Q.10 ( XSOL 06/08 ) Em gái 21 làm ngây ngất

Lượt xem: 976

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Chiều có chút việc chạy qua quận 10, sẳn còn cái code XS nên ngay lập tức nt cho cơ sở để hẹn trước, được cơ sở tư vấn tận tình. Thế là chốt xong với cơ sở luôn, tranh thủ xong sớm để qua mất công lại trễ hẹn. Đầu tiên là mấy anh phục vụ ra chào hỏi niềm nở, pé tiếp tân với giọng nói ngọt ngào tiếp nón, mạng 4G cùi bắp loay hoay một hồi mới vô dd được, sau khi trình code xong thì cơ sở cũng sắp xếp cho lên phòng.
Đang tìm chỗ để treo đồ thì nghe gõ cửa và em đã bước vào. Hỏi em sao không thấy chỗ nào để treo đồ vậy, thì ra nằm núp sau cây khế, mắt bị cận không thấy rõ. Ngồi tâm sự một hồi thì đi vào xông hơi, tầm được 5p thấy nóng quá thế là tung cửa chạy ra. Em liền cầm khăn chạy lại lau khô người cho mình. Đợi cho gáo mồ hôi thì hai anh em dắt tay nhau vào bồn, đầu tiên là em gội đầu cho mình, sau khi gội đầu cho thèn anh xong thì tới thèn em. Vừa tắm vừa nói chuyện, nói chuyện huyên thuyên đủ thứ, trước giờ chưa thấy em nào gặp lần đầu mà nói chuyện vui như vậy. Nói chuyện với bé vui lắm như thân nhau lâu rồi vậy.
Tắm xong em lấy khăn lau khô cho mình, bé nhìn mình cười rồi ngắt ti mình. Như vậy là thấy có điềm báo sắp bị làm thịt rồi đó.Vừa lau khô người xong , mới đặt mông ngồi xuống giường là bị bé giật cái khăn quấn rồi, bé ngồi cạnh mình và nghịch thèn em mà bỏ quên thèn anh.
Phần đấm bóp bé làm rất nhiều bài, đủ lực. Bé nói lúc trước từng có thời gian làm Spa, gặp cỡ người như anh vậy mới thắm. Tiếp theo là phần Thái, Đang nằm ngửa mà bé đã thoa tinh dầu hết người rồi thoa cả v1 bé luôn rồi chà từ chân lên đến cổ. Tiếp đó là đi đường lưỡi từ cổ xuống chân, nghe tiếng đi lưỡi và rên thôi mà sướng nổi hết da gà toàn thân luôn. Bé trườn xuống liếm ti rồi hôn lần xuống để đá trứng bằng cái lưỡi thần thánh hết hợp skill cạ đầu ti vào thèn em rồi lại đột nhiên xoáy nòng, ngậm nguyên thèn em làm mình rùng cả mình.
Rồi em ấy trường lên dâng bình sữa tận miệng, không cần phải suy nghĩ nhiều đưa miệng mà tận hưởng thôi, mình vừa ngậm bình sữa em nút ti mình kết hợp với HJ nhẹ nhàng bên dưới, mình đành out trong sự sung sướng.
Ôm nhau nằm nghỉ tâm sự, mới gặp lần đầu mà tâm sự đủ thứ, như đã đi vài lần rồi, chút rồi em tắm lại cho mình rồi chia tay em ấy.
KTV : 21
Face: Ưa nhìn,có nét xinh
Tic : code XSOL
Tip : mặt bằng chung bonus thêm theo sự hài lòng.
PV : tô phở.

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959