xin vài số KTV làm tốt, trẻ tý ở massage YHCT THĐ

Lượt xem: 8,072

Conan217

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/4/18
Chủ đề
0
9
3
32
0 ₿
E 05 này luc trước có một chồng rui ma k ai biet. Đến lúc e ấy lấy chông thứ hai rồi ai cũng bỡ ngỡ

• Like
Điểm cảm xúc: ndthang89

boydethuong404

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
1
64
24
0 ₿

Cám ơn rp của bác nhé, nhiều số chưa thử qua quá. Bác có suy nghĩ khi đi mx gần giống tui nè, chú trọng khoẻ còn mệt chỉ là phụ, bonus thêm thôi. Bác có hứng thú thì inbox tui giao lưu số heng :D

• Like

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
615
331
Massage miền Nam
0 ₿
Lịke cho bác, các so bac rp Vic cũng trải nhhiệm, đúng nhung j bác viết

• Like

sorryyou

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/18
Chủ đề
2
11
10
0 ₿
nghe mấy Bác bàn mass khoẻ vậy em cũng muốn vì mệt mỏi bữa giờ. Mà cho em hỏi là chỗ này ở THD mà tiệm nào dậy? Em đi THD thấy mấy cái YHCT lận?

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
615
331
Massage miền Nam
0 ₿
24 hình như tên Châu, trước làm ở Q1, thể loại tình cảm thì ms khá, nếu k tình cảm thì em làm khá công nghiệp

• Like
Điểm cảm xúc: BB Red

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
615
331
Massage miền Nam
0 ₿
à quên, em 24 này thích mặc quần lót ren, tóc uốn quăn nhẹ

• Like
Điểm cảm xúc: boydethuong404 and CAT&DOG

Buon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/6/15
Chủ đề
2
39
3
0 ₿
Thanks 2 bác. Mai tính đi. Rảnh thì hẹn 2 bác đi cùng cho vui. Làm quen luon. Hoho. Cám ơn 2 bác nhiều!

Trung truc

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/18
Chủ đề
0
10
0
33
0 ₿
Co bac nao biet em quynnh so 8 da nghi lam rui , cho em hoi 1 ti chuyen dc khong

ndthang89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/1/18
Chủ đề
1
5
11
35
0 ₿
Theo tui , để dc mấy em này phục vụ tốt thì chắc mấy bác nên làm khách ruột của mấy ẻm , như thế nào gọi là ruột :
1.đi nhiều lần
2. ấn tượng tốt ( giao tiếp hay hành xử , thật chất một số nv mát xa ở đây họ bị công nghiệp là một phần do nhu cầu của khách , tui nhớ có ông nào nhỏ con vô mát xa lầu 2 , tui nằm phòng 2 - vô trước nữa tiếng đang dậm lưng , thanh niên này vô chưa đầy 10p là ra - vì lầu có tui và hắn nên bên đó làm gì biết hết , tui thấy mình giao tiếp hay hành xử thì cũng một phần nào đó khiến nv mát xa họ cũng nhiệt tình ^^ )
3.chấp nhận lâu lâu một ngày ko vui của mấy ẻm và đừng quá gay gắt quá , nên để lần sau tới và nói rằng lần trước anh thấy em có vẻ mệt , lần này nhớ làm bù lại nha ^^ ( rồi típ thẳng luôn ) , đây là câu thả thính của tui khi thằng em hm đó biểu tình ấy . Mình nên chút thông minh và cáo một tí thì hm đó sẽ vui đấy
4.Tuần này tui phải kiểm toán một cty dưới Nhơn Trạch , nên đi đi về về trong ngày khá mệt , nãy chạy ngang đường An Dương Vương Q.5 , vô cái Hạnh Long foot massage , vé 90k , làm từ 7h-8h ,làm từ chân qua lưng , mặc dù phòng chung , khoẻ hẳn người , đây nam nữ vô mát xa tè le hết , trong đây có một vài số tương đối trẻ , nãy vô lúc vắng khách , đang trò truyện hăng say với ẻm thì 2 cô gái vô làm chung , làm phải cất mắt kiếng xuống , đang ngó ngực ẻm , má chỗ này quần váy , nhưng cái áo lại khá rộng cổ nên lúc làm chân , ngó sướng , haha , tip thì 100-150k , đây là mát xa khoẻ mà , đây khách gốc hoa khá nhiều .Chắc cũng ghé đây dài đai , giờ tự nhiên thích foot massage ✌. Phòng ống cũng nhỏ nhưng ko tệ đâu ( tui ko đòi hỏi cao lắm nên mấy bạn nào mà chịu dc yhct thì chỗ này sẽ dc sếp ngon hơn nhiều và sạch sẽ hơn nhiều )
5. Cám ơn Vic , boy , BB và mấy bạn . Mình lúc đầu chỉ tham gia và ngó lén mấy cơ sở của mấy bạn rp thôi ^^ , nhưng sau này nghĩ nên giao lưu trên đây cho vui ^^ . 9 người 10 ý nên tui thấy thay vì chờ rp thì nên tự mình kiểm chứng , vì gu cha nào cũng khác cha nào , vô rp rồi bị chửi oan cũng oải hen
6. Thôi chúc anh em ngủ ngon , tui ngủ đây , 7h phải xuống Nhơn Trạch tiếp rồi ^^

lucky07

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
22/1/17
Chủ đề
2
127
19
0 ₿

Bác đc test v4 ah, mình đi tới v3 cbi xuống v4 là mấy e kéo tay ra rồi

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
43
9
44
0 ₿
Thanks bác. Thêm dc NBR kkk

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Ở đây ko có phòng riêng nhé bác, phòng liền kề được ngăn bằng vách ván có cửa riêng, vậy thôi !
Bác đi đường THĐ B hướng vào chợ lớn vừa qua ngô quyền bác nhìn phía tay phải là thấy ( gần Bát Đạt ) .

Pethichmassage

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/7/18
Chủ đề
0
5
1
28
0 ₿