Xin review Rio đường Ngô Hữu Hạnh

Lượt xem: 5,278

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

danchoi_caubacang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/4/16
Chủ đề
1
13
5
28
0 ₿
Ngồi uống cafe gần đó thấy hiện đại nhưng chưa đi lần nào nên xin các bác cho ít review. Thấy ktv khá đẹp, lâu lâu có 4 bánh biển xanh vào nữa nên sợ không đủ lúa.
Các bác cho em hỏi tick, tip bao nhiêu. Có bj và thoải mái sờ soạng không :D

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Nếu bạn hay đi những nơi cao cấp như ĐN, VĐ ở SG thì nên đi Rio. Nơi đây lịch sự, ktv dễ thương và ko vòi tiền. Mình đi toàn HJ nên ko biết có BJ ko. Nói thật khỏi shock, TC hay PĐ mình coi như chốn "rẻ tiền" vì nhân viên ăn mặc hở hang và thái độ công nghiệp, còn Rio nếu bạn dẫn khách vip đi thì tốt hơn.
Đây là đáng giá thực lòng của dân văn phòng ở SG, đã sử dụng nhiều dịch vụ cao cấp.

Tick tip ở Rio mình thấy còn thởi mái hơn ở TC. Rio tick 300 tip 300 mà nhân viên vẫn vui vẻ tươi cười, đấm bóp bài bản tình cảm. Mie, còn TC tick 300 tip mà 300 là nó đòi mè nheo khi bác đưa thêm mới thôi.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Vậy bác chắc chưa gặp ktv với bộ mặt đưa đám, cộng thêm khoản " đóng phim câm" hay hỏi gì nói đó, và đặc sắc nhất là câu " a nằm im huởng thụ thôi" kg khám phá j hết nhé.... đó cảm nhận sau những lần check Rio....

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
T thấy là đang có một sự ko hài lòng nhẹ của bác @trithucthichmassage với tc-ct rồi, mỗi người mỗi ý chả ai chiều hết đc "thượng đế" cả

• Like
Điểm cảm xúc: trithucthichmassage and Conchimcu

khampha1985

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/4/16
Chủ đề
0
68
16
39
0 ₿
TC thì mình chưa đi,con PĐ thì ok lắm tick 500k tip500k.Rio cũng bt k ji đặc biệt.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.