vib tân bình.

Lượt xem: 11,089

nhocti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/5/20
Chủ đề
1
40
5
0 ₿
tôi nói cái trò này nó tào lao vì nó hại sức khoẻ, ông ko hiểu đc thì thôi ko có gì để bàn.

nhocti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/5/20
Chủ đề
1
40
5
0 ₿
tui nói ai khen bài này là nâng bi. Đơn giản vậy la bro ko hiểu ah. Cái trò vào vuốt vuốt tí rồi về mà cũng coi là bộ môn ah, hài.

nhocti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/5/20
Chủ đề
1
40
5
0 ₿
nickname thì liên quan gì đến con người. Ai lại lôi nickname ra chửi nhau bao h. Ông chơi mệt hay chơi khoẻ thì tùy ông nhưng cách chơi này nó hại người mà các ông cũng hưởng ứng thì tôi thấy nực cười.

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Hút thuốc cũng hại, nhậu cũng hại, bị bệnh uống thuốc Tây cũng hại... con mẹ gì cũng hại, giờ ng ta muốn sướng cũng hại. Mày giữ nguyên tắc được đến mấy tuổi hả?

nhocti

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/5/20
Chủ đề
1
40
5
0 ₿

tao quan niệm ăn chơi lâu dài, còn mày thích thì mày cứ làm, đọc comment của tao làm đách gì.

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
109
Hồ Chí Minh
10 ₿
T thấy chủ đề này có gì tranh cải nhỉ. Mấy kiểu như vib t chưa đi bao h, nhưng đọc nhiều bài thì kiểu massa khoẻ xong có đụng chạm hoặc HJ nhưng ko đc out đúng ko nhỉ. Vậy thì mấy ông phải xác định vào đó là éo out đc, ok thì vào ko thì thôi chứ nói gì. Như t đi spa bình thường, đi cả năm riết chai mặt giờ vào mấy bé ktv auto HJ cho out luôn. Nhưng t vẫn xác định đây là spa đàng hoàng có bữa đi bé ktv ruột vẫn cho sờ mó nhưng mà chỉ massa bình thường đụng chạm xíu (kiểu quen thân bé nó chọc) chứ ko HJ luôn t thấy vẫn ok. Ở đâu cũng có niêm yết giá + dịch vụ có gì, thấy ok thì vào chứ đừng thấy review có người đc hơn tới lúc vào ko đc lại cay cú. Còn bảo hại sức khoẻ - sức khoẻ, tiền của người khác lo làm gì.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Quá hợp lý. Có mình ông kia vào nói kiểu dạy đời người khác thôi.