kê dài ở đây mệt. Và mọi người chắc cũng cần biết rõ.

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Tốn vậy. 2 củ cà rốt

nhocti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/5/20
Chủ đề
1
40
5
0 ₿
Review vớn vẩn vậy mà cũng đc hưởng ứng thì tui đến ạ cái sự nâng bi ở dd này.

Một là massage mệt, 2 mà massage khoẻ. Còn cái trò nữa nạc nữa mỡ này chỉ có hại vào thân. Không ra đc thì hại sức khoẻ, mà ra thì có khi bị tính là quấy rối td.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bạn không thích thì không có nghĩa người khác không thích giống như bạn.
Nâng bi gì ở đây bạn. Lâu lâu có người đi massage tùy theo bộ môn họ viết bài là bình thường mà. Và vấn đề ra hay không nó không liên quan tới bạn đâu,sức khỏe của họ thì họ tự biết nên làm gì. Phải ngày nào cũng đi và không ra đâu mà sợ bệnh. Cmt vớ vẩn.

hầm cá chê

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
49
31
0 ₿
đi massage mệt chán lắm dòi. giờ đổi môn mà mấy cha này làm qá. có đc trải ngiệm đâu mà bik. chơi chắc như mấy cha này. mấy pé đói hết qá. =)))

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro nói nâng bi? Ai nâng? Mem nâng hay dd nâng? Đừng có mà quơ đũa nhe Bro. Đọc là phải hiểu.
Còn về bài biết đó là cảm nhận cá nhân. Họ có nâng bi hay như nào cũng ko quan tâm. Những ai thích môn này thì họ quan tâm đến cũng là bình thường. Các mem cảm thấy chủ thớt uy tín thì cứ nghe theo thế thôi. Còn bị lùa hay ko đó là do mọi người.

• Love
Điểm cảm xúc: Lực phạm

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
92
68
0 ₿
Chắc bác này chưa đi Emo, ORCHIDS hay Menspa bao giờ đúng k? Loại hình này cũng xuất hiện lâu rồi mà, có gì mà bác phấn khích đến thế nhỉ? Sau này nhìn lại là thấy mình như tấm chiếu mới, tiếc tiền ngay =))
Với cả quán cũng mới mở, ktv có khi chưa được đào tạo kỹ, chưa định hình được hướng đi, lúc HJ lúc không, mát xa thì thoa dầu rồi vuốt vuốt chứ có gì đâu (lôi mấy thuật ngữ sang chảnh vào để đôn giá là chính chứ có khi ktv cũng chẳng hiểu).
Đấy là còn chưa kể việc cương cứng mà không xuất tinh sẽ có những hệ lụy rất xấu đến sức khỏe sinh sản
Đời đúng lắm chuyện khó hiểu thiệt

• Like
Điểm cảm xúc: Nicolai and Lực phạm