Q.10 [XSOL 3/8] 38 em là ai?

Lượt xem: 928

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Hôm nay có thời gian viết report trả bài cho sếp @John Wick Ngày 4/8 tranh thủ nghỉ buổi chiều, dt trước cho cơ sở book bé 38 vì đọc nhiều bài viết anh em đánh giá bé rất ok.

Sau vài vòng lanh quanh Tp thì cũng đến con đường quen thuộc, vào đưa code trúng thưởng XSOL cho tiếp tân, vì có book trước 38 nên mọi việc nhanh chóng, ngồi nghỉ uống lon bò cụng cho tỉnh táo và tăng cường sức chuẩn bị chiến với em.

Lên lầu 1 nhận phòng, gửi bạn phục vụ ít tiền café, tahy quần áo vào xông hơi luôn, ngồi chút là nghe tiếng có người bên ngoài, do phòng xông hơi chuẩn bị sẵng nên nóng rất nhanh, ngồi thêm chút nữa thì mình ra ngoài, gặp bé với gương mặt sáng đẹp, dễ nhìn, thân hình nhỏ nhắn, đúng gu là thích rồi nhé.

Bé pha nước và lấy khăn lau, không quen kiểm tra thằng nhóc, nên nó ngóc đầu lên luôn, bé ngồi lên đùi và khám phá thằng ku nhỏ, vậy mình cũng tranh thủ sờ vú bé, vú hàng real nên bóp rất sướng, không quá to nhưng vừa xài, bé nói thôi đi tắm nghe anh, ừa thì tắm, vậy là hai đưa dìu nhau vào bồn tắm, lúc tắm bé cũng bj làm thằng nhỏ xém out nên mình nói ngưng lại, lên giường mần tiếp nhe em.

Lên giường bé mat xa khỏe rất tốt, anh nào thích mạnh tay thì gặp bé, tiếp theo bé lấy đá nóng mát xa, rất phê.

Mat xa Thai: bé đổ dầu lên lưng, dùng cặp vú cọ từ dưới chân lên đến lưng, đi đến đâu thì cảm nhận được hai đầu vú cạ đến đó, kết hợp đôi môi bé hun và liếm khắp người, mình sướng tê cả người, thằng nhóc cứng lên, nên mình phải quay người lại, ôm lấy bé và chụp lấy bầu vú, bú mút rất thích, do đầu vú bé rất mềm và ti thụt vào, rất kích thích. Sau 1 lúc quần lấy nhau, bé quay người lại với tư thế 69, đôi môi mềm mại nuốt trọn thằng nhóc, bé bú liên tục, mình cũng khám phá cô bé, nước đã chảy ra từ lúc nào ướt cả ngón tay; cuối cùng mình cũng out trong thế CIA đầy sung sướng.

Kết thúc buổi chiều, anh em chia tay nhau, hẹn gặp lại em.

Đánh giá cs: 10 điểm, vẫn tuyệt như ngày nào, nv dễ thương, nhiệt tình.

KTV: 38, 10 điểm

V1: cam loại 1, organic
V2: gọn gàng
V3: săn chắc
V4: nước mênh mông

Tic: code XSOL
Tip: 900K + café pv

Cám ơn mod, BQT diễn đàn và cơ sở @P.A Relax đã tài trợ chương trình này